Kết quả tỷ số, trực tiếp Genclerbirligi vs Altinordu, 21h00 15/09

Genclerbirligi
1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

Genclerbirligi vs Altinordu


21:00 ngày 15/09/2021

Đã kết thúc
Altinordu
2
Genclerbirligi
3
HT

1 - 1
Altinordu
2

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 1 - 2
Thẻ vàng: 5 - 7

Tỷ lệ Genclerbirligi vs Altinordu


TLCA
2.30 : 0:1/4 : 0.33
TL bàn thắng:
3.50 : 5 1/2 : 0.19
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 26.00 : 501.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 1

Diễn biến chính Genclerbirligi vs Altinordu

      13' 0-1      Ali Dere
      20'        Kocak R.
   Baris Alici    1-1  26'    
   Eleke    2-1  48'    
   Omurcan Artan       53'    
   Sandro Cesar Cordovil de Lima    3-1  64'    
      70'        Ahmet Ilhan Ozek
      73'        Yilmaz M.
   Aksel Aktas       76'    
   Aaron Tshibola       78'    
      81' 3-2      Ahmet Ilhan Ozek
      83'        Sami Satilmis
      86'        Yilmaz M.
      88'        Sami Satilmis
   Aaron Tshibola       90'    
   Metehan Mert       90'    
      90'        Ahmet Dereli

