Kết quả tỷ số, trực tiếp Newells Old Boys vs River Plate, 07h00 16/09

Newells Old Boys
Kết quả bóng đá VĐQG Argentina

Newells Old Boys vs River Plate


07:00 ngày 16/09/2021

Đã kết thúc
River Plate
Newells Old Boys
1
HT

1 - 1
River Plate
4

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 3

Tỷ lệ Newells Old Boys vs River Plate


TLCA
0.68 : 0:0 : 1.25
TL bàn thắng:
5.10 : 5 1/2 : 0.13
TL Thắng - Hòa - Bại
101.00 : 26.00 : 1.01
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 1

Diễn biến chính Newells Old Boys vs River Plate

      5' 0-1      Diego Nicolas De La Cruz Arcosa (Assist:Julian Alvarez)
   Ignacio Martin Scocco (Assist:Mariano Bittolo)    1-1  35'    
   Jeronimo Cacciabue↑Pablo Javier Perez↓       46'    
      49'        Bruno Zuculini
      58'        Enzo Nicolas Perez
      60'        Santiago Simon↑Bruno Zuculini↓
      60'        Benjamin Rollheiser↑Braian Ezequiel Romero↓
      61' 1-2      Julian Alvarez (Assist:Fabricio Angileri)
   Julian Fernandez       61'    
      72' 1-3      Jorge Carrascal (Assist:Julian Alvarez)
   Juan Fernando Garro↑Maximiliano Gabriel Comba↓       73'    
   Justo Giani↑Ramiro Sordo↓       73'    
      73'        Agustin Palavecino↑Jorge Carrascal↓
      77' 1-4      Julian Alvarez (Assist:Agustin Palavecino)
   Guillermo Balzi↑Nicolas Castro↓       80'    
      87'        Leonardo Daniel Ponzio↑Diego Nicolas De La Cruz Arcosa↓
      90'        Fabricio Angileri

Đội hình thi đấu Newells Old Boys vs River Plate

Newells Old Boys   River Plate
Alan Aguerre 1   1 Franco Armani
Mariano Bittolo 28   16 Alex Vigo
Zahir Mansilla 19   2 Robert Rojas
Cristian Lema 2   17 Paulo Diaz
Gabriel Compagnucci 27   3 Fabricio Angileri
Julian Fernandez 20   11 Diego Nicolas De La Cruz Arcosa
Pablo Javier Perez 8   5 Bruno Zuculini
Ramiro Sordo 26   24 Enzo Nicolas Perez
Nicolas Castro 36   10 Jorge Carrascal
Maximiliano Gabriel Comba 33   19 Braian Ezequiel Romero
Ignacio Martin Scocco 32   9 Julian Alvarez

Đội hình dự bị

Pablo David Sabbag Daccarett 18   8 Agustin Palavecino
Jeronimo Cacciabue 31   23 Leonardo Daniel Ponzio
Juan Fernando Garro 24   25 Enrique Alberto Bologna Gomez
Ramiro Macagno 12   7 Matias Suarez
Maximiliano Ruben Rodriguez 11   27 AGUSTIN FONTANA
Franco Negri 38   14 German Dario Lux
Manuel Capasso 22   15 Federico Girotti
Justo Giani 17   26 Jose Antonio Paradela
Jose Canale 6   30 Benjamin Rollheiser
Juan Sebastian Sforza 13   31 Santiago Simon
Guillermo Balzi 47   13 Enzo Fernandez
Patricio Acevedo 50      

