Kết quả tỷ số, trực tiếp IR Reykjavik vs Akranes, 23h30 15/09

IR Reykjavik
Kết quả bóng đá Cúp Quốc Gia Iceland

IR Reykjavik vs Akranes


23:30 ngày 15/09/2021

Đã kết thúc
Akranes
IR Reykjavik
1
HT

1 - 1
Akranes
3

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 5

Tỷ lệ IR Reykjavik vs Akranes


TLCA
1.38 : 0:0 : 0.55
TL bàn thắng:
5.00 : 3 1/2 : 0.13
TL Thắng - Hòa - Bại
151.00 : 15.00 : 1.03
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 1

Diễn biến chính IR Reykjavik vs Akranes

   Fridriksson P.    1-0  17'    
      32'        Thordur Thorsteinn Thordarson
      45' 1-1      Thordur Thorsteinn Thordarson
      55' 1-2      Gisli Laxdal Unnarsson
   Fridriksson P.       71'    
      73'        Tyrfingsson Gudmundur
      76'        Brynjar Snaer Palsson
      85'        Aron Kristofer Larusson
      85'        Steinar Thorsteinsson
      90' 1-3      Tyrfingsson Gudmundur

Đội hình thi đấu IR Reykjavik vs Akranes

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê IR Reykjavik vs Akranes

IR Reykjavik   Akranes
8
 
Phạt góc
 
5
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
1
 
Thẻ vàng
 
5
11
 
Tổng cú sút
 
17
2
 
Sút trúng cầu môn
 
6
9
 
Sút ra ngoài
 
11
53%
 
Kiểm soát bóng
 
47%
49%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
51%
168
 
Pha tấn công
 
145
130
 
Tấn công nguy hiểm
 
108
03:00
Levante
Celta Vigo
HT
0-0
03:00
Athletic Bilbao
Rayo Vallecano
HT
1-1
00:30
1 Getafe
Atletico Madrid
HT
1-0
01:45
Atalanta
Sassuolo
HT
2-1
01:45
1 Fiorentina
Inter Milan
HT
1-0
23:30
Bologna
Genoa
HT
0-0
02:15
Leiston FC
Kings Langley 2
HT
1-1
01:45
Horsham
Kingstonian
HT
1-0
01:45
FC United of Manchester
Blyth Spartans
HT
0-1
01:45
Stowmarket Town
Sudbury
HT
0-0
01:45
Hemel Hempstead Town
Ware
HT
0-0
01:45
Chester FC
Darlington
HT
0-0
01:45
Kettering Town
Spalding United
HT
0-0
01:45
Needham Market
East Thurrock United
HT
0-0
01:45
Southport FC
Chorley FC
HT
0-0
01:45
Spennymoor Town
AFC Fylde
HT
1-0
01:45
St Albans City
Concord Rangers
HT
1-0
01:45
Chippenham Town
Poole Town
HT
1-0
01:45
Hereford United
Lymington Town 1
HT
0-0
01:45
Corinthian Casuals
Leatherhead
HT
1-0
01:45
Farnborough Town
Metropolitan Police
HT
0-0
01:30
Hadley
Enfield Town
HT
0-0
01:30
Jersey Bulls
Sutton Common Rovers
HT
0-0
17:00
Pohang Steelers
Ulsan Hyundai FC 1
HT
0-1
14:30
Gwangju Football Club
Jeonbuk Hyundai Motors
HT
0-0
12:00
Suwon Samsung Bluewings
Gangwon FC
HT
2-1
23:30
Al Kuwait SC
AL Salt
HT
2-0
06:10
Santos AP
Trem-AP
HT
