Lịch thi đấu bóng đá hôm nay - Lịch trực tiếp bóng đá đêm nay

00:30
Sevilla
Valencia
00:30
RCD Espanyol
Alaves
03:00
Villarreal
Elche
03:00
Real Madrid
Mallorca
00:30
Granada CF
Sociedad
00:30
Osasuna
Betis
03:00
Cadiz
Barcelona
23:30
Salernitana
Verona
23:30
Spezia
Juventus
01:45
Cagliari
Empoli
01:45
AC Milan
Venezia
23:30
Sampdoria
Napoli
23:30
Torino
Lazio
01:45
AS Roma
Udinese
00:00
Monaco
Saint Etienne
00:00
Nantes
Stade Brestois
00:00
Rennes
Clermont
00:00
Lille
Reims
00:00
Montpellier
Bordeaux
02:00
Angers
Marseille
02:00
Lyon
Troyes
02:00
Lorient
Nice
02:00
Lens
Strasbourg
02:00
Metz
PSG
06:30
Inter Miami
Nashville
07:00
Chicago Fire
New England Revolution
07:00
New York Red Bulls
New York City FC
00:30
BSV Al-Dersimspor
FC Neubrandenburg 04
00:30
Berlin Hilalspor
TuS Makkabi Berlin
01:00
CS Alagoano (nữ)
Guerreiras Esporte Clube (nữ)
01:30
FC Lincoln
Europa FC
16:00
Italy U16
Switzerland U16
17:00
Wales U16
France U16
19:00
Hungary U17
France U17
23:45
NEC Nijmegen
FC Utrecht
23:45
Go Ahead Eagles
PSV Eindhoven
01:00
Groningen
Vitesse Arnhem
02:00
Feyenoord
SC Heerenveen
02:00
PEC Zwolle
Sparta Rotterdam
23:45
SC Cambuur
Heracles Almelo
02:00
FC Twente Enschede
AZ Alkmaar
00:00
Elfsborg
Malmo FF
00:00
Orebro
Ostersunds FK
00:00
IK Sirius FK
IFK Norrkoping FK
00:00
Djurgardens
Degerfors IF
00:00
Hammarby
IFK Goteborg
00:00
Kalmar
AIK Solna
00:00
Varbergs BoIS FC
Hacken
00:00
Mjallby AIF
Halmstads
01:30
Brighton Hove Albion
Swansea City
01:45
Arsenal
AFC Wimbledon
01:45
Chelsea
Aston Villa
01:45
Millwall
Leicester City
01:45
Wolves
Tottenham Hotspur
01:45
Manchester United
West Ham United
23:30
CD Roda
Atzeneta UE
00:00
CD Artistico Navalcarnero
Las Rozas
01:30
Neuchatel Xamax
Stade Ouchy
22:59
Lausanne Sports
Young Boys
01:30
St. Gallen
Basel
01:30
FC Sion
Luzern
01:30
Lugano
Grasshopper
00:00
Goztepe
Hatayspor
00:00
Kayserispor
Galatasaray
21:00
Konyaspor
Trabzonspor
00:00
Fenerbahce
Giresunspor
00:00
Alanyaspor
Kasimpasa
01:45
Dundee
Saint Johnstone
01:45
Glasgow Rangers
Livingston
01:45
Dundee United
Hibernian
01:45
Celtic FC
Raith Rovers
07:30
Flamengo
Barcelona SC(ECU)
01:00
Rio Ave
Santa Clara
03:15
FC Famalicao
Penafiel
02:15
Pacos de Ferreira
Boavista FC
00:00
Motor Lublin
Podbeskidzie Bielsko-Biala
00:00
Miedz Legnica
Odra Opole
00:15
Stal Rzeszow
Rakow Czestochowa
00:45
WKP Wloclavia Wloclawek
Piast Gliwice
01:00
Korona Kielce
Wisla Plock
01:30
Stal Mielec
Wisla Krakow
22:30
LKS Lodz
Cracovia Krakow
01:30
Slask Wroclaw
LKS Nieciecza
07:05
Monterrey
Toluca
09:00
Pachuca
Necaxa
22:59
Fremad Amager
Randers FC
23:30
Marienlyst
Middelfart G og
22:59
BK Frem
Aarhus AGF
22:59
AC Horsens
Silkeborg
00:45
Allerod
Brondby IF
01:45
Royal Antwerp
Racing Genk
01:45
Anderlecht
KAA Gent
22:59
Ternana
Parma
01:30
Cremonese
Perugia
01:15
NK Olimpija Ljubljana
Domzale
20:00
Tabor Sezana
NK Mura 05
22:00
FC Koper
NK Aluminij
01:15
Maribor
NK Publikum Celje
06:30
Sao Paulo
America MG
21:45
Ittihad Kalba
Al-Wasl
21:45
Al Oruba (UAE)
Al Ain
00:00
Al Wehda(UAE)
Al Ahli(UAE)
00:00
SC Freiburg (Youth)
Eintracht Braunschweig
03:00
LALA FC
Monagas SC
05:15
Academia Puerto Cabello
Gran Valencia FC
07:30
Deportivo Tachira
Portuguesa FC
05:00
Tlaxcala FC
Tepatitlan de Morelos
07:05
Pumas Tabasco
Venados FC
09:05
Tampico Madero
Cimarrones de Sonora
07:00
Monarcas Morelia
Alebrijes de Oaxaca
00:00
Habitpharm Javor
FK Backa Backa Palanka
15:15
