Kết quả tỷ số, trực tiếp Sporting CP vs AFC Ajax, 02h00 16/09

Sporting CP
Kết quả bóng đá Cúp C1 châu Âu

Sporting CP vs AFC Ajax


02:00 ngày 16/09/2021

Đã kết thúc
AFC Ajax
Sporting CP
1
HT

1 - 3
AFC Ajax
5

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 2

Tỷ lệ Sporting CP vs AFC Ajax


TLCA
1.35 : 0:0 : 0.65
TL bàn thắng:
5.40 : 6 1/2 : 0.13
TL Thắng - Hòa - Bại
151.00 : 41.00 : 1.01
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 3

Diễn biến chính Sporting CP vs AFC Ajax

      2' 0-1      Sebastien Haller
      9' 0-2      Sebastien Haller (Assist:Antony Matheus dos Santos)
   Ricardo Esgaio Souza↑Goncalo Inacio↓       21'    
   Joao Paulo Dias Fernandes (Assist:Matheus Luiz Nunes)    1-2  33'    
      39' 1-3      Steven Berghuis (Assist:Ryan Jiro Gravenberch)
   Joao Palhinha       40'    
   Matheus Reis de Lima↑Ruben Vinagre↓       45'    
   Pablo Sarabia Garcia↑Jovane Cabral↓       45'    
      45'        Jurrien Timber
      49'        Edson Omar Alvarez Velazquez
      51' 1-4      Sebastien Haller (Assist:Antony Matheus dos Santos)
   Tiago Barreiros de Melo Tomas↑Nuno Santos↓       60'    
      63' 1-5      Sebastien Haller (Assist:Noussair Mazraoui)
      70'        David Neres Campos↑Antony Matheus dos Santos↓
      71'        Devyne Rensch↑Noussair Mazraoui↓
      77'        Kenneth Taylor↑Steven Berghuis↓
   Daniel Braganca↑Joao Paulo Dias Fernandes↓       78'    
      81'        Perr Schuurs↑Daley Blind↓
   Zouhair FEDDAL       83'    
   Tiago Barreiros de Melo Tomas       85'    
      86'        Lisandro Martinez

Đội hình thi đấu Sporting CP vs AFC Ajax

Sporting CP   AFC Ajax
Antonio Adan Garrido 1   32 Remko Pasveer
Zouhair FEDDAL 3   12 Noussair Mazraoui
Goncalo Inacio 25   2 Jurrien Timber
Luis Carlos Novo Neto 13   21 Lisandro Martinez
Ruben Vinagre 16   17 Daley Blind
Matheus Luiz Nunes 8   4 Edson Omar Alvarez Velazquez
Joao Palhinha 6   8 Ryan Jiro Gravenberch
Pedro Porro 24   11 Antony Matheus dos Santos
Nuno Santos 11   23 Steven Berghuis
Joao Paulo Dias Fernandes 21   10 Dusan Tadic
Jovane Cabral 10   22 Sebastien Haller

Đội hình dự bị

Geny Catamo 57   31 Nicolas Tagliafico
Ricardo Esgaio Souza 47   3 Perr Schuurs
Tiago Barreiros de Melo Tomas 19   16 Jay Gorter
Matheus Reis de Lima 2   51 Charlie Setford
André Filipe Eusébio Paulo 22   7 David Neres Campos
Joao Silva 34   9 Danilo
Daniel Braganca 68   25 Kenneth Taylor
Joao Virginia 31   15 Devyne Rensch
Bruno Tabata 7   30 Mohammed Daramy
Pablo Sarabia Garcia 17      
Gonçalo Esteves 87      
Manuel Ugarte 15      