0-0
00:30
VfR Kleinhuningen
BCO Alemannia Basel
HT
1-1
15:45
Greece (nữ) U17
Poland (nữ) U17
HT
0-0
07:00
Mexico (nữ)
Colombia (nữ)
HT
1-0
06:30
USA (nữ)
Paraguay (nữ)
HT
5-0
03:00
Ecuador (nữ)
Peru (nữ)
HT
0-0
01:00
Ireland (nữ)
Australia (nữ)
HT
2-2
22:59
Ukraine (nữ)
Turkey (nữ)
HT
1-0
22:00
Nigeria (nữ)
South Africa (nữ)
HT
0-3
21:00
Hungary U17
France U17
HT
0-1
20:30
Italy U16
Switzerland U16
HT
2-0
19:00
Denmark U16
Belgium U16
HT
0-1
18:00
Wales U16
France U16
HT
0-2
17:30
Netherlands (nữ) U19
Mexico (nữ) U20 1
HT
1-1
16:00
Portugal (nữ) U19
Norway (nữ) U19
HT
0-1
15:45
Italy (nữ) U19
Austria (nữ) U19
HT
0-1
02:00
RKC Waalwijk
Willem II
HT
0-0
23:45
Fortuna Sittard
AFC Ajax
HT
0-3
01:45
Manchester City
Wycombe Wanderers
HT
3-1
01:45
Wigan Athletic
Sunderland A.F.C
HT
0-1
01:45
Sheffield United
Southampton
HT
1-1
01:45
Queens Park Rangers (QPR)
Everton
HT
2-1
01:45
Burnley
Rochdale
HT
0-0
01:45
Brentford
Oldham Athletic
HT
5-0
01:45
Fulham
Leeds United
HT
0-0
01:45
Preston North End
Cheltenham Town
HT
2-0
01:45
Watford
Stoke City
HT
0-1
01:45
Norwich City
Liverpool
HT
0-1
01:30
Aarau
FC Wil 1900
HT
2-0
22:59
Vaduz
Winterthur
HT
2-0
22:59
Schaffhausen
Thun
HT
1-1
01:30
FC Zurich
Servette
HT
0-1
00:00
Yeni Malatyaspor
Sivasspor
HT
0-0
00:00
Besiktas JK
Adana Demirspor
HT
2-0
21:00
Karagumruk
Antalyaspor
HT
0-0
21:00
Caykur Rizespor
Altay Spor Kulubu 1
HT
0-1
02:15
SC Covilha
Vitoria Guimaraes
HT
0-2
01:00
Slask Wroclaw II
Zaglebie Lubin
HT
0-2
22:59
KP Calisia Kalisz
Pogon Szczecin
HT
2-1
22:30
Jagiellonia Bialystok
Lechia Gdansk
HT
0-2
20:30
Srodka
GKS Jastrzebie
HT
0-1
20:00
1 Ruch Zdzieszowice
Zaglebie Sosnowiec
HT
0-3
23:30
Lyngby
Aalborg
HT
0-2
22:59
AB Copenhagen
Fredericia
HT
0-2
22:45
Helsingor
Odense BK
HT
0-3
21:30
Brabrand
Kolding FC
HT
0-1
01:30
Crotone
Lecce
HT
0-2
01:30
Cosenza Calcio 1914
Como
HT
1-0
01:30
Spal
Vicenza
HT
1-1
01:30
Pisa
Monza 1
HT
1-0
01:30
1 Pordenone Calcio SSD
Reggina
HT
1-0
22:59
Alessandria
Ascoli
HT
0-2
22:59
Benevento
Cittadella
HT
1-1
00:00
Varzim
Estrela da Amadora
HT
2-0
01:00
USL Dunkerque
Toulouse
HT
0-1
01:00
Valenciennes
Bastia
HT
1-1
01:00
Ajaccio
Chamois Niortais
HT
0-0
01:00
Amiens
Pau FC
HT
1-1
01:00
Le Havre
Quevilly
HT
1-0
01:00
1 Caen
Dijon
HT
0-1
01:00
Paris FC
Nimes
HT
0-0
01:00
AJ Auxerre
Rodez Aveyron
HT
1-0
01:00
1 Grenoble
Nancy
HT
1-1
01:00
Guingamp
Sochaux
HT
1-0
22:59
Peresvet Podolsk
FK Kolomna 1
HT
2-0
17:00
Chertanovo Moscow
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
HT
