Kết quả tỷ số, trực tiếp Tubas vs Shabab Alsamu, 22h59 15/09

Tubas
Kết quả bóng đá Palestine

Tubas vs Shabab Alsamu


22:59 ngày 15/09/2021

Đã kết thúc
Shabab Alsamu
Tubas
1
HT

0 - 0
Shabab Alsamu
2

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 4

Tỷ lệ Tubas vs Shabab Alsamu


TLCA
1.35 : 0:0 : 0.58
TL bàn thắng:
4.90 : 3 1/2 : 0.13
TL Thắng - Hòa - Bại
101.00 : 21.00 : 1.02
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Tubas vs Shabab Alsamu

      64' 0-1     
      76' 0-2     
      1-2  80'    

Đội hình thi đấu Tubas vs Shabab Alsamu

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Tubas vs Shabab Alsamu

Tubas   Shabab Alsamu
9
 
Phạt góc
 
2
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
0
 
Thẻ vàng
 
4
8
 
Tổng cú sút
 
14
5
 
Sút trúng cầu môn
 
7
3
 
Sút ra ngoài
 
7
158
 
Pha tấn công
 
154
88
 
Tấn công nguy hiểm
 
84
03:00
Real Madrid
Mallorca
HT
3-1
03:00
Villarreal
Elche
HT
2-1
00:30
RCD Espanyol
Alaves
HT
0-0
00:30
Sevilla
Valencia
HT
3-1
01:45
AC Milan
Venezia
HT
0-0
01:45
Cagliari
Empoli
HT
0-1
23:30
Spezia
Juventus
HT
1-1
23:30
Salernitana
Verona
HT
1-2
02:00
1 Metz
PSG
HT
1-1
02:00
1 Lens
Strasbourg
HT
0-0
02:00
1 Lorient
Nice
HT
1-0
02:00
Lyon
Troyes
HT
0-1
02:00
Angers
Marseille
HT
0-0
00:00
Montpellier
Bordeaux
HT
1-2
00:00
Lille
Reims
HT
2-0
00:00
Rennes
Clermont
HT
2-0
00:00
Nantes
Stade Brestois
HT
1-0
00:00
Monaco
Saint Etienne 1
HT
1-1
17:00
FC Seoul
Incheon United
HT
0-0
14:30
Suwon City
Seongnam FC
HT
0-0
12:00
Jeju United
Daegu FC
HT
0-0
17:00
1 FC Tokyo
Nagoya Grampus
HT
1-1
17:00
Kashima Antlers
Kawasaki Frontale
HT
0-0
17:00
Hiroshima Sanfrecce
Cerezo Osaka
HT
0-0
07:05
New York Red Bulls
New York City FC 2
HT
0-1
07:05
Chicago Fire
New England Revolution
HT
1-1
06:35
1 Inter Miami
Nashville
HT
0-2
22:00
Nasaf Qarshi
Mohun Bagan(Ind)
HT
5-0
06:00
1 Juventus SC
Criciuma
HT
0-0
01:30
Parla Escuela
CD Illescas
HT
1-1
01:30
1 FC Lincoln
Europa FC
HT
1-1
01:10
CS Alagoano (nữ)
Guerreiras Esporte Clube (nữ)
HT
0-0
00:30
Berlin Hilalspor
TuS Makkabi Berlin
HT
0-1
00:30
BSV Al-Dersimspor
FC Neubrandenburg 04 1
HT
0-2
22:10
Rejiche
CS.Hammam-Lif
HT
2-0
18:15
Slavoj Vysehrad U19
Bohemians 1905 U19
HT
3-0
22:59
Sweden U16
Norway U16
HT
0-0
21:00
Portugal (nữ) U17
Republic of Ireland (nữ) U17
HT
0-0
02:00
PEC Zwolle
Sparta Rotterdam