Persik Kediri
PSM Makassar
18:15
Barito Putera
Pstni
19:00
Persib Bandung
Pusamania Borneo FC
21:15
East Riffa
Bahrain SC
23:30
Manama Club
Qalali
19:30
BUL FC
Express FC
22:55
Mladost Lucani
Partizan Belgrade
01:00
Crvena Zvezda
FK Vozdovac Beograd
01:00
Palmeiras SP (nữ)
SC Corinthians Paulista (nữ)
01:00
Pinda SC (nữ)
Taubate(nữ)
09:00
Club Leon
Seattle Sounders
06:00
Charleston Battery
New York Red Bulls B
06:00
Charlotte Independence
Miami FC
06:30
Atlanta United FC II
Birmingham Legion
07:00
Memphis 901
Indy Eleven
08:00
Austin Bold
El Paso Locomotive FC
09:00
Oakland Roots
San Diego loyalty
09:00
Tacoma Defiance
Sacramento Republic FC
17:00
Minyor Pernik
Cherno More Varna
20:00
FC Maritsa 1921
Slavia Sofia
20:00
Spartak Varna
Ludogorets Razgrad
22:59
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa
Botev Vratsa
01:00
Artsul U20
Audax Rio EC U20
01:00
America-RJ U20
Friburguense RJ U20
01:00
Marica RJ U20
Americano RJ U20
20:00
Le Messager Ngozi
Les Crocos
20:00
Bumamuru
Olympique Star
08:00
Atletico Junior Barranquilla
Atletico Huila
01:30
Pottu Via Ho
CD Puerto Quito
03:00
Sociedad Deportivo Quito
Gualaceo SC
03:00
Chacaritas SC
Guayaquil SC
07:00
Cumbaya FC
CD Independiente Juniors
16:00
Paro FC
Gelephu
01:00
America-RJ
Americano RJ
00:00
Pachuca U20
Necaxa U20
18:00
Korea Rep (nữ)
Uzbekistan (nữ)
20:00
Maldives (nữ)
Vietnam (nữ)
01:45
Real Sport Clube Queluz
Cova Piedade
05:15
Bragantino
Libertad
07:30
CA Penarol
Atletico Paranaense
00:30
Grotta Seltjarnarnes
IBV Vestmannaeyjar
23:30
Koln U19
Monchengladbach U19
00:15
B71 Sandur
HB Torshavn
18:30
Lernayin Artsakh
Ararat-Armenia B
01:00
Victoria Rosport
Rodange 91
01:00
Red Boys Differdange
Hamm RM Benfica FC
01:00
Etzella Ettelbruck
FC Wiltz 71
01:00
Fola Esch
Swift Hesperange
01:00
US Mondorf-les-Bains
F91 Dudelange
01:00
Racing Union Luxemburg
Hostert
01:00
UNA Strassen
Progres Niedercorn
01:00
CS Petange
Jeunesse Esch
03:00
Guayaquil City
9 de Octubre
01:00
Apafut RS (Youth)
Internacional RS (Youth)
01:00
Concordia U20
Chapecoense (Youth)
01:00
Mirassol FC (Youth)
Olimpia SP U20
01:00
Fluminense U20
CR Flamengo (RJ) (Youth)
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
Juventus-AC (Youth)
01:00
Itarema EC U20
Ceara (Youth)
01:00
Nova Iguacu U20
Resende RJ U20
01:30
Anapolis U20
Rioverdense U20
01:30
Atletico GO (Youth)
Aparecidense U20
01:00
Brasilis FC U20
Rio Branco EC/SP Youth
01:00
Taubate (Youth)
AA Flamengo Guarulhos U20
01:00
Fernando Boris U20
Monte Azul SP (Youth)
01:00
Itapirense Youth
Ponte Preta (Youth)
01:00
Uniao Mogi Youth
Uniao Suzano Youth
01:00
Desportiva Ferroviaria U20
Velo Clube Youth
01:00
Capivariano FC SP Youth
Atibaia (Youth)
01:00
Inter de Limeira (Youth)
GD Saocarlense Youth
01:00
Sao Bernardo (Youth)
Santo Andre (Youth)
01:00
Marilia (Youth)
Penapolense (Youth)
01:00
Osasco Audax Youth
Gremio Osasco Youth
01:00
Vocem SP Youth
Assisense SP U20
01:00
Guarani SP (Youth)
Ituano (Youth)
01:00
Palmeiras (Youth)
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Portuguesa (Youth)
Nacional AC SP (Youth)
01:00
Santos (Youth)
Sao Caetano (Youth)
01:00
Sao Paulo (Youth)
OSTO youth team
01:00
XV de Jau (Youth)
CA Taquaritinga SP U20
01:00
XV de Piracicaba (Youth)
Independente FC Limeira Youth
01:00
America SP (Youth)
Tanabi SP (Youth)
01:00
Amparo U20
Jaguariuna SP Youth
04:00
HFX Wanderers FC
Montreal Impact
06:30
Toronto FC
York 9 FC
09:00