0-1
01:45
1 Crawley Town
Harrogate Town
HT
2-1
05:00
Monterrey B
Mineros de Zacatecas
HT
0-1
01:45
Alfreton Town
Leamington
HT
0-0
19:30
defense forces
Vipers
HT
0-1
23:30
Vojvodina Novi Sad
Kolubara
HT
1-0
01:00
Realidade Jovem/SP (nữ)
Sao Jose (nữ)
HT
0-3
22:45
1 Etar
Botev Plovdiv
HT
0-0
22:00
PFK Montana
CSKA 1948 Sofia
HT
0-0
20:00
Levski Karlovo
Tsarsko Selo
HT
0-0
20:00
FC Tundzha 1915
Arda
HT
0-1
20:00
Rozova Dolina
Beroe Stara Zagora
HT
0-3
19:45
Rodopa Smolyan
Lokomotiv Plovdiv
HT
0-3
03:00
Orsomarso
Boyaca Chico
HT
1-1
01:45
Dover Athletic
Solihull Moors
HT
0-0
17:00
FC Ilbirs
Dordoi-Dynamo Naryn
HT
0-0
17:00
FK Kara-Balta
FK Alga Bishkek
HT
0-1
07:00
Club Atletico Porteno
CD El Nacional
HT
0-1
16:00
Gomo FC
Paro Rinpung FC
HT
2-1
01:00
Once Deportivo de Ahuachapan Reserves
Atletico Marte U20
HT
0-2
22:00
Osters U21
Trelleborg U21
HT
1-0
22:00
Elfsborg U21
Norrby IF(U21)
HT
1-1
22:00
IFK Varnamo U21
Landskrona BoIS U21 1
HT
0-2
20:30
River Plate U19
Deportivo Maldonado U19
HT
1-0
20:00
Plaza Colonia U19
Santiago Wanderers U19
HT
0-0
19:00
Defensor Sporting U19
Progreso U19
HT
2-0
19:00
Boston River U19
Rentistas U19
HT
0-0
19:00
Penarol U19
Danubio U19
HT
0-2
19:00
Bella Vista U19
Central Espanol U19 1
HT
0-0
01:45
Dundalk
Finn Harps
HT
1-1
22:00
FC Juarez U20
San Luis U20
HT
1-1
07:10
Talleres Rem de Escalada
Los Andes
HT
0-0
17:00
China Hong Kong (nữ)
Nepal (nữ)
HT
0-0
22:15
Amator Kielpino
Gwiazda Karsin
HT
0-2
17:30
Moggill FC
Ripley Valley FC
HT
1-0
21:25
FC Istiklol Dushanbe
FC Khatlon
HT
0-0
18:00
1 Faizkand
Khujand
HT
0-0
18:45
Tampines Rovers FC
Lion City Sailors
HT
0-1
19:00
Shakhter Soligorsk Reserves
Energetik-BGU Minsk Reserves
HT
3-0
16:30
1 Albany Creek Reserve
St George Willawong Reserves
HT
4-0
23:30
Al-Arabi SC
Al-Sailiya
HT
0-0
23:30
Umm Salal
Al-Ahli Doha 1
HT
1-0
20:45
Al Shamal
Qatar SC
HT
2-0
00:00
Al Ahly SC
Talaea EI-Gaish
HT
0-0
07:00
Forge FC
CA Independente
HT
0-0
04:45
1 Inter Moengotapoe
CD Olimpia
HT
0-3
00:00
1 FCI Tallinn
Flora Tallinn II
HT
1-1
21:00
Tartu Kalev
FC Nomme United
HT
2-0
01:00
Doncaster Rovers
Manchester City U21
HT
1-1
01:00
Bradford City
Manchester United U21
HT
0-0
01:00
Cambridge United
Tottenham U21
HT
0-0
01:30
Carmarthen
Risca Utd
HT
0-0
01:00
1 Riachuelo AC
Palmeira RN
HT
1-2
00:30
Sahab SC
Al Faisaly
HT
0-0
22:00
Al Wihdat Amman
Al-Jazeera
HT
1-0
00:45
MSV Düsseldorf
Cronenberger SC
HT
0-0
00:30
LTS Bremerhaven
TuS Komet Arsten
HT
1-1
01:30
Saint Gilloise
RC Lebbeke
HT
1-0
16:00