Số liệu thống kê Newells Old Boys vs River Plate

Newells Old Boys   River Plate
4
 
Phạt góc
 
2
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
1
 
Thẻ vàng
 
3
22
 
Tổng cú sút
 
12
7
 
Sút trúng cầu môn
 
7
10
 
Sút ra ngoài
 
5
5
 
Cản sút
 
0
51%
 
Kiểm soát bóng
 
49%
55%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
45%
448
 
Số đường chuyền
 
443
75%
 
Chuyền chính xác
 
76%
9
 
Phạm lỗi
 
11
1
 
Việt vị
 
0
29
 
Đánh đầu
 
29
14
 
Đánh đầu thành công
 
15
3
 
Cứu thua
 
5
24
 
Rê bóng thành công
 
18
16
 
Đánh chặn
 
30
30
 
Ném biên
 
17
24
 
Cản phá thành công
 
18
13
 
Thử thách
 
17
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
4
95
 
Pha tấn công
 
83
51
 
Tấn công nguy hiểm
 
21
02:00
Barcelona
Granada CF
HT
0-1
01:45
Udinese
Napoli
HT
0-2
22:15
Al-Muharraq
Al-Ahed
HT
0-0
02:00
Brazil (nữ)
Argentina (nữ)
HT
2-0
01:00
Denmark (nữ) U19
Ireland (nữ) U19
HT
0-0
22:00
Cameroon (nữ)
Ghana (nữ)
HT
0-0
21:00
Romania (nữ) U19
North Macedonia (nữ) U19 1
HT
0-0
03:15
Sporting Braga
CD Tondela
HT
0-0
01:00
Benfica
Boavista FC
HT
2-1
00:10
AIK Solna
IFK Goteborg
HT
3-1
00:00
Hammarby
Varbergs BoIS FC
HT
1-0
23:30
1 CSKA Moscow
Spartak Moscow
HT
0-0
22:30
Rubin Kazan
Zenit St. Petersburg
HT
0-3
20:30
Ural Sverdlovsk Oblast
Lokomotiv Moscow
HT
0-0
01:30
Frosinone
Brescia
HT
2-1
02:00
Burgos CF
Las Palmas
HT
0-0
01:30
Leixoes
Viseu
HT
0-1
00:00
1 Academica Coimbra
Vilafranquense 1
HT
1-1
01:45
Bohemians
Derry City
HT
1-0
01:00
Jong PSV Eindhoven (Youth)
ADO Den Haag
HT
0-1
01:00
CFR Cluj
CS Universitatea Craiova
HT
1-0
00:00
Silkeborg
Aarhus AGF
HT
0-0
04:00
Rosario Central
San Lorenzo
HT
0-0
01:45
Lanus
Newells Old Boys
HT
1-2
23:30
Gimnasia La Plata
Union Santa Fe
HT
0-0
01:30
Gornik Polkowice
GKS Katowice
HT
0-0
22:59
Skra Czestochowa
Arka Gdynia
HT
1-0
18:00
FC Tuapse
SKA Rostov
HT
0-2
02:00
Concarneau
Avranches
HT
0-1
00:00
SV Wehen Wiesbaden
Borussia Dortmund (Youth)
HT
0-1
00:00
Balikesirspor
Keciorengucu
HT
1-0
00:00
Ankaragucu
Menemen Belediye Spor
HT
1-1
21:00
Boluspor
Istanbulspor 1
HT
0-0
00:00
FC Trollhattan
Utsiktens BK
HT
1-2
22:00
CSA Steaua Bucuresti
ACS Viitorul Selimbar
HT
0-0
20:00
Universitaea Cluj
Luceafarul Oradea
HT
0-0
20:30
Rampla Juniors Reserves
Juventud De Las Piedras Reserves
HT
2-1
01:00
Newcastle U23
Stoke City U23
HT
1-0
01:00
Wolves U23
Fulham U23
HT
1-0
01:00
Reading U23
Norwich City U23
HT
2-1
01:00
Nottingham Forest U23
Birmingham City U23
HT
4-0
01:00
Leicester City U23
Everton U23
HT
2-0
01:00
Derby County U23
West Ham U23
HT
0-0
19:00
Sunderland U23
Middlesbrough U23
HT
0-2
15:00
Urawa Red Diamonds (nữ)
Nojima Stella (nữ)
HT