HT
1-1
02:00
Feyenoord
SC Heerenveen
HT
1-0
01:00
2 Groningen
Vitesse Arnhem
HT
0-1
23:45
Go Ahead Eagles
PSV Eindhoven
HT
0-1
23:45
NEC Nijmegen
FC Utrecht
HT
0-1
00:00
Djurgardens
Degerfors IF 1
HT
2-0
00:00
IK Sirius FK
IFK Norrkoping FK
HT
1-2
00:00
Orebro
Ostersunds FK
HT
0-0
00:00
Elfsborg
Malmo FF
HT
0-0
01:45
Manchester United
West Ham United
HT
0-1
01:45
Wolves
Tottenham Hotspur
HT
1-2
01:45
Millwall
Leicester City
HT
0-0
01:45
Chelsea
Aston Villa
HT
0-0
01:45
Arsenal
AFC Wimbledon
HT
1-0
01:30
Brighton Hove Albion
Swansea City
HT
2-0
00:00
CD Artistico Navalcarnero
Las Rozas
HT
2-0
23:30
CD Roda
Atzeneta UE
HT
0-0
01:30
Neuchatel Xamax
Stade Ouchy
HT
2-0
22:59
Kriens
Yverdon
HT
0-1
01:30
1 St. Gallen
Basel
HT
0-1
22:59
Lausanne Sports
Young Boys
HT
0-2
00:00
Kayserispor
Galatasaray
HT
2-0
00:00
1 Goztepe
Hatayspor
HT
0-1
21:00
Gazisehir Gaziantep
Istanbul BB
HT
1-0
01:45
Glasgow Rangers
Livingston
HT
0-0
01:45
Dundee
Saint Johnstone
HT
0-0
16:00
Gamba Osaka
Shonan Bellmare
HT
3-0
07:30
1 Flamengo
Barcelona SC(ECU) 1
HT
2-0
03:15
FC Famalicao
Penafiel 1
HT
1-0
01:00
Rio Ave
Santa Clara 1
HT
1-2
01:30
1 Stal Mielec
Wisla Krakow
HT
0-2
01:00
Korona Kielce
Wisla Plock 1
HT
1-0
00:45
WKP Wloclavia Wloclawek
Piast Gliwice
HT
0-1
00:15
Stal Rzeszow
Rakow Czestochowa
HT
0-2
00:00
Miedz Legnica
Odra Opole
HT
3-0
00:00
Motor Lublin
Podbeskidzie Bielsko-Biala
HT
1-0
22:30
Wigry Suwalki
Legia Warszawa
HT
1-1
21:00
1 Gawin Sleza Wroclaw
Chojniczanka Chojnice
HT
1-0
21:00
Concordia Elblag
Unia Skierniewice
HT
0-1
20:30
Orleta Radzyn Podlaski
Lechia Zielona Gora
HT
2-2
19:30
Gornik Zabrze
Radomiak Radom
HT
1-0
07:05
Monterrey
Toluca
HT
1-0
23:30
Marienlyst
Middelfart G og
HT
0-0
22:59
Fremad Amager
Randers FC
HT
2-3
22:59
Nykobing FC
FC Copenhagen
HT
2-0
21:30
Aalborg Chang
IF Lyseng
HT
1-1
21:30
VSK Arhus
Nordsjaelland
HT
1-1
21:30
Kjellerup
Midtjylland
HT
0-2
21:30
B 1913 Odense
Sonderjyske
HT
0-2
21:30
Vanlose
Vejle
HT
1-1
22:59
MFK Ruzomberok
Slovan Bratislava
HT
0-0
01:45
1 Royal Antwerp
Racing Genk
HT
3-1
01:30
Cremonese
Perugia 1
HT
0-2
22:59
Ternana
Parma
HT
0-0
01:15
NK Olimpija Ljubljana
Domzale
HT
1-1
22:00
Radomlje
ASK Bravo Publikum
HT
0-1
06:30
Sao Paulo
America MG
HT
0-0
20:00
FK Kuban Kholding
Rotor Volgograd B
HT
2-0
17:00
Busan I Park
Seoul E-Land FC
HT
1-0
00:00