Bengal Nagpur Railway FC
United SC Kolkata
HT
0-0
03:00
1 Fylkir/Ellidi U19
Fram/Ulfarnir U19 1
HT
1-0
05:00
Sampaio Correa
Brusque FC
HT
2-0
05:00
Brasil de Pelotas
CRB AL
HT
0-0
05:00
Avai FC SC
Goias
HT
0-0
02:00
Guarani SP
Remo Belem (PA)
HT
2-0
21:00
FK Raca Bratislava
Trencin
HT
0-2
20:30
Namestovo
Sokol Dolna Zdana
HT
0-0
20:30
1 STK Samorin
SKF Sered
HT
0-0
00:00
SC Gleisdorf
Sturm Graz (Youth)
HT
0-0
04:30
Lone FC
Atletico Choloma 1
HT
2-0
00:30
1 Al Zawraa
Al Sinaah 1
HT
1-0
22:00
AL Minaa
Arbil
HT
0-0
19:30
Naft Alwasat
Samarra
HT
1-0
19:30
Baghdad
AI Kahrabaa
HT
0-0
19:30
Al Quwa Al Jawiya
Al Qasim Sport Club
HT
1-0
00:15
Hajer
Al-Kawkab
HT
0-1
22:59
Al Wehda Mecca
Al-Jabalain
HT
1-1
22:55
Al-Orubah
AL-jeel
HT
2-0
22:40
Najran SC
Al Sahel 1
HT
0-0
18:00
1 Maktaaral
Tarlan
HT
1-0
18:00
Kairat Academy
FK Aksu
HT
0-1
18:00
Baikonur
Okzhetpes
HT
0-2
18:00
Bulat Temirtau
Akademiya Ontustik
HT
1-0
17:00
Ekibastuzets
FK Igilik
HT
3-0
16:00
Kyzyl Zhar Petropavlovsk II
Lashyn Karatau
HT
1-1
06:30
Real Potosi
Real Santa Cruz 1
HT
1-0
02:00
Club Guabira
San Jose 1
HT
1-0
20:00
FC Sfintul Gheorghe
CS Petrocub 1
HT
0-0
20:00
Moghayer Al Sarhan
Amman FC
HT
0-0
20:00
Al-Tora
Mansheiat Bani Hasan
HT
1-0
00:00
Sweden (nữ) U19
France (nữ) U19
HT
0-1
18:00
Serbia (nữ) U19
Iceland (nữ) U19
HT
0-0
16:00
Belgium (nữ) U19
Germany (nữ) U19
HT
1-2
16:00
Slovenia (nữ) U19
Russia (nữ) U19
HT
0-0
01:45
Portsmouth
Plymouth Argyle
HT
1-0
01:45
Crewe Alexandra
Morecambe
HT
0-2
01:45
Gillingham
Charlton Athletic
HT
0-1
03:30
Inti Gas Deportes
Alianza Atletico Sullana
HT
0-1
22:59
Cienciano
UTC Cajamarca
HT
1-1
06:30
Sportivo Ameliano
Independiente Luque
HT
1-1
04:00
Karai Chive
River Plate (PAR)
HT
0-0
21:10
JK Nomme United U19
Tartu FC Helios/Jogeva Noorus 96 U19
HT
0-1
21:00
Pohja-Tallinna JK Volta U19
JK Tallinna Kalev U19
HT
1-5
21:00
FC Flora Tallinn U19
JK Viljandi Tulevik U19
HT
1-2
18:35
Meizhou Hakka
Nanjing City
HT
2-1
18:35
1 Guizhou Hengfeng F.C.
Nantong Zhiyun
HT
0-1
18:35
1 Bei Li Gong
Chengdu Better City FC
HT
0-2
14:30
Sichuan Jiuniu
Heilongjiang Lava Spring
HT
0-0
22:30
Honka Akatemia
PIF Parainen
HT
0-0
21:00
LKS Wolczanka Wolka Pelkinska
Czarni Polaniec
HT
0-1
01:45
CA Chaco For Ever Reserves
C.U.N.E.
HT
0-0
00:00
Politecnico J.I.C.
Total Soccer FC
HT
0-1
01:25
SK Vorwarts Steyr
SV Ried
HT
0-1
00:00
ASV Siegendorf
Wolfsberger AC
HT
1-4
00:00
SKU Amstetten
FC Wacker Innsbruck
HT
1-0
00:00
1 SK Treibach
Floridsdorfer AC
HT
1-5
00:00
Union Gurten
TSV Hartberg