Số liệu thống kê Sporting CP vs AFC Ajax

Sporting CP   AFC Ajax
0
 
Giao bóng trước
 
5
 
Phạt góc
 
4
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
3
 
Thẻ vàng
 
3
10
 
Tổng cú sút
 
12
4
 
Sút trúng cầu môn
 
7
6
 
Sút ra ngoài
 
5
29
 
Sút Phạt
 
16
46%
 
Kiểm soát bóng
 
54%
46%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
54%
387
 
Số đường chuyền
 
459
82%
 
Chuyền chính xác
 
84%
11
 
Phạm lỗi
 
27
4
 
Việt vị
 
2
30
 
Đánh đầu
 
30
11
 
Đánh đầu thành công
 
18
3
 
Cứu thua
 
2
9
 
Rê bóng thành công
 
18
15
 
Đánh chặn
 
12
22
 
Ném biên
 
20
9
 
Cản phá thành công
 
18
14
 
Thử thách
 
4
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
4
102
 
Pha tấn công
 
99
28
 
Tấn công nguy hiểm
 
35
03:00
Levante
Celta Vigo
HT
0-0
03:00
Athletic Bilbao
Rayo Vallecano
HT
1-1
00:30
1 Getafe
Atletico Madrid
HT
1-0
01:45
Atalanta
Sassuolo
HT
2-1
01:45
1 Fiorentina
Inter Milan
HT
1-0
23:30
Bologna
Genoa
HT
0-0
02:15
Leiston FC
Kings Langley 2
HT
1-1
01:45
Horsham
Kingstonian
HT
1-0
01:45
FC United of Manchester
Blyth Spartans
HT
0-1
01:45
Stowmarket Town
Sudbury
HT
0-0
01:45
Hemel Hempstead Town
Ware
HT
0-0
01:45
Chester FC
Darlington
HT
0-0
01:45
Kettering Town
Spalding United
HT
0-0
01:45
Needham Market
East Thurrock United
HT
0-0
01:45
Southport FC
Chorley FC
HT
0-0
01:45
Spennymoor Town
AFC Fylde
HT
1-0
01:45
St Albans City
Concord Rangers
HT
1-0
01:45
Chippenham Town
Poole Town
HT
1-0
01:45
Hereford United
Lymington Town 1
HT
0-0
01:45
Corinthian Casuals
Leatherhead
HT
1-0
01:45
Farnborough Town
Metropolitan Police
HT
0-0
01:30
Hadley
Enfield Town
HT
0-0
01:30
Jersey Bulls
Sutton Common Rovers
HT
0-0
17:00
Pohang Steelers
Ulsan Hyundai FC 1
HT
0-1
14:30
Gwangju Football Club
Jeonbuk Hyundai Motors
HT
0-0
12:00
Suwon Samsung Bluewings
Gangwon FC
HT
2-1
23:30
Al Kuwait SC
AL Salt
HT
2-0
06:10
Santos AP
Trem-AP
HT
0-0
00:30
VfR Kleinhuningen
BCO Alemannia Basel
HT
1-1
15:45
Greece (nữ) U17
Poland (nữ) U17
HT
0-0
07:00
Mexico (nữ)
Colombia (nữ)
HT
1-0
06:30
USA (nữ)
Paraguay (nữ)
HT
5-0
03:00
Ecuador (nữ)
Peru (nữ)
HT
0-0
01:00
Ireland (nữ)
Australia (nữ)
HT
2-2
22:59
Ukraine (nữ)
Turkey (nữ)
HT
1-0
22:00
Nigeria (nữ)
South Africa (nữ)
HT
0-3
21:00
Hungary U17
France U17
HT
0-1
20:30
Italy U16
Switzerland U16
HT
2-0
19:00
Denmark U16
Belgium U16
HT
0-1
18:00
Wales U16
France U16
HT
0-2
17:30
Netherlands (nữ) U19
Mexico (nữ) U20 1