Đội hình thi đấu Genclerbirligi vs Altinordu

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Genclerbirligi vs Altinordu

Genclerbirligi   Altinordu
1
 
Phạt góc
 
5
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
5
 
Thẻ vàng
 
7
1
 
Red card
 
2
13
 
Tổng cú sút
 
6
5
 
Sút trúng cầu môn
 
2
8
 
Sút ra ngoài
 
4
58%
 
Kiểm soát bóng
 
42%
61%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
39%
111
 
Pha tấn công
 
90
61
 
Tấn công nguy hiểm
 
49
03:00
Real Madrid
Mallorca
HT
3-1
03:00
Villarreal
Elche
HT
2-1
00:30
RCD Espanyol
Alaves
HT
0-0
00:30
Sevilla
Valencia
HT
3-1
01:45
AC Milan
Venezia
HT
0-0
01:45
Cagliari
Empoli
HT
0-1
23:30
Spezia
Juventus
HT
1-1
23:30
Salernitana
Verona
HT
1-2
02:00
1 Metz
PSG
HT
1-1
02:00
1 Lens
Strasbourg
HT
0-0
02:00
1 Lorient
Nice
HT
1-0
02:00
Lyon
Troyes
HT
0-1
02:00
Angers
Marseille
HT
0-0
00:00
Montpellier
Bordeaux
HT
1-2
00:00
Lille
Reims
HT
2-0
00:00
Rennes
Clermont
HT
2-0
00:00
Nantes
Stade Brestois
HT
1-0
00:00
Monaco
Saint Etienne 1
HT
1-1
17:00
FC Seoul
Incheon United
HT
0-0
14:30
Suwon City
Seongnam FC
HT
0-0
12:00
Jeju United
Daegu FC
HT
0-0
17:00
1 FC Tokyo
Nagoya Grampus
HT
1-1
17:00
Kashima Antlers
Kawasaki Frontale
HT
0-0
17:00
Hiroshima Sanfrecce
Cerezo Osaka
HT
0-0
07:05
New York Red Bulls
New York City FC 2
HT
0-1
07:05
Chicago Fire
New England Revolution
HT
1-1
06:35
1 Inter Miami
Nashville
HT
0-2
22:00
Nasaf Qarshi
Mohun Bagan(Ind)
HT
5-0
06:00
1 Juventus SC
Criciuma
HT
0-0
01:30
Parla Escuela
CD Illescas
HT
1-1
01:30
1 FC Lincoln
Europa FC
HT
1-1
01:10
CS Alagoano (nữ)
Guerreiras Esporte Clube (nữ)
HT
0-0
00:30
Berlin Hilalspor
TuS Makkabi Berlin
HT
0-1
00:30
BSV Al-Dersimspor
FC Neubrandenburg 04 1
HT
0-2
22:10
Rejiche
CS.Hammam-Lif
HT
2-0
18:15
Slavoj Vysehrad U19
Bohemians 1905 U19
HT
3-0
22:59
Sweden U16
Norway U16
HT
0-0
21:00
Portugal (nữ) U17
Republic of Ireland (nữ) U17
HT
0-0
02:00
PEC Zwolle
Sparta Rotterdam
HT
1-1
02:00
Feyenoord
SC Heerenveen
HT
1-0
01:00
2 Groningen
Vitesse Arnhem
HT
0-1
23:45
Go Ahead Eagles
PSV Eindhoven
HT
0-1
23:45
NEC Nijmegen
FC Utrecht
HT
0-1
00:00
Djurgardens
Degerfors IF 1
HT
2-0
00:00
IK Sirius FK
IFK Norrkoping FK
HT
1-2
00:00
Orebro
Ostersunds FK
HT
0-0
00:00
Elfsborg
Malmo FF
HT
0-0
01:45
Manchester United
West Ham United
HT
0-1
01:45
Wolves
Tottenham Hotspur
HT
1-2
01:45
Millwall
Leicester City
HT
0-0
01:45
Chelsea
Aston Villa
HT
0-0
01:45
Arsenal
AFC Wimbledon
HT
1-0
01:30
Brighton Hove Albion
Swansea City
HT
2-0
00:00
CD Artistico Navalcarnero
Las Rozas
HT
2-0
23:30
CD Roda
Atzeneta UE
HT
0-0
01:30
Neuchatel Xamax
Stade Ouchy
HT
2-0
22:59
Kriens
Yverdon