SC Freiburg (Youth)
Eintracht Braunschweig
HT
0-1
09:05
Tampico Madero
Cimarrones de Sonora
HT
1-1
07:05
Pumas Tabasco
Venados FC
HT
0-0
05:00
Tlaxcala FC
Tepatitlan de Morelos
HT
0-0
00:00
Habitpharm Javor
FK Backa Backa Palanka
HT
1-0
21:00
FK Radnicki Sremska Mitrovica
FK Buducnost Dobanovci
HT
2-0
21:00
FK Zarkovo
Macva Sabac
HT
0-1
21:00
Indjija
FK Graficar Beograd
HT
3-2
21:00
FK Rad Beograd
Zlatibor Cajetina
HT
2-0
21:00
FK Loznica
Timok
HT
0-0
21:00
Kabel Novi Sad
IMT Novi Beograd
HT
0-2
21:00
FK Zeleznicar Pancevo
Mladost Novi Sad
HT
2-0
21:00
Krsko Posavlje
ND Gorica
HT
0-1
21:00
Jadran Dekani
NK Bilje
HT
0-0
13:00
Gangwon II
FC Namdong
HT
0-0
21:00
Dinamo Zagreb II
NK Solin
HT
0-1
22:30
FK Napredak Krusevac
Cukaricki Stankom
HT
0-1
22:30
FK Spartak Zlatibor Voda
Proleter
HT
0-1
20:30
Radnicki 1923 Kragujevac
Novi Pazar
HT
2-1
01:00
Palmeiras SP (nữ)
SC Corinthians Paulista (nữ) 1
HT
1-0
21:00
Santos Laguna (nữ)
Ferroviaria SP (nữ)
HT
1-0
09:10
Club Leon
Seattle Sounders
HT
0-0
09:00
Tacoma Defiance
Sacramento Republic FC
HT
0-0
09:00
Oakland Roots
San Diego loyalty
HT
1-1
08:05
Austin Bold
El Paso Locomotive FC
HT
1-0
07:00
Memphis 901
Indy Eleven
HT
1-0
06:45
Charlotte Independence
Miami FC
HT
1-0
06:30
Atlanta United FC II
Birmingham Legion
HT
0-1
06:05
Charleston Battery
New York Red Bulls B
HT
1-2
17:00
Tusker
Gor Mahia 1
HT
0-0
22:00
Xebur
CSKA Sofia
HT
0-3
20:00
Sportist Svoge
Septemvri Sofia
HT
0-0
20:00
Septemvri 98 Tervel
Septemvri Simitli
HT
0-1
20:00
Bansko
Pirin Blagoevgrad
HT
1-1
17:00
Marek Dupnitza
Levski Sofia
HT
0-2
21:00
Olaria RJ U20
Tigres Brasil U20
HT
2-0
21:00
KS Elbasani
Kastrioti Kruje
HT
0-1
21:00
KF Maliqi
KS Perparimi Kukesi
HT
0-0
21:00
FK Vora
KS Korabi Peshkopi
HT
0-0
21:00
Laberia
Vllaznia Shkoder
HT
1-1
21:00
Beselidhja Lezhe
Burreli
HT
0-0
21:00
Luzi 2008
Teuta Durres
HT
1-2
21:00
Erzeni
KS Dinamo Tirana
HT
0-0
21:00
KF Oriku
KS Bylis
HT
1-1
21:00
Lushnja KS
Tomori berat
HT
0-2
21:00
KS Veleciku Koplik
Skenderbeu Korca
HT
0-2
21:00
Turbina Cerrik
Egnatia
HT
1-0
21:00
Shkumbini Peqin
KF Tirana
HT
0-2
21:00
Flamurtari
Apolonia Fier
HT
0-0
21:00
Terbuni Puke
Partizani Tirana
HT
0-3
19:00
Besa Kavaje
Pogradeci
HT
0-0
18:30
Butrinti Sarande
KF Laci
HT
0-1
02:00
FCF El Estor (nữ)
FC Cremas (nữ)
HT
2-1
02:10
Bohemians U19
Bray Wanderers U19
HT
1-1
08:00