HT
1-1
16:00
Portugal (nữ) U19
Norway (nữ) U19
HT
0-1
15:45
Italy (nữ) U19
Austria (nữ) U19
HT
0-1
02:00
RKC Waalwijk
Willem II
HT
0-0
23:45
Fortuna Sittard
AFC Ajax
HT
0-3
01:45
Manchester City
Wycombe Wanderers
HT
3-1
01:45
Wigan Athletic
Sunderland A.F.C
HT
0-1
01:45
Sheffield United
Southampton
HT
1-1
01:45
Queens Park Rangers (QPR)
Everton
HT
2-1
01:45
Burnley
Rochdale
HT
0-0
01:45
Brentford
Oldham Athletic
HT
5-0
01:45
Fulham
Leeds United
HT
0-0
01:45
Preston North End
Cheltenham Town
HT
2-0
01:45
Watford
Stoke City
HT
0-1
01:45
Norwich City
Liverpool
HT
0-1
01:30
Aarau
FC Wil 1900
HT
2-0
22:59
Vaduz
Winterthur
HT
2-0
22:59
Schaffhausen
Thun
HT
1-1
01:30
FC Zurich
Servette
HT
0-1
00:00
Yeni Malatyaspor
Sivasspor
HT
0-0
00:00
Besiktas JK
Adana Demirspor
HT
2-0
21:00
Karagumruk
Antalyaspor
HT
0-0
21:00
Caykur Rizespor
Altay Spor Kulubu 1
HT
0-1
02:15
SC Covilha
Vitoria Guimaraes
HT
0-2
01:00
Slask Wroclaw II
Zaglebie Lubin
HT
0-2
22:59
KP Calisia Kalisz
Pogon Szczecin
HT
2-1
22:30
Jagiellonia Bialystok
Lechia Gdansk
HT
0-2
20:30
Srodka
GKS Jastrzebie
HT
0-1
20:00
1 Ruch Zdzieszowice
Zaglebie Sosnowiec
HT
0-3
23:30
Lyngby
Aalborg
HT
0-2
22:59
AB Copenhagen
Fredericia
HT
0-2
22:45
Helsingor
Odense BK
HT
0-3
21:30
Brabrand
Kolding FC
HT
0-1
01:30
Crotone
Lecce
HT
0-2
01:30
Cosenza Calcio 1914
Como
HT
1-0
01:30
Spal
Vicenza
HT
1-1
01:30
Pisa
Monza 1
HT
1-0
01:30
1 Pordenone Calcio SSD
Reggina
HT
1-0
22:59
Alessandria
Ascoli
HT
0-2
22:59
Benevento
Cittadella
HT
1-1
00:00
Varzim
Estrela da Amadora
HT
2-0
01:00
USL Dunkerque
Toulouse
HT
0-1
01:00
Valenciennes
Bastia
HT
1-1
01:00
Ajaccio
Chamois Niortais
HT
0-0
01:00
Amiens
Pau FC
HT
1-1
01:00
Le Havre
Quevilly
HT
1-0
01:00
1 Caen
Dijon
HT
0-1
01:00
Paris FC
Nimes
HT
0-0
01:00
AJ Auxerre
Rodez Aveyron
HT
1-0
01:00
1 Grenoble
Nancy
HT
1-1
01:00
Guingamp
Sochaux
HT
1-0
22:59
Peresvet Podolsk
FK Kolomna 1
HT
2-0
17:00
Chertanovo Moscow
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
HT
0-1
01:45
1 Crawley Town
Harrogate Town
HT
2-1
05:00
Monterrey B
Mineros de Zacatecas
HT
0-1
01:45
Alfreton Town
Leamington
HT
0-0
19:30
defense forces
Vipers
HT
0-1
23:30
Vojvodina Novi Sad
Kolubara
HT
1-0
01:00
Realidade Jovem/SP (nữ)
Sao Jose (nữ)
HT
0-3
22:45
1 Etar
Botev Plovdiv
HT
0-0
22:00
PFK Montana
CSKA 1948 Sofia
HT
0-0
20:00
Levski Karlovo
Tsarsko Selo
HT
0-0
20:00
FC Tundzha 1915
Arda
HT
0-1
20:00