HT
0-1
01:30
1 St. Gallen
Basel
HT
0-1
22:59
Lausanne Sports
Young Boys
HT
0-2
00:00
Kayserispor
Galatasaray
HT
2-0
00:00
1 Goztepe
Hatayspor
HT
0-1
21:00
Gazisehir Gaziantep
Istanbul BB
HT
1-0
01:45
Glasgow Rangers
Livingston
HT
0-0
01:45
Dundee
Saint Johnstone
HT
0-0
16:00
Gamba Osaka
Shonan Bellmare
HT
3-0
07:30
1 Flamengo
Barcelona SC(ECU) 1
HT
2-0
03:15
FC Famalicao
Penafiel 1
HT
1-0
01:00
Rio Ave
Santa Clara 1
HT
1-2
01:30
1 Stal Mielec
Wisla Krakow
HT
0-2
01:00
Korona Kielce
Wisla Plock 1
HT
1-0
00:45
WKP Wloclavia Wloclawek
Piast Gliwice
HT
0-1
00:15
Stal Rzeszow
Rakow Czestochowa
HT
0-2
00:00
Miedz Legnica
Odra Opole
HT
3-0
00:00
Motor Lublin
Podbeskidzie Bielsko-Biala
HT
1-0
22:30
Wigry Suwalki
Legia Warszawa
HT
1-1
21:00
1 Gawin Sleza Wroclaw
Chojniczanka Chojnice
HT
1-0
21:00
Concordia Elblag
Unia Skierniewice
HT
0-1
20:30
Orleta Radzyn Podlaski
Lechia Zielona Gora
HT
2-2
19:30
Gornik Zabrze
Radomiak Radom
HT
1-0
07:05
Monterrey
Toluca
HT
1-0
23:30
Marienlyst
Middelfart G og
HT
0-0
22:59
Fremad Amager
Randers FC
HT
2-3
22:59
Nykobing FC
FC Copenhagen
HT
2-0
21:30
Aalborg Chang
IF Lyseng
HT
1-1
21:30
VSK Arhus
Nordsjaelland
HT
1-1
21:30
Kjellerup
Midtjylland
HT
0-2
21:30
B 1913 Odense
Sonderjyske
HT
0-2
21:30
Vanlose
Vejle
HT
1-1
22:59
MFK Ruzomberok
Slovan Bratislava
HT
0-0
01:45
1 Royal Antwerp
Racing Genk
HT
3-1
01:30
Cremonese
Perugia 1
HT
0-2
22:59
Ternana
Parma
HT
0-0
01:15
NK Olimpija Ljubljana
Domzale
HT
1-1
22:00
Radomlje
ASK Bravo Publikum
HT
0-1
06:30
Sao Paulo
America MG
HT
0-0
20:00
FK Kuban Kholding
Rotor Volgograd B
HT
2-0
17:00
Busan I Park
Seoul E-Land FC
HT
1-0
00:00
SC Freiburg (Youth)
Eintracht Braunschweig
HT
0-1
09:05
Tampico Madero
Cimarrones de Sonora
HT
1-1
07:05
Pumas Tabasco
Venados FC
HT
0-0
05:00
Tlaxcala FC
Tepatitlan de Morelos
HT
0-0
00:00
Habitpharm Javor
FK Backa Backa Palanka
HT
1-0
21:00
FK Radnicki Sremska Mitrovica
FK Buducnost Dobanovci
HT
2-0
21:00
FK Zarkovo
Macva Sabac
HT
0-1
21:00
Indjija
FK Graficar Beograd
HT
3-2
21:00
FK Rad Beograd
Zlatibor Cajetina
HT
2-0
21:00
FK Loznica
Timok
HT
0-0
21:00
Kabel Novi Sad
IMT Novi Beograd
HT
0-2
21:00
FK Zeleznicar Pancevo
Mladost Novi Sad
HT
2-0
21:00
Krsko Posavlje
ND Gorica
HT
0-1
21:00
Jadran Dekani
NK Bilje
HT
0-0
13:00
Gangwon II
FC Namdong
HT
0-0
21:00
Dinamo Zagreb II
NK Solin
HT
0-1
22:30
FK Napredak Krusevac
Cukaricki Stankom
HT
0-1
22:30
FK Spartak Zlatibor Voda
Proleter
HT
0-1
20:30
Radnicki 1923 Kragujevac
Novi Pazar
HT
2-1
01:00
Palmeiras SP (nữ)
SC Corinthians Paulista (nữ) 1
HT
1-0
21:00
Santos Laguna (nữ)
Ferroviaria SP (nữ)
HT
1-0
09:10
Club Leon