HT
0-0
00:00
SC Weiz
Austria Lustenau
HT
0-0
00:00
FC Blau Weiss Linz
Team Wiener Linien
HT
2-0
23:30
Kapfenberg
Austria Wien
HT
0-0
23:30
SC Schwaz
St.Polten 1
HT
0-2
06:00
1 Deportivo Llacuabamba
Deportivo Union Comercio 1
HT
0-2
03:30
Santos Ica
Los Chankas
HT
0-1
01:00
DVS 33 Ermelo
Noordwijk
HT
2-0
01:00
GOES
VV DOVO
HT
0-0
01:00
Achilles Veen
DTS Ed 1
HT
1-2
01:00
ODIN
De Treffers
HT
1-1
01:00
Ajax Amateurs
VV Sint Bavo
HT
0-0
01:00
HHC Hardenberg
VV Capelle
HT
0-0
01:00
ASWH
HV CV Quick
HT
1-0
01:00
Quick Boys
Rijnsburgse Boys
HT
0-0
01:00
GVVV Veenendaal
VVOG
HT
1-1
01:00
Katwijk
Harkemase Boys
HT
2-2
01:00
HSV Hoek
SteDoCo
HT
2-1
01:00
Sparta Nijkerk
Sliedrecht
HT
0-0
01:00
Barendrecht
Scheveningen
HT
1-0
01:00
1 IJsselmeervogels
Sportlust'46
HT
1-0
01:00
1 Lyss
AFC
HT
1-1
00:00
Akra
Madla IL
HT
1-1
22:59
Metalist Kharkiv
Desna Chernihiv
HT
0-1
21:00
1 MFK Mikolaiv
Rukh Vynnyky
HT
0-2
00:30
SV Ramlingen Ehlershausen
HSC BW Schwalbe Tundern
HT
1-0
00:30
BSC Hastedt
TS Woltmershausen
HT
0-3
01:45
St Neots Town
Barton Rovers 1
HT
1-2
01:45
North Leigh
Berkhamsted Town
HT
0-0
02:00
Slovenia (nữ)
France (nữ)
HT
1-1
01:45
Iceland (nữ)
Hà Lan (nữ)
HT
0-1
01:35
Scotland (nữ)
Faroe Islands (nữ)
HT
4-0
01:30
Belgium (nữ)
Albania (nữ)
HT
2-0
01:15
Luxembourg (nữ)
Anh (nữ)
HT
0-4
01:00
Hungary (nữ)
Spain (nữ)
HT
0-3
01:00
Northern Ireland (nữ)
Latvia (nữ)
HT
0-0
00:30
Romania (nữ)
Lithuania (nữ)
HT
2-0
00:00
Kosovo (nữ)
Norway (nữ)
HT
0-2
00:00
Estonia (nữ)
Wales (nữ)
HT
0-1
00:00
Greece (nữ)
Kazakhstan (nữ)
HT
2-1
00:00
Moldova (nữ)
Switzerland (nữ)
HT
0-4
23:30
malta (nữ)
Bosnia and Herzegovina (nữ)
HT
0-2
23:30
Sweden (nữ)
Georgia (nữ)
HT
2-0
22:59
Azerbaijan (nữ)
Denmark (nữ)
HT
0-4
22:59
North Macedonia (nữ)
Austria (nữ)
HT
0-3
22:30
Armenia (nữ)
Poland (nữ)
HT
0-1
22:30
Czech (nữ)
Cyprus (nữ)
HT
4-0
22:30
Croatia (nữ)
Italy (nữ) 1
HT
0-2
22:15
Finland (nữ)
Slovakia (nữ)
HT
1-0
21:00
Russia (nữ)
Montenegro (nữ)
HT
1-0
21:00
Germany (nữ)
Serbia (nữ)
HT
0-1
21:00
Odorheiu Secuiesc
FC Pucioasa
HT
1-1
00:00
Helsingborg
Jonkopings Sodra IF
HT
1-0
01:45
Belper Town
Carlton Town
HT
0-0
19:00
BKMA
Ararat Yerevan
HT
0-1
16:30
Queensland Lions SC
Casuarina FC 1
HT
1-0
00:00
USV Draxler Mooskirc
SV Rader Nais Tobelbad
HT
0-0
18:00
Erchim
FC Ulaanbaatar
HT
0-0
15:00
Selenge Press
Athletic 220 FC
HT
2-0
12:00
Khoromkhon Club
Khangarid Klub
HT
1-1
21:00
Leixoes U23
Braga U23
HT
0-1
20:00
Pretoria Univ
Cape Town All Stars
HT
1-0
20:00
Cape Town Spurs