Rozova Dolina
Beroe Stara Zagora
HT
0-3
19:45
Rodopa Smolyan
Lokomotiv Plovdiv
HT
0-3
03:00
Orsomarso
Boyaca Chico
HT
1-1
01:45
Dover Athletic
Solihull Moors
HT
0-0
17:00
FC Ilbirs
Dordoi-Dynamo Naryn
HT
0-0
17:00
FK Kara-Balta
FK Alga Bishkek
HT
0-1
07:00
Club Atletico Porteno
CD El Nacional
HT
0-1
16:00
Gomo FC
Paro Rinpung FC
HT
2-1
01:00
Once Deportivo de Ahuachapan Reserves
Atletico Marte U20
HT
0-2
22:00
Osters U21
Trelleborg U21
HT
1-0
22:00
Elfsborg U21
Norrby IF(U21)
HT
1-1
22:00
IFK Varnamo U21
Landskrona BoIS U21 1
HT
0-2
20:30
River Plate U19
Deportivo Maldonado U19
HT
1-0
20:00
Plaza Colonia U19
Santiago Wanderers U19
HT
0-0
19:00
Defensor Sporting U19
Progreso U19
HT
2-0
19:00
Boston River U19
Rentistas U19
HT
0-0
19:00
Penarol U19
Danubio U19
HT
0-2
19:00
Bella Vista U19
Central Espanol U19 1
HT
0-0
01:45
Dundalk
Finn Harps
HT
1-1
22:00
FC Juarez U20
San Luis U20
HT
1-1
07:10
Talleres Rem de Escalada
Los Andes
HT
0-0
17:00
China Hong Kong (nữ)
Nepal (nữ)
HT
0-0
22:15
Amator Kielpino
Gwiazda Karsin
HT
0-2
17:30
Moggill FC
Ripley Valley FC
HT
1-0
21:25
FC Istiklol Dushanbe
FC Khatlon
HT
0-0
18:00
1 Faizkand
Khujand
HT
0-0
18:45
Tampines Rovers FC
Lion City Sailors
HT
0-1
19:00
Shakhter Soligorsk Reserves
Energetik-BGU Minsk Reserves
HT
3-0
16:30
1 Albany Creek Reserve
St George Willawong Reserves
HT
4-0
23:30
Al-Arabi SC
Al-Sailiya
HT
0-0
23:30
Umm Salal
Al-Ahli Doha 1
HT
1-0
20:45
Al Shamal
Qatar SC
HT
2-0
00:00
Al Ahly SC
Talaea EI-Gaish
HT
0-0
07:00
Forge FC
CA Independente
HT
0-0
04:45
1 Inter Moengotapoe
CD Olimpia
HT
0-3
00:00
1 FCI Tallinn
Flora Tallinn II
HT
1-1
21:00
Tartu Kalev
FC Nomme United
HT
2-0
01:00
Doncaster Rovers
Manchester City U21
HT
1-1
01:00
Bradford City
Manchester United U21
HT
0-0
01:00
Cambridge United
Tottenham U21
HT
0-0
01:30
Carmarthen
Risca Utd
HT
0-0
01:00
1 Riachuelo AC
Palmeira RN
HT
1-2
00:30
Sahab SC
Al Faisaly
HT
0-0
22:00
Al Wihdat Amman
Al-Jazeera
HT
1-0
00:45
MSV Düsseldorf
Cronenberger SC
HT
0-0
00:30
LTS Bremerhaven
TuS Komet Arsten
HT
1-1
01:30
Saint Gilloise
RC Lebbeke
HT
1-0
16:00
Bengal Nagpur Railway FC
United SC Kolkata
HT
0-0
03:00
1 Fylkir/Ellidi U19
Fram/Ulfarnir U19 1
HT
1-0
05:00
Sampaio Correa
Brusque FC
HT
2-0
05:00
Brasil de Pelotas
CRB AL
HT
0-0
05:00
Avai FC SC
Goias
HT
0-0
02:00
Guarani SP
Remo Belem (PA)
HT
2-0
21:00
FK Raca Bratislava
Trencin
HT
0-2
20:30
Namestovo