Seattle Sounders
HT
0-0
09:00
Tacoma Defiance
Sacramento Republic FC
HT
0-0
09:00
Oakland Roots
San Diego loyalty
HT
1-1
08:05
Austin Bold
El Paso Locomotive FC
HT
1-0
07:00
Memphis 901
Indy Eleven
HT
1-0
06:45
Charlotte Independence
Miami FC
HT
1-0
06:30
Atlanta United FC II
Birmingham Legion
HT
0-1
06:05
Charleston Battery
New York Red Bulls B
HT
1-2
17:00
Tusker
Gor Mahia 1
HT
0-0
22:00
Xebur
CSKA Sofia
HT
0-3
20:00
Sportist Svoge
Septemvri Sofia
HT
0-0
20:00
Septemvri 98 Tervel
Septemvri Simitli
HT
0-1
20:00
Bansko
Pirin Blagoevgrad
HT
1-1
17:00
Marek Dupnitza
Levski Sofia
HT
0-2
21:00
Olaria RJ U20
Tigres Brasil U20
HT
2-0
21:00
KS Elbasani
Kastrioti Kruje
HT
0-1
21:00
KF Maliqi
KS Perparimi Kukesi
HT
0-0
21:00
FK Vora
KS Korabi Peshkopi
HT
0-0
21:00
Laberia
Vllaznia Shkoder
HT
1-1
21:00
Beselidhja Lezhe
Burreli
HT
0-0
21:00
Luzi 2008
Teuta Durres
HT
1-2
21:00
Erzeni
KS Dinamo Tirana
HT
0-0
21:00
KF Oriku
KS Bylis
HT
1-1
21:00
Lushnja KS
Tomori berat
HT
0-2
21:00
KS Veleciku Koplik
Skenderbeu Korca
HT
0-2
21:00
Turbina Cerrik
Egnatia
HT
1-0
21:00
Shkumbini Peqin
KF Tirana
HT
0-2
21:00
Flamurtari
Apolonia Fier
HT
0-0
21:00
Terbuni Puke
Partizani Tirana
HT
0-3
19:00
Besa Kavaje
Pogradeci
HT
0-0
18:30
Butrinti Sarande
KF Laci
HT
0-1
02:00
FCF El Estor (nữ)
FC Cremas (nữ)
HT
2-1
02:10
Bohemians U19
Bray Wanderers U19
HT
1-1
08:00
Atletico Junior Barranquilla
Atletico Huila
HT
0-0
03:00
Chacaritas SC
Guayaquil SC
HT
2-1
03:00
Sociedad Deportivo Quito
Gualaceo SC
HT
0-1
01:30
Pottu Via Ho
CD Puerto Quito 1
HT
3-0
22:30
Inter Turku
AC Oulu
HT
3-0
22:30
HJK Helsinki
HIFK
HT
0-1
22:30
1 KTP Kotka
Lahti
HT
1-2
22:30
FC Haka
SJK Seinajoen
HT
2-0
22:30
Ilves Tampere
IFK Mariehamn
HT
1-0
22:30
Honka Espoo
KuPs
HT
0-0
16:00
1 Ugyen Academy
Tensung FC
HT
3-0
19:00
Djurgardens U21
GIF Sundsvall U21
HT
0-1
20:00
Villa Espanola U19
Albion FC U19
HT
0-0
01:00
America-RJ
Americano RJ
HT
1-0
21:00
1 Monterrey U20
Toluca U20 1
HT
0-0
22:15
NK Udarnik Kurilovec
Bistra
HT
2-0
22:00
NK Maksimir
NK Lucko
HT
0-2
22:00
NK Tresnjevka
Zagreb Hask
HT
1-0
22:00
GAJ Mace
NK Mladost Petrinja
HT
0-0
22:00
NK Ponikve
NK Lukavec
HT
0-0
22:00
1 DUGO SELO
NK Zagorec Krapina
HT
0-1
19:30
Palestine (nữ)
Malaysia (nữ)
HT
0-0
17:00
Iran (nữ)
Bangladesh (nữ)
HT
3-0
22:00
Rigas Futbola skola
FK Liepaja
HT
0-1
22:15
Maccabi Haifa U19
Hapoel Tel Aviv U19
HT
0-0
22:15
Hapoel Raanana Roei U19
Maccabi Netanya U19
HT
0-0
21:30
Maccabi Tel Aviv U19
Hapoel Kiryat Shmona U19
HT
0-0
21:00
Ashdod MS U19
Maccabi Petach Tikva U19
HT
0-1
20:45
Hapoel Ramat Gan U19
Hapoel Hadera U19
HT
1-0
20:45
Bnei Sakhnin U19
Sectzya Nes Ziona U19