Cavalry FC
Pacific FC
00:00
Luarca CF
CD Mosconia
00:00
the Sith
L Entregu CF
00:30
Caudal
CD Covadonga
01:00
Urraca
UD Gijon Industrial
22:00
Bayelsa United
Ashanti Golden Boys
21:30
FK Zalgiris Vilnius B
Siauliai
23:30
Al Rayyan
Al-Sadd
23:30
Al Khor SC
Al-Wakra
07:00
C.S.D. Comunicaciones
Alianza San Salvador
09:00
Marathon
Real Esteli
05:00
Santos De Guapiles
Plaza Amador
07:00
Santa Lucia Cotzumalguapa
Deportivo Saprissa
09:00
Union Deportivo Universitario
CD Motagua
00:30
Tallinna FC Ararat TTU
Flora Paide
00:00
IFK Berga
Kristianstads FF
00:30
Bodens BK
Skelleftea FF
00:30
IFK Skovde FK
Grebbestads IF
00:30
Storfors AIK
Bergnasets AIK
23:30
Baerum U19
Nordstrand U19
01:15
Follo U19
FF Lillehammer U19
01:15
Lyn Oslo U19
Skjetten U19
01:15
Kjelsas U19
Asker U19
00:30
Young Boys U21
Etoile Carouge
01:00
Grasshoppers U21
SC Buochs
01:00
Biel Bienne
Basuli B team
01:30
FC Black Stars Basel
YF Juventus Zurich
22:30
FC Martigny Sports
Chenois
22:59
Bulle
Meyrin
17:30
Virginia United
Grange Thistle SC
08:00
CD Victoria
Honduras Progreso
19:00
FC Gagra
FC Sioni Bolnisi
19:00
FC Merani Tbilisi
FC Shevardeni
19:00
FC Metalurgi Rustavi
Baia Zugdidi
19:00
WIT Georgia Tbilisi
Merani Martvili
19:00
Chikhura Sachkhere
Gareji Sagarejo
01:00
Southampton U23
West Bromwich U23
00:30
Al Hussein Irbid
Al Aqaba SC
00:30
SSV Germania Wuppertal
SF Niederwenigern
00:30
Rot-Weiss Westonnen
SG Finnentrop/Bamenohl
00:30
RSV Meinerzhagen
SpVgg Vreden 1921
00:30
Wattenscheid 09
Hammer SpVg
00:30
TuS Dornberg
TuS Ennepetal
05:00
Vitoria BA
Coritiba PR
07:30
Operario Ferroviario PR
Ponte Preta
05:00
Centro Sportivo Alagoano
Botafogo RJ
00:30
Ponte San Pietro
Arconatese
22:59
JJK/2
PAVE
22:00
KPV/Akatemia
VPV Pallo-Veikot
22:59
Inter Turku II
JyTy
22:59
Kiisto Vaasa
VPS Vaasa-J
23:30
Tampere United
TP-T
23:30
PPJ Akatemia
TiPS
00:50
Valtti
Atlantis II
00:15
Al-adalh
Al-Draih
00:00
TB/FCS/Royn
EB Streymur
00:10
Suchitepequez
Marquense
01:00
Coatepecano IB
Quiche FC
04:00
Deportivo Mictlan
Deportivo Mixco
04:00
Deportivo San Pedro
Plataneros La Blanca
04:00
Club Aurora
Deportivo Sanarate
04:00
Juventud Pinulteca FC
Chimaltenango FC
04:00
CSD Agua Blanca
Sacachispas GT
00:30
Argentinos Juniors Santa Cruz
Ciudad Nueva Santa Cruz
02:30
FC Academia Santa Cruz
CD Torre Fuerte
02:30
Atletico Bermejo
Nacional Senac
00:00
Maccabi Bnei Raina
Bnei Yehuda Tel Aviv
00:00
Maccabi Ahi Nazareth
Kafr Qasim
00:00
Ironi Nir Ramat HaSharon
Hapoel Umm Al Fahm
00:00
Hapoel Iksal
Hapoel Raanana
00:00
Hapoel Ramat Gan
Hapoel Afula
00:00
Venezuela Futsal
Morocco Futsal
21:30
Kazakhstan Indoor Soccer
Thailand Futsal
21:30
Argentina Futsal
Paraguay Futsal
00:00
Brazil Futsal
Japan Futsal
22:25
Al-Nasr(KSA)
Al-Baten
22:30
Al-Feiha
Al Ahli Jeddah
22:45
Al-Tai
Al-Ettifaq
00:25
Al-Shabab(KSA)
Al Hilal
15:00
FC Ulaanbaatar 2
Tuuliin Tom Tulnuud
16:00
Lithuania (nữ) U17
Kazakhstan (nữ) U17
21:00
Armenia (nữ) U17
Croatia (nữ) U17
04:10
Godoy Cruz Antonio Tomba
Racing Club
07:30
Boca Juniors
Patronato Parana
01:30
USD Virtus Verona
Piacenza
21:00
Paide Linnameeskond B
Tallinna FC Levadia B
22:00
JK Tallinna Kalev
FC Maardu
00:00
JK Welco Elekter
Flora Tallinn II
00:00
FC Maardu
FC Nomme United
00:00
Elva
Tallinna FC Levadia B
00:00
Paide Linnameeskond B
JK Tallinna Kalev
00:00
Tartu JK Maag Tammeka B
Parnu JK
01:00
CA Serranense U20
America MG (Youth)
03:00
Atletico Mineiro (Youth)
Cruzeiro (Youth)