Hungry Lions
HT
0-0
20:00
Uthongathi FC
Platinum City
HT
0-0
20:00
Tshakhuma Tsha Madzivhandila
Black Leopards
HT
1-0
01:00
Argentino de Rosario
Yupanqui
HT
1-0
01:00
Deportivo Muniz
Puerto Nuevo
HT
0-1
01:00
Sapucaiense RS
Novo Hamburgo RS
HT
0-0
18:30
FK MOIK Baku
Sabayi II
HT
1-0
18:00
FK Qabala II
PFC Neftchi II
HT
3-0
01:00
Santos B
Primavera 1
HT
1-1
01:00
Sao Bernardo
EC Sao Bernardo/SP
HT
0-2
01:00
Sao Bento
XV de Piracicaba 1
HT
0-1
01:00
Rio Claro
Noroeste
HT
1-0
01:00
Botafogo B SP
Comercial-SP 1
HT
0-0
01:00
CA Votuporanguense SP
AE Velo Clube SP
HT
1-0
01:00
Taubate
Sao Caetano
HT
1-0
01:00
Atibaia
Juventus SP 1
HT
0-0
21:00
Kuruvchi Bunyodkor
Lokomotiv Tashkent
HT
1-1
18:30
Mashal Muborak
Sogdiana Jizak
HT
0-0
02:00
1 Aberystwyth Town
UWIC Inter Cardiff
HT
0-3
01:45
Connahs Quay Nomads FC
Airbus UK Broughton
HT
3-3
01:45
Newtown AFC
Caernarfon
HT
2-0
01:45
Barry Town United
Terry McLaughlin
HT
0-0
01:45
Haverfordwest County
Undy Athletic
HT
2-0
01:45
Prestatyn Town FC
Holywell
HT
2-1
01:45
Bangor City FC
Bala Town F.C.
HT
0-0
20:00
Kuching FA
Perak FA II
HT
0-0
20:00
Negeri Sembilan
PDRM
HT
2-0
20:00
Darul Takzim II
Sarawak
HT
0-1
20:00
Kelantan United
Terengganu B
HT
1-0
20:00
Kelantan
Selangor PKNS
HT
2-1
21:00
Sloboda
Posusje
HT
1-0
22:00
Primorac Biograd
Hajduk Split
HT
1-1
20:30
Vuteks Sloga
Istra 1961 Pula
HT
0-0
20:30
Mladost Zdralovi
Inter Zapresic
HT
3-0
20:30
NK Dugopolje
NK Lokomotiva Zagreb
HT
0-1
20:00
Peto Ma Ca
Rijeka
HT
0-2
22:00
Opava
Mlada Boleslav
HT
0-2
22:00
FC Viktoria Plzen
Marila Pribram
HT
1-1
22:00
Vysocina jihlava
Pardubice 1
HT
1-0
21:00
FK Graffin Vlasim
Sigma Olomouc
HT
0-1
20:00
Millwall U23
Barnsley U23
HT
2-0
19:00
Cardiff City U23
Sheffield Utd U23
HT
1-0
19:00
Bristol City U23
Peterborough United U23
HT
0-2
19:00
Queens Park Rangers U23
Coventry City U23
HT
0-1
01:30
CS Mioveni
Rapid Bucuresti
HT
0-0
22:45
Petrolul Ploiesti
Universitatea Craiova
HT
0-0
20:00
FC Maramures Baia Mare
CSM Politehnica Iasi
HT
1-1
19:00
ACS Somuz Falticeni
FC Voluntari
HT
1-1
01:00
Deportivo Merlo Reserves
JJ Urquiza Reserves
HT
0-1
01:00
Argentino Quilmes Reserves
CSD Flandria Reserves
HT
0-1
00:00
CA Colegiales Reserves
Sacachispas Reserves
HT
1-1
22:00
1 Sportivo Italiano Reserves
CA Claypole Reserves 1
HT
0-1
22:00
Acassuso Reserves
Atletico Fenix Reserves
HT
0-0
07:00
Racing Club Montevideo
Rampla Juniors FC
HT
0-0
04:30
CA Atenas
Danubio FC
HT
0-0
02:00
1 Villa Teresa
Uruguay Montevideo
HT
0-0
01:30
Artigas
Potencia
HT
0-0