HT
1-1
20:30
Hapoel Beer Sheva U19
Ironi Nesher U19 1
HT
0-0
20:30
Bnei Yehuda Tel Aviv U19
Hapoel Kfar Saba U19
HT
1-0
15:00
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
Beitar Jerusalem Oren U19
HT
0-0
05:15
Bragantino
Libertad
HT
1-0
23:30
Koln U19
Monchengladbach U19
HT
0-0
00:15
B71 Sandur
HB Torshavn
HT
0-1
17:30
Slack Creek
Logan Metro
HT
2-0
18:00
FC Kuktosh
FC Istaravshan
HT
2-0
18:00
Dushanbe-83
FK Eskhata
HT
0-0
18:00
Ravshan Kulob
CSKA Pamir Dushanbe
HT
1-1
01:00
CS Petange
Jeunesse Esch
HT
0-1
01:00
UNA Strassen
Progres Niedercorn
HT
0-1
01:00
Racing Union Luxemburg
Hostert
HT
3-0
01:00
US Mondorf-les-Bains
F91 Dudelange
HT
0-0
01:00
Fola Esch
Swift Hesperange
HT
2-1
01:00
Etzella Ettelbruck
FC Wiltz 71
HT
1-1
01:00
Red Boys Differdange
Hamm RM Benfica FC 1
HT
0-0
01:00
Victoria Rosport
Rodange 91
HT
2-1
01:30
Campineira U20
Itaberai U20
HT
0-3
01:30
Atletico GO (Youth)
Aparecidense U20
HT
0-0
01:00
Gremio Esportivo Laranjeiras U20
Real Noroeste ES U20
HT
2-0
01:00
Nova Iguacu U20
Resende RJ U20
HT
0-0
01:00
Itarema EC U20
Ceara (Youth)
HT
0-1
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
Juventus-AC (Youth)
HT
2-0
01:00
Fluminense U20
CR Flamengo (RJ) (Youth) 1
HT
3-1
01:00
1 Mirassol FC (Youth)
Olimpia SP U20
HT
0-0
01:00
Concordia U20
Chapecoense (Youth)
HT
0-0
01:00
1 Apafut RS (Youth)
Internacional RS (Youth)
HT
1-0
18:00
FC Minsk Reserves
FC Slutsk Reserves
HT
0-0
09:10
Cavalry FC
Pacific FC
HT
0-1
06:30
Toronto FC
York 9 FC
HT
2-0
04:10
HFX Wanderers FC
Montreal Impact
HT
1-1
15:30
Brisbane Knights Reserves
The Gap FC Reserve
HT
2-1
01:00
Urraca
UD Gijon Industrial
HT
1-1
01:00
Luarca CF
CD Mosconia
HT
0-1
00:30
Caudal
CD Covadonga
HT
1-1
00:00
the Sith
L Entregu CF
HT
0-1
22:45
UP Langreo B
SD Lenense
HT
0-0
22:30
CD Tuilla
Real Oviedo B
HT
1-3
22:30
EI San Martin
Real Titanico Laviana
HT
0-0
22:15
Sporting de Gijon B
CD Praviano
HT
1-2
22:15
CD Lealtad
SD Navarro CF
HT
1-0
22:15
CD Colunga
UD Llanera
HT
0-1
23:30
Al Khor SC
Al-Wakra
HT
0-2
23:30
Al Rayyan
Al-Sadd
HT
1-3
20:45
Al Duhail
Al-Garrafa
HT
1-0
09:00
Marathon
Real Esteli 1
HT
2-0
07:00
1 C.S.D. Comunicaciones
Alianza San Salvador
HT
1-1
00:30
Tallinna FC Ararat TTU
Flora Paide
HT
0-1
12:00
Frigates Utd (nữ)
Koloale FC (nữ)
HT
0-0
16:15
CSS Caransebes U19
CSM Resita U19
HT
0-0
16:00
CSS Lugoj U19
CS Luceafarul Oradea U19
HT
1-0
16:00
FC Academica Clinceni U19
Farul Constanta U19
HT
0-2
22:59
Shakhter Soligorsk
Energetik-BGU Minsk
HT
1-0
00:30
IFK Skovde FK
Grebbestads IF
HT
0-0
00:30
1 Bodens BK
Skelleftea FF
HT
1-0
00:00
IFK Berga
Kristianstads FF
HT
1-0
01:30