00:00
Hertha BSC Berlin Youth
SV Babelsberg 03
00:00
FC Lokomotive Leipzig
Tennis Borussia Berlin
00:00
FC Hansa Luneburg
SSV Jeddeloh
00:30
VFB Lubeck
Hamburger SV (Youth)
02:00
Blooming
Real Tomayapo
05:15
Atletico Palmaflor Vinto
The Strongest
07:00
Bolivar
Aurora
02:00
Always Ready
Oriente Petrolero
04:15
Royal Pari FC
Nacional Potosi
06:30
Jorge Wilstermann
Independiente Petrolero
23:05
Diambars
Pikine
22:59
FC Milsami
Zimbru Chisinau
17:00
Sweden U17
Lithuania U17
20:00
Latvia U17
Czech Republic U17
22:59
Sport Boys
Cusco FC
01:15
Alianza Lima
FBC Melgar
03:30
Sporting Cristal
Carlos Manucci
22:59
Deportivo Municipal
Sport Huancayo
01:15
Academia Deportiva Cantolao
EM Deportivo Binacional
03:30
Alianza Universidad
Universitario De Deportes
06:00
Dep.San Martin
Univ.Cesar Vallejo
22:59
Luparense FC
US Levico Terme
01:00
FBC Gravina
Team Altamura
01:30
Trapani
ASD Biancavilla
01:30
ASD Fanfulla
A.C. Crema 1908
03:15
Club Fernando de la Mora
Sportivo Luqueno
07:15
Rubio nu
Sol de America
04:00
2 de Mayo PJC
29 de setiembre
06:30
1 de Marzo Pilar
Tacuary
22:00
IF Floya
Valerenga B
01:00
Joinville SC
Avai XI
01:00
Marcilio Dias SC
Figueirense
17:00
Nacional U19
Sporting Lisbon U19
00:00
Karkonosze Jelenia Gora
Odra Wodzislaw
22:59
Independiente Sabaneta
Ferrovalvulas FC
03:00
Independiente Santa Teresa
Filipenses FC
23:30
VfB Hohenems
Sturm Graz
00:00
TSV St. John's
SG Austria Klagenfurt
00:00
SC Bregenz
Lafnitz
00:00
Red Bull Salzburg
SC Kalsdorf
01:25
Grazer AK
WSG Wattens
22:59
LASK Linz
SV Stripfing Weiden
01:30
Trenkwalder Admira Wacker
Rapid Wien
01:00
Deportes Temuco
San Marcos de Arica
02:00
Puerto Montt
Barnechea
04:30
Fernandez Vial
San Luis Quillota
05:00
Rangers Talca
CD Magallanes
07:00
Municipal Iquique
CD Copiapo S.A.
04:30
Union San Felipe
Universidad de Concepcion
07:00
Coquimbo Unido
Deportes Santa Cruz
01:00
OSS 20
HSC 21 Brein
01:00
Spakenburg
UNA
01:00
OFC Oostzaan
Excelsior Maassluis
01:00
Staphorst
VV Dongen
01:00
ADO20
Koninklijke HFC
01:00
USV Hercules
ACV
01:00
Hoogland
RKVV
01:00
Kozakken Boys
Groene Ster
01:00
GVV Unitas
Ter Leede
01:00
Gemert
TEC
23:30
Al Markhiya
Al-Khuraitiat
23:30
Al Nasa(QAT)
Al Mesaimeer Club
17:00
Ghana (nữ) U20
Mauritania U20 (nữ)
20:00
Mauritania U20 (nữ)
Tunisia (nữ)U20
20:00
Mali (nữ)U20
Senegal (nữ)U20
20:00
Zambia (nữ)U20
Malawi U20 (nữ)
20:00
Congo DR (nữ)U20
Cameroon (nữ)U20
20:00
Congo DR (nữ)U20
Sao Tome Principe U20 (nữ)
20:00
South Sudan U20 (nữ)
Rwanda U20 (nữ)
20:00
Mozambique (nữ) U20
South Africa (nữ) U20
20:00
Djibouti (nữ) U20
Eritrea U20 (nữ)
20:00
Equatorial Guinea (nữ)U20
Central African Republic U20 (nữ)
20:00
Niger U20 (nữ)
Benin U20 (nữ)
20:00
Togo U20 (nữ)
Mali (nữ)U20
20:00
Rwanda U20 (nữ)
Ethiopia (nữ) U20
20:00
Eswatini (nữ) U20
Mozambique (nữ) U20
20:00
Central African Republic U20 (nữ)
Nigeria (nữ) U20
22:59
Beitar Tel Aviv Ramla
Hapoel Akko
00:15
Maccabi Haifa
Hapoel Beer Sheva
00:00
Eik-Tonsberg
Oppsal
23:30
Lorenskog
Ullensaker/Kisa B
22:59
Obolon Kiev
Defensores de Forres
17:00
FK Epitsentr Dunayivtsi
Metalist 1925 Kharkiv
19:00
Hirnyk-Sport
Galychyna-Karpaty Lviv
21:00
Prykarpattya Ivano Frankivsk
Chernomorets Odessa
22:59
Alians Lypova Dolyna
FC Mynai
07:00
Universitario de Sucre
Mojocoya
00:00
TSV 1860 Munchen (Youth)
VFB Hallbergmoos
00:00
Arminia Ludwigshafen
TUS Mechtersheim
00:00
SV Elversberg II
FV Eppelborn
00:00
FV Diefflen
FSV Jagersburg
00:30
