Kết quả tỷ số, trực tiếp Kohtla Jarve JK Jarve vs Vandra JK Vaprus, 23h30 15/09

Kohtla Jarve JK Jarve
Kết quả bóng đá Estonia Teine Liiga

Kohtla Jarve JK Jarve vs Vandra JK Vaprus


23:30 ngày 15/09/2021

Đã kết thúc
Vandra JK Vaprus
1
Kohtla Jarve JK Jarve
2
HT

2 - 3
Vandra JK Vaprus
3

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 1
Thẻ vàng: 4 - 2

Tỷ lệ Kohtla Jarve JK Jarve vs Vandra JK Vaprus


TLCA
2.00 : 0:1/4 : 0.38
TL bàn thắng:
2.70 : 5 1/2 : 0.26
TL Thắng - Hòa - Bại
41.00 : 6.50 : 1.11
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 3

Diễn biến chính Kohtla Jarve JK Jarve vs Vandra JK Vaprus

      2' 0-1      Peips
   Orlov    1-1  9'    
      2-1  31'    
      38' 2-2     
      42' 2-3     
      84'       

Đội hình thi đấu Kohtla Jarve JK Jarve vs Vandra JK Vaprus

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Kohtla Jarve JK Jarve vs Vandra JK Vaprus

Kohtla Jarve JK Jarve   Vandra JK Vaprus
6
 
Phạt góc
 
3
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
4
 
Thẻ vàng
 
2
0
 
Red card
 
1
14
 
Tổng cú sút
 
8
7
 
Sút trúng cầu môn
 
5
7
 
Sút ra ngoài
 
3
53%
 
Kiểm soát bóng
 
47%
43%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
57%
72
 
Pha tấn công
 
59
41
 
Tấn công nguy hiểm
 
25
02:00
Barcelona
Granada CF
HT
0-1
01:45
Udinese
Napoli
HT
0-2
22:15
Al-Muharraq
Al-Ahed
HT
0-0
02:00
Brazil (nữ)
Argentina (nữ)
HT
2-0
01:00
Denmark (nữ) U19
Ireland (nữ) U19
HT
0-0
22:00
Cameroon (nữ)
Ghana (nữ)
HT
0-0
21:00
Romania (nữ) U19
North Macedonia (nữ) U19 1
HT
0-0
03:15
Sporting Braga
CD Tondela
HT
0-0
01:00
Benfica
Boavista FC
HT
2-1
00:10
AIK Solna
IFK Goteborg
HT
3-1
00:00
Hammarby
Varbergs BoIS FC
HT
1-0
23:30
1 CSKA Moscow
Spartak Moscow
HT
0-0
22:30
Rubin Kazan
Zenit St. Petersburg
HT
0-3
20:30
Ural Sverdlovsk Oblast
Lokomotiv Moscow
HT
0-0
01:30
Frosinone
Brescia
HT
2-1
02:00
Burgos CF
Las Palmas
HT
0-0
01:30
Leixoes
Viseu
HT
0-1
00:00
1 Academica Coimbra
Vilafranquense 1
HT
1-1
01:45
Bohemians
Derry City
HT
1-0
01:00
Jong PSV Eindhoven (Youth)
ADO Den Haag
HT
0-1
01:00
CFR Cluj
CS Universitatea Craiova
HT
1-0
00:00
Silkeborg
Aarhus AGF
HT
0-0
04:00
Rosario Central
San Lorenzo
HT
0-0
01:45
Lanus
Newells Old Boys
HT
1-2
23:30
Gimnasia La Plata
Union Santa Fe
HT
0-0
01:30
Gornik Polkowice
GKS Katowice
HT
0-0
22:59
Skra Czestochowa
Arka Gdynia
HT
1-0
18:00
FC Tuapse
SKA Rostov
HT
0-2
02:00
Concarneau
Avranches
HT
0-1
00:00
SV Wehen Wiesbaden
Borussia Dortmund (Youth)
HT
0-1
00:00
Balikesirspor
Keciorengucu
HT
1-0
00:00
Ankaragucu
Menemen Belediye Spor
HT
1-1
21:00
Boluspor
Istanbulspor 1
HT
0-0
00:00
FC Trollhattan
Utsiktens BK
HT
1-2
22:00
CSA Steaua Bucuresti
ACS Viitorul Selimbar
HT
0-0
20:00
Universitaea Cluj
Luceafarul Oradea
HT
0-0
20:30
Rampla Juniors Reserves
Juventud De Las Piedras Reserves