Atletico Junior Barranquilla
Atletico Huila
HT
0-0
03:00
Chacaritas SC
Guayaquil SC
HT
2-1
03:00
Sociedad Deportivo Quito
Gualaceo SC
HT
0-1
01:30
Pottu Via Ho
CD Puerto Quito 1
HT
3-0
22:30
Inter Turku
AC Oulu
HT
3-0
22:30
HJK Helsinki
HIFK
HT
0-1
22:30
1 KTP Kotka
Lahti
HT
1-2
22:30
FC Haka
SJK Seinajoen
HT
2-0
22:30
Ilves Tampere
IFK Mariehamn
HT
1-0
22:30
Honka Espoo
KuPs
HT
0-0
16:00
1 Ugyen Academy
Tensung FC
HT
3-0
19:00
Djurgardens U21
GIF Sundsvall U21
HT
0-1
20:00
Villa Espanola U19
Albion FC U19
HT
0-0
01:00
America-RJ
Americano RJ
HT
1-0
21:00
1 Monterrey U20
Toluca U20 1
HT
0-0
22:15
NK Udarnik Kurilovec
Bistra
HT
2-0
22:00
NK Maksimir
NK Lucko
HT
0-2
22:00
NK Tresnjevka
Zagreb Hask
HT
1-0
22:00
GAJ Mace
NK Mladost Petrinja
HT
0-0
22:00
NK Ponikve
NK Lukavec
HT
0-0
22:00
1 DUGO SELO
NK Zagorec Krapina
HT
0-1
19:30
Palestine (nữ)
Malaysia (nữ)
HT
0-0
17:00
Iran (nữ)
Bangladesh (nữ)
HT
3-0
22:00
Rigas Futbola skola
FK Liepaja
HT
0-1
22:15
Maccabi Haifa U19
Hapoel Tel Aviv U19
HT
0-0
22:15
Hapoel Raanana Roei U19
Maccabi Netanya U19
HT
0-0
21:30
Maccabi Tel Aviv U19
Hapoel Kiryat Shmona U19
HT
0-0
21:00
Ashdod MS U19
Maccabi Petach Tikva U19
HT
0-1
20:45
Hapoel Ramat Gan U19
Hapoel Hadera U19
HT
1-0
20:45
Bnei Sakhnin U19
Sectzya Nes Ziona U19
HT
1-1
20:30
Hapoel Beer Sheva U19
Ironi Nesher U19 1
HT
0-0
20:30
Bnei Yehuda Tel Aviv U19
Hapoel Kfar Saba U19
HT
1-0
15:00
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
Beitar Jerusalem Oren U19
HT
0-0
05:15
Bragantino
Libertad
HT
1-0
23:30
Koln U19
Monchengladbach U19
HT
0-0
00:15
B71 Sandur
HB Torshavn
HT
0-1
17:30
Slack Creek
Logan Metro
HT
2-0
18:00
FC Kuktosh
FC Istaravshan
HT
2-0
18:00
Dushanbe-83
FK Eskhata
HT
0-0
18:00
Ravshan Kulob
CSKA Pamir Dushanbe
HT
1-1
01:00
CS Petange
Jeunesse Esch
HT
0-1
01:00
UNA Strassen
Progres Niedercorn
HT
0-1
01:00
Racing Union Luxemburg
Hostert
HT
3-0
01:00
US Mondorf-les-Bains
F91 Dudelange
HT
0-0
01:00
Fola Esch
Swift Hesperange
HT
2-1
01:00
Etzella Ettelbruck
FC Wiltz 71
HT
1-1
01:00
Red Boys Differdange
Hamm RM Benfica FC 1
HT
0-0
01:00
Victoria Rosport
Rodange 91
HT
2-1
01:30
Campineira U20
Itaberai U20
HT
0-3
01:30
Atletico GO (Youth)
Aparecidense U20
HT
0-0
01:00
Gremio Esportivo Laranjeiras U20
Real Noroeste ES U20
HT
2-0
01:00
Nova Iguacu U20
Resende RJ U20
HT
0-0
01:00
Itarema EC U20