1-0
13:00
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
AS Elfen Sayama (nữ)
HT
1-1
12:00
Omiya Ardija (nữ)
Albirex Niigata (nữ)
HT
0-1
01:30
CD Luis Angel Firpo Reserves
Santa Tecla U20
HT
0-1
20:00
Basanez U19
Oriental U19
HT
0-1
18:00
Uzbekistan (nữ)
Mongolia (nữ)
HT
5-0
01:00
Anorthosis Famagusta FC
Ethnikos Achnas FC
HT
2-0
22:59
1 Omonia Nicosia FC
Doxa Katokopias 1
HT
0-0
21:30
Urartu II
Lernayin Artsakh
HT
0-1
19:00
Pyunik B
BKMA II
HT
3-0
20:30
ZNK Osijek U19
NK Rudes U19
HT
0-0
01:45
Berwick Rangers
Gretna
HT
2-1
00:00
1 Lokomotiv Tbilisi
Samgurali Tskh 1
HT
0-0
22:00
1 FC Telavi
Dinamo Batumi
HT
0-1
22:00
Dila Gori
FC Saburtalo Tbilisi
HT
0-0
19:00
FC Shukura Kobuleti
Dinamo Tbilisi
HT
0-2
19:00
Samtredia
Torpedo Kutaisi
HT
2-1
15:00
Jiangsu (nữ)
Shanxi (nữ)
HT
0-0
15:00
Shandong Ticai (nữ)
Beijing (nữ)
HT
1-1
01:45
Glenavon Reserves
Ballymena Utd Reserves
HT
2-1
01:45
Portadown Reserves
Carrick Rangers Reserves
HT
4-0
01:45
Larne Reserves
Crusaders Reserves
HT
0-0
05:00
Sportivo San Lorenzo
3 De Febrero
HT
0-1
02:00
Deportivo Santani
General Caballero
HT
0-0
16:30
Mohammedan SC
BSS Sporting Club
HT
0-0
01:00
FH Hafnarfjordur U19
Fjolnir U19
HT
1-1
22:00
Qarabag
Standard Sumgayit
HT
1-0
17:00
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
Zenit St.Petersburg Youth
HT
0-3
22:59
Al Shorta
Al Talaba
HT
1-0
19:30
Zakho
Newroz SC(IRQ) 1
HT
1-0
19:30
Al Karkh
Naft Al Junoob
HT
1-1
19:30
Al-Naft
Naft Misan
HT
0-0
00:15
Al Khaleej Club
Al-Nahdha
HT
2-0
22:59
AL-Rbeea Jeddah
Al-Ameade 1
HT
2-1
22:30
1 Al-Shoalah
Al Kholood
HT
1-0
00:00
Iran Futsal
Argentina Futsal
HT
0-0
00:00
USA Futsal
Serbia Indoor Soccer
HT
0-4
22:00
Japan Futsal
Paraguay Futsal
HT
1-1
22:00
Spain Indoor Soccer
Angola Futsal
HT
2-1
02:00
1 AC Monopoli
Avellino
HT
0-0
22:59
Tallinna FC Levadia B
Elva
HT
1-1
20:00
Kufer Soom
Al-Arabi Irbid
HT
1-1
20:00
1 Al-Ahly
Blama 2
HT
0-0
18:00
Jas Qyran
Shakhter Karagandy Reserves
HT
1-0
18:00
Akademia Ontustyk Reserves
FK Kaspyi Aktau Reserves
HT
0-1
18:00
Akzhayik Uralsk Reserves
Ordabasy Reserves 2
HT
2-1
17:00
FK Taraz Reserves
Kyran Reserves 1
HT
2-0
17:00
FK Aktobe Reserves
Kaisar Kyzylorda Reserves
HT
1-2
17:00
Turan Turkistan Reserves
FK Atyrau Reserves 1
HT
1-0
16:00
Altay FK
FC Astana Reserves
HT
0-3
16:00
Okzhetpes Kokshetau Reserves
Tobol Kostanay Reserves
HT
0-1
15:00
Sdushor-8
Zhetysu Taldykorgan Reserves 2
HT
1-0
18:35
Suzhou Dongwu
Jiangxi Liansheng FC
HT
1-0
15:00
Zhejiang Greentown
Shenyang City Public
HT
0-0
22:00
Kvik Halden
Valerenga B
HT
3-0
22:00
Kjelsas
Rosenborg B
HT
3-1
02:15
1 Sao Paulo (Youth)
Botafogo RJ (Youth) 1
HT
2-1
04:00