HT
2-1
01:00
Newcastle U23
Stoke City U23
HT
1-0
01:00
Wolves U23
Fulham U23
HT
1-0
01:00
Reading U23
Norwich City U23
HT
2-1
01:00
Nottingham Forest U23
Birmingham City U23
HT
4-0
01:00
Leicester City U23
Everton U23
HT
2-0
01:00
Derby County U23
West Ham U23
HT
0-0
19:00
Sunderland U23
Middlesbrough U23
HT
0-2
15:00
Urawa Red Diamonds (nữ)
Nojima Stella (nữ)
HT
1-0
13:00
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
AS Elfen Sayama (nữ)
HT
1-1
12:00
Omiya Ardija (nữ)
Albirex Niigata (nữ)
HT
0-1
01:30
CD Luis Angel Firpo Reserves
Santa Tecla U20
HT
0-1
20:00
Basanez U19
Oriental U19
HT
0-1
18:00
Uzbekistan (nữ)
Mongolia (nữ)
HT
5-0
01:00
Anorthosis Famagusta FC
Ethnikos Achnas FC
HT
2-0
22:59
1 Omonia Nicosia FC
Doxa Katokopias 1
HT
0-0
21:30
Urartu II
Lernayin Artsakh
HT
0-1
19:00
Pyunik B
BKMA II
HT
3-0
20:30
ZNK Osijek U19
NK Rudes U19
HT
0-0
01:45
Berwick Rangers
Gretna
HT
2-1
00:00
1 Lokomotiv Tbilisi
Samgurali Tskh 1
HT
0-0
22:00
1 FC Telavi
Dinamo Batumi
HT
0-1
22:00
Dila Gori
FC Saburtalo Tbilisi
HT
0-0
19:00
FC Shukura Kobuleti
Dinamo Tbilisi
HT
0-2
19:00
Samtredia
Torpedo Kutaisi
HT
2-1
15:00
Jiangsu (nữ)
Shanxi (nữ)
HT
0-0
15:00
Shandong Ticai (nữ)
Beijing (nữ)
HT
1-1
01:45
Glenavon Reserves
Ballymena Utd Reserves
HT
2-1
01:45
Portadown Reserves
Carrick Rangers Reserves
HT
4-0
01:45
Larne Reserves
Crusaders Reserves
HT
0-0
02:00
Deportivo Santani
General Caballero
HT
0-0
16:30
Mohammedan SC
BSS Sporting Club
HT
0-0
01:00
FH Hafnarfjordur U19
Fjolnir U19
HT
1-1
22:00
Qarabag
Standard Sumgayit
HT
1-0
17:00
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
Zenit St.Petersburg Youth
HT
0-3
22:59
Al Shorta
Al Talaba
HT
1-0
19:30
Zakho
Newroz SC(IRQ) 1
HT
1-0
19:30
Al Karkh
Naft Al Junoob
HT
1-1
19:30
Al-Naft
Naft Misan
HT
0-0
00:15
Al Khaleej Club
Al-Nahdha
HT
2-0
22:59
AL-Rbeea Jeddah
Al-Ameade 1
HT
2-1
22:30
1 Al-Shoalah
Al Kholood
HT
1-0
00:00
Iran Futsal
Argentina Futsal
HT
0-0
00:00
USA Futsal
Serbia Indoor Soccer
HT
0-4
22:00
Japan Futsal
Paraguay Futsal
HT
1-1
22:00
Spain Indoor Soccer
Angola Futsal
HT
2-1
02:00
1 AC Monopoli
Avellino
HT
0-0
22:59
Tallinna FC Levadia B
Elva
HT
1-1
20:00
Kufer Soom
Al-Arabi Irbid
HT
1-1
20:00
1 Al-Ahly
Blama 2
HT
0-0
18:00
Jas Qyran
Shakhter Karagandy Reserves
HT
1-0
18:00
Akademia Ontustyk Reserves
FK Kaspyi Aktau Reserves
HT
0-1
18:00
Akzhayik Uralsk Reserves
Ordabasy Reserves 2
HT
2-1
17:00
FK Taraz Reserves
Kyran Reserves 1
HT
2-0
17:00
FK Aktobe Reserves
Kaisar Kyzylorda Reserves
HT
1-2
17:00
Turan Turkistan Reserves
FK Atyrau Reserves 1
HT
1-0
16:00
Altay FK
FC Astana Reserves
HT
0-3
16:00
Okzhetpes Kokshetau Reserves
Tobol Kostanay Reserves
HT
0-1
15:00
Sdushor-8
Zhetysu Taldykorgan Reserves 2
HT
1-0
18:35
Suzhou Dongwu
Jiangxi Liansheng FC
HT
1-0
15:00
Zhejiang Greentown