Ceara (Youth)
HT
0-1
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
Juventus-AC (Youth)
HT
2-0
01:00
Fluminense U20
CR Flamengo (RJ) (Youth) 1
HT
3-1
01:00
1 Mirassol FC (Youth)
Olimpia SP U20
HT
0-0
01:00
Concordia U20
Chapecoense (Youth)
HT
0-0
01:00
1 Apafut RS (Youth)
Internacional RS (Youth)
HT
1-0
18:00
FC Minsk Reserves
FC Slutsk Reserves
HT
0-0
09:10
Cavalry FC
Pacific FC
HT
0-1
06:30
Toronto FC
York 9 FC
HT
2-0
04:10
HFX Wanderers FC
Montreal Impact
HT
1-1
15:30
Brisbane Knights Reserves
The Gap FC Reserve
HT
2-1
01:00
Urraca
UD Gijon Industrial
HT
1-1
01:00
Luarca CF
CD Mosconia
HT
0-1
00:30
Caudal
CD Covadonga
HT
1-1
00:00
the Sith
L Entregu CF
HT
0-1
22:45
UP Langreo B
SD Lenense
HT
0-0
22:30
CD Tuilla
Real Oviedo B
HT
1-3
22:30
EI San Martin
Real Titanico Laviana
HT
0-0
22:15
Sporting de Gijon B
CD Praviano
HT
1-2
22:15
CD Lealtad
SD Navarro CF
HT
1-0
22:15
CD Colunga
UD Llanera
HT
0-1
23:30
Al Khor SC
Al-Wakra
HT
0-2
23:30
Al Rayyan
Al-Sadd
HT
1-3
20:45
Al Duhail
Al-Garrafa
HT
1-0
09:00
Marathon
Real Esteli 1
HT
2-0
07:00
1 C.S.D. Comunicaciones
Alianza San Salvador
HT
1-1
00:30
Tallinna FC Ararat TTU
Flora Paide
HT
0-1
12:00
Frigates Utd (nữ)
Koloale FC (nữ)
HT
0-0
16:15
CSS Caransebes U19
CSM Resita U19
HT
0-0
16:00
CSS Lugoj U19
CS Luceafarul Oradea U19
HT
1-0
16:00
FC Academica Clinceni U19
Farul Constanta U19
HT
0-2
22:59
Shakhter Soligorsk
Energetik-BGU Minsk
HT
1-0
00:30
IFK Skovde FK
Grebbestads IF
HT
0-0
00:30
1 Bodens BK
Skelleftea FF
HT
1-0
00:00
IFK Berga
Kristianstads FF
HT
1-0
01:30
FC Black Stars Basel
YF Juventus Zurich
HT
0-0
01:15
Bulle
Meyrin
HT
1-0
01:00
Biel Bienne
Basuli B team
HT
0-0
01:00
Grasshoppers U21
SC Buochs
HT
4-0
00:30
Young Boys U21
Etoile Carouge
HT
1-3
16:45
Brisbane City
SWQ Thunder
HT
3-2
08:00
CD Victoria
Honduras Progreso
HT
1-1
19:00
1 Kitchee
Eastern A.A Football Team
HT
1-0
00:30
Al Hussein Irbid
Al Aqaba SC
HT
2-1
00:46
KSV Vatan Sport Bremen
Habenhauser
HT
1-0
21:00
FC Kairat Almaty
Kaisar Kyzylorda
HT
1-0
21:00
Tobol Kostanai
Kyzylzhar Petropavlovsk
HT
0-0
19:00
FK Taraz
FC Shakhtyor Karagandy
HT
0-0
19:00
1 FK Kaspyi Aktau
Lokomotiv Astana
HT
0-0
16:00
Southern Samity
Bhawanipore
HT
0-0
07:30
Operario Ferroviario PR
Ponte Preta 2
HT
1-2
05:00
Vitoria BA
Coritiba PR
HT
0-0
20:30
OK castkovce
SKM Puchov
HT
1-1
20:30