Sokol Dolna Zdana
HT
0-0
20:30
1 STK Samorin
SKF Sered
HT
0-0
00:00
SC Gleisdorf
Sturm Graz (Youth)
HT
0-0
04:30
Lone FC
Atletico Choloma 1
HT
2-0
00:30
1 Al Zawraa
Al Sinaah 1
HT
1-0
22:00
AL Minaa
Arbil
HT
0-0
19:30
Naft Alwasat
Samarra
HT
1-0
19:30
Baghdad
AI Kahrabaa
HT
0-0
19:30
Al Quwa Al Jawiya
Al Qasim Sport Club
HT
1-0
00:15
Hajer
Al-Kawkab
HT
0-1
22:59
Al Wehda Mecca
Al-Jabalain
HT
1-1
22:55
Al-Orubah
AL-jeel
HT
2-0
22:40
Najran SC
Al Sahel 1
HT
0-0
18:00
1 Maktaaral
Tarlan
HT
1-0
18:00
Kairat Academy
FK Aksu
HT
0-1
18:00
Baikonur
Okzhetpes
HT
0-2
18:00
Bulat Temirtau
Akademiya Ontustik
HT
1-0
17:00
Ekibastuzets
FK Igilik
HT
3-0
16:00
Kyzyl Zhar Petropavlovsk II
Lashyn Karatau
HT
1-1
06:30
Real Potosi
Real Santa Cruz 1
HT
1-0
02:00
Club Guabira
San Jose 1
HT
1-0
20:00
FC Sfintul Gheorghe
CS Petrocub 1
HT
0-0
20:00
Moghayer Al Sarhan
Amman FC
HT
0-0
20:00
Al-Tora
Mansheiat Bani Hasan
HT
1-0
00:00
Sweden (nữ) U19
France (nữ) U19
HT
0-1
18:00
Serbia (nữ) U19
Iceland (nữ) U19
HT
0-0
16:00
Belgium (nữ) U19
Germany (nữ) U19
HT
1-2
16:00
Slovenia (nữ) U19
Russia (nữ) U19
HT
0-0
01:45
Portsmouth
Plymouth Argyle
HT
1-0
01:45
Crewe Alexandra
Morecambe
HT
0-2
01:45
Gillingham
Charlton Athletic
HT
0-1
03:30
Inti Gas Deportes
Alianza Atletico Sullana
HT
0-1
22:59
Cienciano
UTC Cajamarca
HT
1-1
06:30
Sportivo Ameliano
Independiente Luque
HT
1-1
04:00
Karai Chive
River Plate (PAR)
HT
0-0
21:10
JK Nomme United U19
Tartu FC Helios/Jogeva Noorus 96 U19
HT
0-1
21:00
Pohja-Tallinna JK Volta U19
JK Tallinna Kalev U19
HT
1-5
21:00
FC Flora Tallinn U19
JK Viljandi Tulevik U19
HT
1-2
18:35
Meizhou Hakka
Nanjing City
HT
2-1
18:35
1 Guizhou Hengfeng F.C.
Nantong Zhiyun
HT
0-1
18:35
1 Bei Li Gong
Chengdu Better City FC
HT
0-2
14:30
Sichuan Jiuniu
Heilongjiang Lava Spring
HT
0-0
22:30
Honka Akatemia
PIF Parainen
HT
0-0
21:00
LKS Wolczanka Wolka Pelkinska
Czarni Polaniec
HT
0-1
01:45
CA Chaco For Ever Reserves
C.U.N.E.
HT
0-0
00:00
Politecnico J.I.C.
Total Soccer FC
HT
0-1
01:25
SK Vorwarts Steyr
SV Ried
HT
0-1
00:00
ASV Siegendorf
Wolfsberger AC
HT
1-4
00:00
SKU Amstetten
FC Wacker Innsbruck
HT
1-0
00:00
1 SK Treibach
Floridsdorfer AC
HT
1-5
00:00
Union Gurten
TSV Hartberg
HT
0-0
00:00
SC Weiz
Austria Lustenau
HT
0-0
00:00
FC Blau Weiss Linz
Team Wiener Linien
HT
2-0
23:30
Kapfenberg
Austria Wien
HT
0-0
23:30
SC Schwaz
St.Polten 1
HT
0-2
06:00
1 Deportivo Llacuabamba