Waldgirmes
Turk Gucu Friedberg
00:30
Wadegesi Heim
Kaiserslautern (Youth)
00:30
SG 2000 Mulheim-Karlich
Hassia Bingen
00:30
Goppinger SV
Germania Friedrichstal
00:30
Goppinger SV
SV Linx
00:30
Engers
Sportfreunde Eisbachtal
00:30
VfR Wormatia Worms
TSG Pfeddersheim
00:30
TuS Koblenz
Gonsenheim
22:59
Alta
Bodo Glimt
22:59
Ranheim IL
Aalesund FK
22:59
Ham-Kam
Raufoss
01:10
Viking
Rosenborg
20:00
Thaqafi Tulkarm
Al Birah
22:59
Markaz Tulkarm
Islami Kalkelea
01:00
Fehervar Videoton
Ferencvarosi TC
22:59
Omonia 29is Maiou
AEP Paphos
22:59
Apollon Limassol FC
Olympiada Lympion
20:00
Nkana FC
Red Arrows
21:00
FC Pyunik
Se Wan Boy
00:30
FSV Vohwinkel Wuppertal
SpVg Schonnebeck
00:30
Habenhauser
KSV Vatan Sport Bremen
00:30
St.Polten Amateure
ASK Mannersdorf
18:00
BCH Lions
Ulaanbaatar City
18:00
Ranong FC
Rayong FC
01:30
Deportivo Muniz
Centro Espanol
01:30
Central Ballester
Defensores de Cambaceres
01:30
Sportivo Barracas
CA Lugano
01:30
Puerto Nuevo
Yupanqui
01:30
Deportivo Paraguayo
Liniers
01:30
Juventud Unida
Argentino de Rosario
01:00
Siti Worley Garden J
Vere United
03:30
Mount Pleasant FA
Harbour View FC
23:30
FK Chayka Pesch
Rostov FK
18:15
FK Zenit Izhevsk
CSKA Moscow
22:00
Torpedo Vladimir
Ural Sverdlovsk Oblast
19:30
Uniao MT (Youth)
Fortaleza (Youth)
01:00
Santa Cruz PE U20
Sport Club Recife (Youth)
01:15
Vitoria Salvador (Youth)
Bahia (Youth)
01:30
Monte Cristo EC U20
Atletas de Jesus U20
01:30
Morrinhos U20
Trindade AC Youth
01:30
Goiania (Youth)
Itumbiara U20
00:30
AEK Athens
Lamia
00:30
Aris Thessaloniki
Panathinaikos
22:15
Ionikos
Pas Giannina
00:30
Volos NFC
Atromitos Athens
01:00
ECUS
Maua FC
01:00
Fernandopolis
Inter Bebedouro/SP
01:00
Santacruzense SP
Osvaldo Cruz/SP
01:00
Itapirense/SP
GD Saocarlense
01:00
Guarulhos SP
Paulista(SP)
01:00
Mauaense SP
Flamengo (AA)
01:00
XV de Jau
Vocem SP
01:00
Manthiqueira/SP
Uniao Mogi
01:00
Mogi Mirim EC
Independente SP
01:00
Assisense SP
Gremio Prudente
01:00
Sao Carlos
Rio Branco(SP)
01:00
Atletico Mogi SP
Uniao Suzano AC SP
01:00
CA Taquaritinga SP
America SP
01:00
Catanduva FC
Matonense SP
01:00
Colorado Caieiras FC
Barcelona Esportivo Capela SP
01:00
Santo Angelo RS
Tres Passos RS
01:00
Uniao Harmonia FC
Cruzeiro RS
01:00
CA Carazinho
Elite Clube Desportivo
05:30
Aimore RS
Garibaldi
06:00
GA Farroupilha/RS
Gloria RS
06:00
Rio Grande
GE Bage
01:45
Malahide United
St. Mochtas
01:30
Portlaoise AFC
St John Bosco
01:30
Usher Celtic
Castleknock Celtic
06:00
Managua FC
Deportivo Ocotal
09:00
Walter Ferretti
Diriangen
18:30
Nurafshon
Dinamo Samarqand
03:30
MCO Mouloudia Oujda
FAR Forces Armee Royales
01:00
FC Shakhtar Donetsk
Dynamo Kyiv
01:45
Penrhyncoch
Pontypridd
01:30
Prudentopolis
Andraus Brasil
01:30
Apucarana SC
Nova Iguacu
01:30
Araucaria ECR
Vere FC
01:30
Independente PA
Parana STC PR
01:30
Nacional PR
CE Uniao PR
14:00
Guangxi Pingguo Haliao
Shanghai Jiading Huilong
14:00
Hebei Gongfu
Qingdao Manatee
01:30
Sarajevo
FK Zeljeznicar
23:30
Karlovac
Slaven Koprivnica
01:00
Ceara U23
Corinthians U23
20:00
Vicenza U20
Udinese U20
05:00
Avenida RS
Sao Gabriel RS
06:00
Guarani RS
Inter Santa Maria(RS)
01:00
Corvinul Hunedoara
FC Steaua Bucuresti
20:00
Filiasi
UTA Arad
22:45
Ripensia Timisoara
Dinamo Bucuresti
01:30
CS Universitatea Craiova
CFR Cluj
22:59
Parque de Plata
La Luz
01:30
Platense FC
Tacuarembo
04:30
Central Espanol
Rocha
07:00
Defensor Sporting Montevideo
Cerro Montevideo