Deportivo Dongu
Montanes
HT
2-1
02:30
San Martin de San Juan Reserves
Independiente de Villa Obrera
HT
4-0
01:00
Godoy Cruz Reserves
CA Fray Luis Beltran 1
HT
1-1
01:00
Molinos El Pirata
Sport Chavelines Juniors
HT
0-1
22:30
Juan Aurich
CD Coopsol
HT
0-1
01:00
Brumunddal
Ullensaker/Kisa B 1
HT
1-0
00:00
Mjondalen IF B
Orn-Horten 1
HT
0-1
22:59
Stromsgodset B
Fredrikstad B
HT
2-1
22:59
Bjarg
Brann 2
HT
2-1
22:00
Follo
Sparta Sarpsborg B
HT
2-0
22:00
Tynset
Ray Heim B team
HT
3-0
17:00
Kafr Qasim
Hapoel Tirat Karmel
HT
0-4
15:00
Maccabi HaShikma Hen
Bnei Yehud
HT
2-2
00:00
IFK Varnamo
Orgryte
HT
1-0
01:30
1 Deportivo Maldonado
Wanderers FC
HT
1-3
01:00
Argentino de Merlo
Sportivo Italiano
HT
0-1
01:00
1 General Lamadrid
Victoriano Arenas 1
HT
0-1
01:30
Instituto
All Boys
HT
1-0
19:00
Alashkert
Noravank
HT
0-0
18:00
1 Deren FC
BCH Lions
HT
2-0
01:00
Liniers
Defensores de Cambaceres
HT
0-0
01:00
1 Centro Espanol
CA Lugano 1
HT
1-0
01:00
1 Central Ballester
Sportivo Barracas
HT
2-1
01:00
Juventud Unida
Deportivo Paraguayo
HT
0-0
01:30
Canedense U20
Vasco (Youth)
HT
3-1
22:59
Nomme JK Kalju II
Halliu football College
HT
0-2
22:30
Veles
Rotor Volgograd
HT
1-0
01:30
EC Timon
Cordino 1
HT
1-1
01:45
Leeds AFC Cork
Castleview FC
HT
0-2
00:00
Vallensbaek IF U21
Maribo BK U21
HT
2-0
23:30
Vanlose U21
KFUM Roskilde U21 1
HT
2-0
23:30
Hvidovre IF U21
AB Tarnby U21
HT
1-1
17:00
Bashundhara Kings
Abahani Limited
HT
1-1
02:15
1 HK Kopavogs
Stjarnan Gardabaer
HT
0-0
21:00
Turon Nukus
Navbahor Namangan
HT
0-1
21:00
Qizilqum Zarafshon
OTMK Olmaliq
HT
0-0
03:00
AD Guanacasteca
Sporting San Jose 1
HT
0-0
14:00
Qingdao Youth Island
Shanghai Jiading Huilong 1
HT
1-0
14:00
Shanxi Longjin
Guangxi Pingguo Haliao
HT
1-0
20:15
FC Uzhgorod
Nyva Ternopil
HT
0-0
21:10
Fauve Azur Elite
Racing de Bafoussam
HT
1-1
19:00
Lion Blesse
Foncha Street Bamenda
HT
1-2
20:00
Swansea City U23
Crewe Alexandra U23
HT
3-1
20:00
Racing Club Reserves
Talleres Remedios Reserves
HT
1-0
20:00
Defensa y Justicia Reserves
Banfield Reserves
HT
0-0
01:30
RWD Molenbeek U21
Lommel SK U21
HT
1-0
01:00
Seraing U21
RS Waasland Beveren U21
HT
0-1
01:00
Excelsior Virton U21
Westerlo U21 1
HT
1-1
01:00
St. Gilloise U21
Lierse U21
HT
0-0
00:45
Royal Antwerp FC U21
Oud Heverlee Leuven U21
HT
1-1
00:30
AS Eupen U21
Kortrijk U21
HT
4-0
00:30
1 Zulte-Waregem U21
St.-Truidense U21
HT
0-0
00:30
Cercle Brugge U21
KV Mechelen U21
HT
1-0
00:30
KV Oostende U21
Beerschot Wilrijk U21
HT
0-0
00:30
KAA GentU21
Racing Genk U21
HT
1-0
00:30
Club Brugge U21
Standard Liege U21
HT
0-0
00:30
Anderlecht U21
Royal Charleroi U21
HT
1-0
00:30
Excelsior Mouscron U21
Deinze U21
HT
1-0