Deportivo Union Comercio 1
HT
0-2
03:30
Santos Ica
Los Chankas
HT
0-1
01:00
DVS 33 Ermelo
Noordwijk
HT
2-0
01:00
GOES
VV DOVO
HT
0-0
01:00
Achilles Veen
DTS Ed 1
HT
1-2
01:00
ODIN
De Treffers
HT
1-1
01:00
Ajax Amateurs
VV Sint Bavo
HT
0-0
01:00
HHC Hardenberg
VV Capelle
HT
0-0
01:00
ASWH
HV CV Quick
HT
1-0
01:00
Quick Boys
Rijnsburgse Boys
HT
0-0
01:00
GVVV Veenendaal
VVOG
HT
1-1
01:00
Katwijk
Harkemase Boys
HT
2-2
01:00
HSV Hoek
SteDoCo
HT
2-1
01:00
Sparta Nijkerk
Sliedrecht
HT
0-0
01:00
Barendrecht
Scheveningen
HT
1-0
01:00
1 IJsselmeervogels
Sportlust'46
HT
1-0
01:00
1 Lyss
AFC
HT
1-1
00:00
Akra
Madla IL
HT
1-1
22:59
Metalist Kharkiv
Desna Chernihiv
HT
0-1
21:00
1 MFK Mikolaiv
Rukh Vynnyky
HT
0-2
00:30
SV Ramlingen Ehlershausen
HSC BW Schwalbe Tundern
HT
1-0
00:30
BSC Hastedt
TS Woltmershausen
HT
0-3
01:45
St Neots Town
Barton Rovers 1
HT
1-2
01:45
North Leigh
Berkhamsted Town
HT
0-0
02:00
Slovenia (nữ)
France (nữ)
HT
1-1
01:45
Iceland (nữ)
Hà Lan (nữ)
HT
0-1
01:35
Scotland (nữ)
Faroe Islands (nữ)
HT
4-0
01:30
Belgium (nữ)
Albania (nữ)
HT
2-0
01:15
Luxembourg (nữ)
Anh (nữ)
HT
0-4
01:00
Hungary (nữ)
Spain (nữ)
HT
0-3
01:00
Northern Ireland (nữ)
Latvia (nữ)
HT
0-0
00:30
Romania (nữ)
Lithuania (nữ)
HT
2-0
00:00
Kosovo (nữ)
Norway (nữ)
HT
0-2
00:00
Estonia (nữ)
Wales (nữ)
HT
0-1
00:00
Greece (nữ)
Kazakhstan (nữ)
HT
2-1
00:00
Moldova (nữ)
Switzerland (nữ)
HT
0-4
23:30
malta (nữ)
Bosnia and Herzegovina (nữ)
HT
0-2
23:30
Sweden (nữ)
Georgia (nữ)
HT
2-0
22:59
Azerbaijan (nữ)
Denmark (nữ)
HT
0-4
22:59
North Macedonia (nữ)
Austria (nữ)
HT
0-3
22:30
Armenia (nữ)
Poland (nữ)
HT
0-1
22:30
Czech (nữ)
Cyprus (nữ)
HT
4-0
22:30
Croatia (nữ)
Italy (nữ) 1
HT
0-2
22:15
Finland (nữ)
Slovakia (nữ)
HT
1-0
21:00
Russia (nữ)
Montenegro (nữ)
HT
1-0
21:00
Germany (nữ)
Serbia (nữ)
HT
0-1
21:00
Odorheiu Secuiesc
FC Pucioasa
HT
1-1
00:00
Helsingborg
Jonkopings Sodra IF
HT
1-0
01:45
Belper Town
Carlton Town
HT
0-0
19:00
BKMA
Ararat Yerevan
HT
0-1
16:30
Queensland Lions SC
Casuarina FC 1
HT
1-0
00:00
USV Draxler Mooskirc
SV Rader Nais Tobelbad
HT
0-0
18:00
Erchim
FC Ulaanbaatar
HT
0-0
15:00
Selenge Press
Athletic 220 FC
HT
2-0
12:00
Khoromkhon Club
Khangarid Klub
HT
1-1
21:00
Leixoes U23
Braga U23
HT
0-1
20:00
Pretoria Univ
Cape Town All Stars
HT
1-0
20:00
Cape Town Spurs
Hungry Lions
HT
0-0
20:00
Uthongathi FC
Platinum City
HT
0-0
20:00
Tshakhuma Tsha Madzivhandila
Black Leopards