Lịch thi đấu bóng đá

Live90.tv tự hào là chuyên trang cung cấp lịch thi đấu bóng đá uy tín hàng đầu Việt Nam. Lịch thi đấu bóng đá Ngoại hạng Anh, Cúp C1 châu Âu, EURO 2021, vòng loại World Cup 2022 luôn được chúng tôi cập nhật đầy đủ và chính xác nhất.

Tầm quan trọng của lịch thi đấu bóng đá

Người hâm mộ bóng đá muốn xem trực tiếp một trận đấu, điều trước tiên cần phải nắm bắt là trận đấu đó diễn ra vào lúc nào, ngày nào, giờ nào? Ví dụ, bạn biết cuối tuần này Real Madrid sẽ đối đầu Barcelona ở trận Siêu kinh điển nhưng lại chưa rõ thời điểm chính xác trận đấu diễn ra.

Bạn không thể bật tivi hay lướt web cả ngày để chờ xem trực tiếp Kền kền trắng thi đấu với Gã khổng lồ xứ Catalan. Lịch thi đấu bóng đá của live90.tv sẽ giúp bạn giải quyết những khó khăn đó. Điều bạn cần làm là sử dụng một thiết bị kết nối mạng (điện thoại, máy tính) và truy cập vào:  https://live90.me/lich-thi-dau-bong-da

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

test - Ảnh 8

Trang chủ của chúng tôi luôn hiển thị những trận đấu sẽ diễn ra vào hôm nay và rạng sáng mai. Bạn có thể dễ dàng thay đổi lịch thi đấu bóng đá theo ngày, chọn ngày mai, ngày kia hoặc một ngày xa hơn...