Jednota Banova
MSK Zilina
HT
0-0
20:30
Sport Podbrezova
Dukla Banska Bystrica
HT
1-0
20:30
1 Novohrad Lucenec
FK Kosice
HT
0-1
20:30
Spartak Medzilaborce
Vranov
HT
0-0
20:30
MFK Spartak Medzev
Humenne
HT
1-1
20:30
Lokomotiva Kosice
Lipany
HT
0-2
20:30
OFK Trebatice
Zlate Moravce
HT
0-3
20:30
1 KFC Komarno
Dunajska Streda
HT
0-0
20:30
TJ Nafta Gbely
FK Senica
HT
0-1
00:30
Ponte San Pietro
Arconatese
HT
1-0
22:00
Maritzburg United
Marumo Gallants FC
HT
0-0
20:00
Lamontville Golden Arrows
AmaZulu
HT
1-1
21:30
FK Zeleziarne Podbrezova U19
FK Senica U19
HT
1-0
22:00
AL Najaf
Al Diwaniya
HT
0-0
22:59
JJK/2
PAVE
HT
2-0
22:15
TPK
Peimari United
HT
0-0
00:15
Al-adalh
Al-Draih
HT
2-0
22:50
Bisha FC
Uhud
HT
0-0
22:15
Al-Qadasiya
Al-Akhdoud 1
HT
3-0
08:00
CSD Amatitlan
Deportivo Xinabajul
HT
0-0
04:00
CSD Agua Blanca
Sacachispas GT
HT
0-0
04:00
Juventud Pinulteca FC
Chimaltenango FC 1
HT
0-0
04:00
Club Aurora
Deportivo Sanarate
HT
3-0
04:00
Deportivo San Pedro
Plataneros La Blanca
HT
3-0
04:00
Deportivo Mictlan
Deportivo Mixco
HT
1-0
01:00
Coatepecano IB
Quiche FC 1
HT
1-0
00:10
Suchitepequez
Marquense
HT
0-0
22:10
C.S.D. Comunicaciones B
CD Zacapa
HT
0-1
00:00
Venezuela Futsal
Morocco Futsal
HT
1-2
21:30
Russia Indoor Soccer
Viet Nam Futsal
HT
2-1
15:00
Alliance FC
Khukh Arslanguud 1
HT
1-3
22:59
Suduva
FK Zalgiris Vilnius 1
HT
0-0
07:30
Boca Juniors
Patronato Parana
HT
0-0
04:10
Godoy Cruz Antonio Tomba
Racing Club
HT
2-1
01:30
USD Virtus Verona
Piacenza
HT
0-0
21:30
JuventusU23
Triestina
HT
1-1
01:00
CA Serranense U20
America MG (Youth)
HT
0-3
00:30
VFB Lubeck
Hamburger SV (Youth)
HT
0-1
00:00
FC Hansa Luneburg
SSV Jeddeloh
HT
0-0
00:00
FC Lokomotive Leipzig
Tennis Borussia Berlin
HT
2-0
00:00
Hertha BSC Berlin Youth
SV Babelsberg 03
HT
0-3
07:00
Bolivar
Aurora 1
HT
3-0
05:15
Atletico Palmaflor Vinto
The Strongest
HT
0-0
02:00
1 Blooming
Real Tomayapo
HT
0-0
23:05
Diambars
Pikine
HT
1-0
22:59
Sheriff Tiraspol
FC Floresti
HT
1-0
22:59
FC Milsami
Zimbru Chisinau
HT
0-0
22:59
CSF Baliti
Dinamo-Auto
HT
1-2
18:30
Shurtan Guzor
Aral Nukus
HT
1-1
18:15
Yangiyer
Xorazm Urganch
HT
0-2
03:30
Sporting Cristal
Carlos Manucci
HT
0-2
01:15
1 Alianza Lima
FBC Melgar
HT
0-0
22:59
Sport Boys
Cusco FC
HT
1-0
01:30
ASD Fanfulla
A.C. Crema 1908
HT
2-0
01:30
1 Trapani
ASD Biancavilla
HT
1-0
01:00
FBC Gravina