Shenyang City Public
HT
0-0
22:00
Kvik Halden
Valerenga B
HT
3-0
22:00
Kjelsas
Rosenborg B
HT
3-1
02:15
1 Sao Paulo (Youth)
Botafogo RJ (Youth) 1
HT
2-1
04:00
Deportivo Dongu
Montanes
HT
2-1
02:30
San Martin de San Juan Reserves
Independiente de Villa Obrera
HT
4-0
01:00
Godoy Cruz Reserves
CA Fray Luis Beltran 1
HT
1-1
01:00
Molinos El Pirata
Sport Chavelines Juniors
HT
0-1
22:30
Juan Aurich
CD Coopsol
HT
0-1
01:00
Brumunddal
Ullensaker/Kisa B 1
HT
1-0
00:00
Mjondalen IF B
Orn-Horten 1
HT
0-1
22:59
Stromsgodset B
Fredrikstad B
HT
2-1
22:59
Bjarg
Brann 2
HT
2-1
22:00
Follo
Sparta Sarpsborg B
HT
2-0
22:00
Tynset
Ray Heim B team
HT
3-0
17:00
Kafr Qasim
Hapoel Tirat Karmel
HT
0-4
15:00
Maccabi HaShikma Hen
Bnei Yehud
HT
2-2
00:00
IFK Varnamo
Orgryte
HT
1-0
01:30
1 Deportivo Maldonado
Wanderers FC
HT
1-3
01:00
Argentino de Merlo
Sportivo Italiano
HT
0-1
01:00
1 General Lamadrid
Victoriano Arenas 1
HT
0-1
01:30
Instituto
All Boys
HT
1-0
19:00
Alashkert
Noravank
HT
0-0
18:00
1 Deren FC
BCH Lions
HT
2-0
01:00
Liniers
Defensores de Cambaceres
HT
0-0
01:00
1 Centro Espanol
CA Lugano 1
HT
1-0
01:00
1 Central Ballester
Sportivo Barracas
HT
2-1
01:00
Juventud Unida
Deportivo Paraguayo
HT
0-0
01:30
Canedense U20
Vasco (Youth)
HT
3-1
22:59
Nomme JK Kalju II
Halliu football College
HT
0-2
22:30
Veles
Rotor Volgograd
HT
1-0
01:30
EC Timon
Cordino 1
HT
1-1
01:45
Leeds AFC Cork
Castleview FC
HT
0-2
00:00
Vallensbaek IF U21
Maribo BK U21
HT
2-0
23:30
Vanlose U21
KFUM Roskilde U21 1
HT
2-0
23:30
Hvidovre IF U21
AB Tarnby U21
HT
1-1
17:00
Bashundhara Kings
Abahani Limited
HT
1-1
02:15
1 HK Kopavogs
Stjarnan Gardabaer
HT
0-0
21:00
Turon Nukus
Navbahor Namangan
HT
0-1
21:00
Qizilqum Zarafshon
OTMK Olmaliq
HT
0-0
03:00
AD Guanacasteca
Sporting San Jose 1
HT
0-0
14:00
Qingdao Youth Island
Shanghai Jiading Huilong 1
HT
1-0
14:00
Shanxi Longjin
Guangxi Pingguo Haliao
HT
1-0
20:15
FC Uzhgorod
Nyva Ternopil
HT
0-0
21:10
Fauve Azur Elite
Racing de Bafoussam
HT
1-1
19:00
Lion Blesse
Foncha Street Bamenda
HT
1-2
20:00
Swansea City U23
Crewe Alexandra U23
HT
3-1
20:00
Racing Club Reserves
Talleres Remedios Reserves
HT
1-0
20:00
Defensa y Justicia Reserves
Banfield Reserves
HT
0-0
01:30
RWD Molenbeek U21
Lommel SK U21
HT
1-0
01:00
Seraing U21
RS Waasland Beveren U21
HT
0-1
01:00
Excelsior Virton U21
Westerlo U21 1
HT
1-1
01:00
St. Gilloise U21
Lierse U21
HT
0-0
00:45
Royal Antwerp FC U21
Oud Heverlee Leuven U21
HT
1-1
00:30
AS Eupen U21
Kortrijk U21
HT
4-0
00:30
1 Zulte-Waregem U21
St.-Truidense U21
HT
0-0
00:30
Cercle Brugge U21
KV Mechelen U21
HT
1-0
00:30
KV Oostende U21
Beerschot Wilrijk U21
HT
0-0
00:30
KAA GentU21
Racing Genk U21
HT
1-0
00:30
Club Brugge U21
Standard Liege U21
HT
0-0
00:30
Anderlecht U21
Royal Charleroi U21
HT
1-0
00:30
Excelsior Mouscron U21
Deinze U21
HT
1-0