Để tìm kiếm lịch thi đấu Real Madrid vs Barcelona dễ dàng hơn, bạn chọn mục bóng đá Tây Ban Nha. Ở đó, chúng tôi sẽ cung cấp đầy đủ thông tin về các trận đấu sắp và sẽ diễn ra của giải đấu số 1 xứ sở Bò tót.

Không mất quá nhiều thời gian, bạn sẽ tìm được chính xác thời điểm trận Siêu kinh điển khởi tranh. Lúc bấy giờ, để tránh quên, bạn chỉ cần hẹn lời nhắc, đợi đến sát giờ bóng lăn rồi lựa chọn hình thức xem trực tiếp để cổ vũ cho đội bóng mình yêu thích.

Xem ngay: Trực tiếp bóng đá hôm nay trên Live90

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay của live90.tv

Live90.tv cung cấp đầy đủ lịch thi đấu bóng đá của các giải đấu trên toàn thế giới. Tại Anh, không chỉ có Premier League, các giải hạng nhất (Championship), hạng nhì (League One), hạng ba (League Two, các giải U23 Ngoại hạng Anh, giải bóng đá nữ Ngoại hạng Anh, hạng nhất nữ Anh... đều được cập nhật trên live90.tv.

Không chỉ ở các quốc gia phát triển, bóng đá là môn thể thao không thể thiếu của gần như tất cả các địa điểm trên toàn thế giới. Bóng đá là môn thể thao Vua và cũng là môn thể thao bình dân dành cho mọi tầng lớp, mọi lứa tuổi, giới tính...

Các bạn có thể dễ dàng tìm thấy lịch các giải đấu từ VĐQG đến những giải đấu thấp hơn như hạng 2, hạng 3 ở Chile, Ecuador, Bolivia, Romania, Bulgaria, Kazakhstan, Latvia, Bhutan, Nigeria, Ả Rập Xê Út, Israel... Chúng tôi sẽ không bỏ lỡ bất kỳ một trận đấu chuyên nghiệp nào  trên toàn thế giới.

Lịch thi đấu bóng đá Ngoại hạng Anh

test - Ảnh 7

Ngoại hạng Anh vẫn là giải đấu hấp dẫn nhất hành trình trong nhiều thập kỷ qua. Bên cạnh những đội bóng lớn vẫn đang giữ được sức hút như Man United, Man City, Chelsea, Arsenal, Liverpool, Tottenham, các CLB tại giải đấu số 1 xứ sở Sương mù đều tạo nên sự hấp dẫn riêng với nhiều bất ngờ không thể lường trước.

Lịch thi đấu giải Ngoại Hạng Anh mới nhất

Bạn có tin West Brom vùi dập Chelsea với tỷ số 5-2 ngay trên thánh địa Stamford Bridge? Man City đang băng băng về đích gục ngã trước tân binh Leeds United ở sân nhà Etihad? Đó là lý do tại sao tất cả các trận đấu tại giải Ngoại hạng Anh luôn nhận được sự quan tâm đặc biệt.

Mỗi mùa giải tại Ngoại hạng Anh có 380 trận đấu nhưng không phải chỉ diễn ra vào mỗi dịp cuối tuần. Có nhiều thời điểm Ngoại hạng Anh phải đá giữa tuần, đá bù hay đá liên tục 1 tuần 3 trận... Bạn sẽ không bỏ lỡ bất kỳ một vòng nào tại Premier League. Đó là điều mà chúng tôi luôn tự hào khi đồng hành cùng người hâm mộ.

Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 châu Âu - UEFA Champions League

test - Ảnh 9

Cúp C1 châu Âu/Champions League vẫn có khung giờ thi đấu cố định vào rạng sáng thứ Tư và thứ Năm hàng tuần (giờ Việt Nam). Dẫu vậy, không phải lúc nào các trận đấu tại đấu trường số 1 lục địa già cũng khởi tranh lúc 02h00. Tại châu Âu có giờ châu mùa hè và giờ mùa đông. Theo đó giờ mùa hè sớm hơn giờ mùa đông 1 tiếng đồng hồ.

Lịch đá Champions League chính thức

Hơn thế, nếu các trận đấu tại Cúp C1 châu Âu diễn ra ở khu vực Đông Âu như Ukraine, Nga, giờ đá thường được đẩy lên sớm hơn, lúc 23h00 đêm hôm trước. Đó là lý do mà người hâm mộ giải đấu này luôn cần đến lịch thi đấu để nắm bắt thời điểm cụ thể đội bóng con cưng của họ tham gia tranh tài.