Team Altamura
HT
0-0
22:59
Luparense FC
US Levico Terme
HT
0-0
22:30
Aglianese
Scandicci
HT
0-0
21:30
Sammaurese
Ravenna
HT
0-1
20:00
FC Messina
ASD San Luca
HT
1-1
20:00
1 AC Mestre
Montebelluna
HT
1-1
20:00
USD Bitonto
FB Brindisi 1912
HT
0-0
20:00
USD Castellanzese
Legnano 1
HT
1-1
20:00
ASD Seravezza Calcio
ASD Pro Livorno
HT
0-0
20:00
ASD Flaminia Civita Castellana
Rieti
HT
2-0
20:00
Rimini
SCD Progresso Calcio
HT
0-1
20:00
SC Caronnese
Sangiuliano City Nova
HT
2-0
20:00
Azy based nano Bo
Sona
HT
2-1
20:00
ASD Cartigliano
ACD Campodarsego
HT
2-0
20:00
ASD Brusaporto
Caravaggio
HT
0-1
20:00
A.S.D. Bra
FC Vado
HT
0-0
20:00
ASD Caldiero Terme
GSD Ambrosiana
HT
1-0
20:00
USD Casatese
Virtus Ciserano Bergamo
HT
1-1
20:00
Sangiovannese
Prato
HT
0-1
20:00
Aprilia
AS Ostia Mare 1
HT
1-0
07:15
Rubio nu
Sol de America
HT
3-2
03:15
Club Fernando de la Mora
Sportivo Luqueno
HT
1-1
18:35
Wuhan three town
Xinjiang Tianshan Leopard
HT
3-0
18:35
1 Shanxi Chang An Athletic FC
Kunshan FC 1
HT
0-1
15:30
Zibo Cuju F.C.
Beijing BeiKong
HT
1-1
06:20
Marcilio Dias SC
Figueirense 1
HT
0-0
01:00
Joinville SC
Avai XI
HT
0-0
22:45
EPS Espoo
Ilves Tampere II
HT
1-1
22:30
TPV Tampere
Kaarinan Pojat
HT
1-1
00:00
1 Karkonosze Jelenia Gora
Odra Wodzislaw
HT
1-1
01:45
1 CA Chaco For Ever Reserves
C.U.N.E.
HT
1-1
03:45
Cosmos FC Santo Tomas
Club Cachorros
HT
0-1
22:59
Independiente Sabaneta
Ferrovalvulas FC
HT
1-1
19:30
Silver Strikers
Ntopwa United FC
HT
3-0
19:30
Big Bullets FC
Mafco
HT
1-1
01:25
Grazer AK
WSG Wattens
HT
2-2
00:00
Red Bull Salzburg
SC Kalsdorf
HT
4-0
00:00
SC Bregenz
Lafnitz
HT
0-4
00:00
TSV St. John's
SG Austria Klagenfurt
HT
0-0
23:30
VfB Hohenems
Sturm Graz
HT
0-1
07:00
Municipal Iquique
CD Copiapo S.A.
HT
2-0
05:20
Deportes Temuco
San Marcos de Arica 1
HT
1-0
05:00
Rangers Talca
CD Magallanes
HT
0-0
04:30
Fernandez Vial
San Luis Quillota
HT
2-0
02:00
Puerto Montt
Barnechea
HT
1-0
22:00
Santiago Morning
Cobreloa 1
HT
1-0
01:40
OSS 20
HSC 21 Brein
HT
1-1
01:00
Gemert
TEC
HT
2-0
01:00
GVV Unitas
Ter Leede
HT
1-0
01:00
Kozakken Boys
Groene Ster
HT
1-0
01:00
1 Hoogland
RKVV
HT
0-1
01:00
USV Hercules
ACV
HT
1-0
01:00
ADO20
Koninklijke HFC 1
HT
1-0
01:00
Staphorst
VV Dongen
HT
1-0
01:00
OFC Oostzaan
Excelsior Maassluis
HT
0-0
01:00
Spakenburg
UNA
HT
2-1
17:00
Ghana (nữ) U20
Mauritania U20 (nữ)
HT
0-0
16:30