HT
1-0
01:00
Argentino de Rosario
Yupanqui
HT
1-0
01:00
Deportivo Muniz
Puerto Nuevo
HT
0-1
01:00
Sapucaiense RS
Novo Hamburgo RS
HT
0-0
18:30
FK MOIK Baku
Sabayi II
HT
1-0
18:00
FK Qabala II
PFC Neftchi II
HT
3-0
01:00
Santos B
Primavera 1
HT
1-1
01:00
Sao Bernardo
EC Sao Bernardo/SP
HT
0-2
01:00
Sao Bento
XV de Piracicaba 1
HT
0-1
01:00
Rio Claro
Noroeste
HT
1-0
01:00
Botafogo B SP
Comercial-SP 1
HT
0-0
01:00
CA Votuporanguense SP
AE Velo Clube SP
HT
1-0
01:00
Taubate
Sao Caetano
HT
1-0
01:00
Atibaia
Juventus SP 1
HT
0-0
21:00
Kuruvchi Bunyodkor
Lokomotiv Tashkent
HT
1-1
18:30
Mashal Muborak
Sogdiana Jizak
HT
0-0
02:00
1 Aberystwyth Town
UWIC Inter Cardiff
HT
0-3
01:45
Connahs Quay Nomads FC
Airbus UK Broughton
HT
3-3
01:45
Newtown AFC
Caernarfon
HT
2-0
01:45
Barry Town United
Terry McLaughlin
HT
0-0
01:45
Haverfordwest County
Undy Athletic
HT
2-0
01:45
Prestatyn Town FC
Holywell
HT
2-1
01:45
Bangor City FC
Bala Town F.C.
HT
0-0
20:00
Kuching FA
Perak FA II
HT
0-0
20:00
Negeri Sembilan
PDRM
HT
2-0
20:00
Darul Takzim II
Sarawak
HT
0-1
20:00
Kelantan United
Terengganu B
HT
1-0
20:00
Kelantan
Selangor PKNS
HT
2-1
21:00
Sloboda
Posusje
HT
1-0
22:00
Primorac Biograd
Hajduk Split
HT
1-1
20:30
Vuteks Sloga
Istra 1961 Pula
HT
0-0
20:30
Mladost Zdralovi
Inter Zapresic
HT
3-0
20:30
NK Dugopolje
NK Lokomotiva Zagreb
HT
0-1
20:00
Peto Ma Ca
Rijeka
HT
0-2
22:00
Opava
Mlada Boleslav
HT
0-2
22:00
FC Viktoria Plzen
Marila Pribram
HT
1-1
22:00
Vysocina jihlava
Pardubice 1
HT
1-0
21:00
FK Graffin Vlasim
Sigma Olomouc
HT
0-1
20:00
Millwall U23
Barnsley U23
HT
2-0
19:00
Cardiff City U23
Sheffield Utd U23
HT
1-0
19:00
Bristol City U23
Peterborough United U23
HT
0-2
19:00
Queens Park Rangers U23
Coventry City U23
HT
0-1
01:30
CS Mioveni
Rapid Bucuresti
HT
0-0
22:45
Petrolul Ploiesti
Universitatea Craiova
HT
0-0
20:00
FC Maramures Baia Mare
CSM Politehnica Iasi
HT
1-1
19:00
ACS Somuz Falticeni
FC Voluntari
HT
1-1
01:00
Deportivo Merlo Reserves
JJ Urquiza Reserves
HT
0-1
01:00
Argentino Quilmes Reserves
CSD Flandria Reserves
HT
0-1
00:00
CA Colegiales Reserves
Sacachispas Reserves
HT
1-1
22:00
1 Sportivo Italiano Reserves
CA Claypole Reserves 1
HT
0-1
22:00
Acassuso Reserves
Atletico Fenix Reserves
HT
0-0
07:00
Racing Club Montevideo
Rampla Juniors FC
HT
0-0
04:30
CA Atenas
Danubio FC
HT
0-0
02:00
1 Villa Teresa
Uruguay Montevideo
HT
0-0
01:30
Artigas
Potencia
HT
0-0