Cúp C1 châu Âu chỉ có sau các buổi lễ bốc thăm chia bảng, bốc thăm vòng 1/8, bốc thăm vòng tứ kết. Vì vậy người hâm mộ cũng phải liên tục cập nhật để có thông tin chính xác nhất. Nhưng thay vì sau mỗi buổi lễ bốc thăm bạn phải note lại ghi chú, chỉ cần truy cập live90tv, vào mục lịch thi đấu Cúp C1 châu Âu, mọi thắc mắc của bạn sẽ được giải quyết.

Lịch thi đấu bóng đá Cúp C2 châu Âu - Europa League

Cúp C2 châu Âu những mùa giải gần đây không thua kém nhiều Cúp C1 về mặt chất lượng và sự kịch tính trong mỗi cuộc so tài. Lý do là bởi rất nhiều đội bóng hàng đầu như Man United, Tottenham, Inter Milan, AC Milan, Sevilla, Villarreal... tham gia tranh tài tại giải đấu này.

Europa League thường diễn ra vào rạng sáng thứ Sáu hàng tuần (giờ Việt Nam). Tuy nhiên cũng có nhiều trường hợp Liên đoàn bóng đá châu Âu (UEFA) thay đổi để phù hợp với tình hình thực tế. 

Xem thêm: Livescore - Bóng đá trực tuyến

Lịch thi đấu bóng đá EURO 2021

EURO 2021 là một giải đấu đặc biệt khi diễn ra trong năm lẻ. Dự kiến ban đầu tổ chức vào năm 2020 đã bị đại dịch phá hỏng, UEFA buộc phải lùi giải đấu sang mùa hè 2021. Tất nhiên, điều đó cũng khiến lịch thi đấu EURO thay đổi theo.

Để có được thời gian thi đấu đầy đủ và chính xác nhất tất cả 51 cuộc so tài đỉnh cao tại vòng chung kết EURO 2021, bạn chỉ cần truy cập live90.tv và thực hiện thêm một vài thao tác đơn giản. Lịch thi đấu của ĐT Anh, Pháp, Bồ Đào Nha, Đức, Ý, Bỉ, Tây Ban Nha... được chúng tôi cập nhật mới nhất và nhanh nhất, đảm bảo không để người hâm mộ bỏ lỡ bất kỳ trận đại chiến nào tại EURO 2021.

Lịch thi đấu bóng đá vòng loại World Cup 2022

Lịch thi đấu bóng đá của đội tuyển Việt Nam luôn nhận được sự quan tâm lớn nhất. Bởi dù bạn là fan của Man United hay Man City, fan của Barcelona hay Real Madrid, fan của Juventus hay AC Milan, khi đội tuyển Việt Nam thi đấu, tất cả chúng ta đều chung một tình yêu dành cho Những chiến binh sao vàng...

Lịch thi đấu World Cup Qatar 2022

test - Ảnh 10
test - Ảnh 10

Đội tuyển Việt Nam vẫn đang trên hành trình chinh phục tấm vé dự World Cup lần đầu tiên trong lịch sử. Đoàn quân của HLV Park Hang Seo tranh tài ở vòng loại hay đá giao hữu nội bộ, đá giao hữu với các đội bóng nhỏ cũng đều thu hút được sự chú ý của hàng triệu người hâm mộ.

Chúng tôi cam kết cung cấp đầy đủ nhất lịch vòng loại World Cup, tất cả các cuộc so tài của đội tuyển Việt Nam. Ngoài ra, chúng tôi còn liên tục cập nhật thông tin lực lượng, đội hình thi đấu của nhà đương kim vô địch AFF Cup để người hâm mộ không bỏ lỡ bất kỳ thông tin nào phục vụ cho tình yêu bóng đá.

Liên đoàn bóng đá châu Á (AFC) đã công bố lịch dự kiến của đội tuyển Việt Nam ở 3 trận còn lại tại bảng G vòng loại thứ 2 World Cup 2022 khu vực châu Á. Theo đó, chúng ta sẽ lần lượt chạm trán Indonesia (7/6), Malaysia (11/6) và chủ nhà UAE (15/6).

Tuy nhiên, thời gian cụ thể diễn ra các trận đấu này vẫn chưa chính thức được AFC ấn định. Trong thời điểm mà đại dịch vẫn mang tới nhiều mối lo ngại, việc AFC thay đổi thời gian thi đấu hoàn toàn có thể xảy ra. Để cập nhật lịch thi đấu của ĐT Việt Nam mới nhất và chính xác nhất, bạn đã có live90.tv là người bạn đồng hành đáng tin cậy.

Bên cạnh lịch thi đấu của các đội tuyển, giải đấu trên toàn thế giới Live90.tv còn giới thiệu đến bạn đọc chuyên mục nhận định bóng đá - nơi những chuyên gia của chúng tôi dự đoán, phân tích trước mỗi trận đấu lớn.