Gold Coast United U23
Peninsula Power U23
HT
0-1
00:15
Maccabi Haifa
Hapoel Beer Sheva
HT
0-1
00:00
Eik-Tonsberg
Oppsal
HT
3-1
22:59
Obolon Kiev
Defensores de Forres 1
HT
0-0
21:00
1 Volyn
FC Mariupol
HT
0-0
21:00
Vpk Agro Magdalinovka
Dnipro-1
HT
0-1
19:00
LNZ Lebedyn
FC Inhulets Petrove 1
HT
1-1
17:00
SC Tavriya
PFC Oleksandria 1
HT
1-2
07:00
Universitario de Sucre
Mojocoya
HT
0-0
00:30
TuS Koblenz
Gonsenheim
HT
0-1
00:30
VfR Wormatia Worms
TSG Pfeddersheim
HT
4-0
00:30
Engers
Sportfreunde Eisbachtal 1
HT
1-0
00:30
SG 2000 Mulheim-Karlich
Hassia Bingen
HT
0-0
00:30
Wadegesi Heim
Kaiserslautern (Youth)
HT
0-0
00:30
Waldgirmes
Turk Gucu Friedberg
HT
1-1
00:00
FV Diefflen
FSV Jagersburg
HT
0-0
00:00
SV Elversberg II
FV Eppelborn
HT
0-1
00:00
Arminia Ludwigshafen
TUS Mechtersheim
HT
0-1
00:00
TSV 1860 Munchen (Youth)
VFB Hallbergmoos
HT
2-1
22:15
TSG Backnang
Freiberg
HT
0-1
21:30
FC An der Fahner Hohe
international Leipzig FC
HT
0-4
01:10
Viking
Rosenborg
HT
1-0
22:59
Sogndal
Asane Fotball
HT
0-1
22:59
Kongsvinger
IF Floya
HT
1-0
22:59
Start Kristiansand
Mjondalen IF
HT
1-1
22:59
Ham-Kam
Raufoss
HT
1-2
22:59
Oygarden FK
Sarpsborg 08
HT
0-3
22:59
Harstad
Brann
HT
0-1
22:59
Ranheim IL
Aalesund FK
HT
1-0
22:59
Alta
Bodo Glimt
HT
0-1
22:59
Bryne
Molde 1
HT
1-2
22:59
1 Valerenga
Odd Grenland
HT
0-1
22:59
Moss
Sandnes Ulf
HT
1-4
22:59
Stromsgodset
Stabaek
HT
2-1
22:59
Nardo FK
FK Arendal
HT
2-1
22:00
KFUM Oslo
Kristiansund BK
HT
1-1
22:00
Grorud
Lillestrom
HT
2-1
21:00
Alexandria
CS Universitatea Craiova B
HT
0-0
01:00
Fehervar Videoton
Ferencvarosi TC
HT
0-0
22:59
APOEL Nicosia
Nea Salamis
HT
1-0
22:59
Apollon Limassol FC
Olympiada Lympion
HT
1-1
22:59
1 Alki Oroklini
AEK Larnaca
HT
0-3
22:59
Omonia 29is Maiou
AEP Paphos
HT
0-0
17:30
Brisbane Knights
The Gap BPL
HT
0-1
16:30
Albany Creek
St George Willawong FC
HT
1-0
20:00
Kafue Celtic FC
Indeni FC
HT
0-0
20:00
Prison Leopards FC
Power Dynamos
HT
0-1
20:00
Green Eagles
Lusaka Dynamos
HT
0-0
20:00
Forest Rangers
Buildcon FC
HT
0-0
18:00
ZESCO United Ndola
Chambishi FC
HT
1-0
21:00
FC Avan Academy
Urartu
HT
0-0
18:00
FK Van Charentsavan
FC Noah
HT
1-1
00:30
1 FSV Vohwinkel Wuppertal
SpVg Schonnebeck
HT
0-1
20:00
Venda
Jomo Cosmos
HT
0-0
20:00
Pretoria Callies
JDR Stars
HT
1-1
20:00
Polokwane City FC
Richards Bay
HT
3-0
20:00
Free State Stars