FC Black Stars Basel
YF Juventus Zurich
HT
0-0
01:15
Bulle
Meyrin
HT
1-0
01:00
Biel Bienne
Basuli B team
HT
0-0
01:00
Grasshoppers U21
SC Buochs
HT
4-0
00:30
Young Boys U21
Etoile Carouge
HT
1-3
16:45
Brisbane City
SWQ Thunder
HT
3-2
08:00
CD Victoria
Honduras Progreso
HT
1-1
19:00
1 Kitchee
Eastern A.A Football Team
HT
1-0
00:30
Al Hussein Irbid
Al Aqaba SC
HT
2-1
00:46
KSV Vatan Sport Bremen
Habenhauser
HT
1-0
21:00
FC Kairat Almaty
Kaisar Kyzylorda
HT
1-0
21:00
Tobol Kostanai
Kyzylzhar Petropavlovsk
HT
0-0
19:00
FK Taraz
FC Shakhtyor Karagandy
HT
0-0
19:00
1 FK Kaspyi Aktau
Lokomotiv Astana
HT
0-0
16:00
Southern Samity
Bhawanipore
HT
0-0
07:30
Operario Ferroviario PR
Ponte Preta 2
HT
1-2
05:00
Vitoria BA
Coritiba PR
HT
0-0
20:30
OK castkovce
SKM Puchov
HT
1-1
20:30
Jednota Banova
MSK Zilina
HT
0-0
20:30
Sport Podbrezova
Dukla Banska Bystrica
HT
1-0
20:30
1 Novohrad Lucenec
FK Kosice
HT
0-1
20:30
Spartak Medzilaborce
Vranov
HT
0-0
20:30
MFK Spartak Medzev
Humenne
HT
1-1
20:30
Lokomotiva Kosice
Lipany
HT
0-2
20:30
OFK Trebatice
Zlate Moravce
HT
0-3
20:30
1 KFC Komarno
Dunajska Streda
HT
0-0
20:30
TJ Nafta Gbely
FK Senica
HT
0-1
00:30
Ponte San Pietro
Arconatese
HT
1-0
22:00
Maritzburg United
Marumo Gallants FC
HT
0-0
20:00
Lamontville Golden Arrows
AmaZulu
HT
1-1
21:30
FK Zeleziarne Podbrezova U19
FK Senica U19
HT
1-0
22:00
AL Najaf
Al Diwaniya
HT
0-0
22:59
JJK/2
PAVE
HT
2-0
22:15
TPK
Peimari United
HT
0-0
00:15
Al-adalh
Al-Draih
HT
2-0
22:50
Bisha FC
Uhud
HT
0-0
22:15
Al-Qadasiya
Al-Akhdoud 1
HT
3-0
08:00
CSD Amatitlan
Deportivo Xinabajul
HT
0-0
04:00
CSD Agua Blanca
Sacachispas GT
HT
0-0
04:00
Juventud Pinulteca FC
Chimaltenango FC 1
HT
0-0
04:00
Club Aurora
Deportivo Sanarate
HT
3-0
04:00
Deportivo San Pedro
Plataneros La Blanca
HT
3-0
04:00
Deportivo Mictlan
Deportivo Mixco
HT
1-0
01:00
Coatepecano IB
Quiche FC 1
HT
1-0
00:10
Suchitepequez
Marquense
HT
0-0
22:10
C.S.D. Comunicaciones B
CD Zacapa
HT
0-1
00:00
Venezuela Futsal
Morocco Futsal
HT
1-2
21:30
Russia Indoor Soccer
Viet Nam Futsal
HT
2-1
15:00
Alliance FC
Khukh Arslanguud 1
HT
1-3
22:59
Suduva
FK Zalgiris Vilnius 1
HT
0-0
07:30
Boca Juniors
Patronato Parana
HT
0-0
04:10
Godoy Cruz Antonio Tomba
Racing Club
HT
2-1
01:30
USD Virtus Verona
Piacenza
HT
0-0
21:30
JuventusU23
Triestina
HT
1-1
01:00
CA Serranense U20
America MG (Youth)
HT
0-3
00:30
VFB Lubeck
Hamburger SV (Youth)
HT
0-1
00:00
FC Hansa Luneburg
SSV Jeddeloh
HT
0-0
00:00
FC Lokomotive Leipzig
Tennis Borussia Berlin
HT
2-0
00:00
Hertha BSC Berlin Youth
SV Babelsberg 03
HT
0-3
07:00
Bolivar
Aurora 1
HT
3-0
05:15
Atletico Palmaflor Vinto
The Strongest
HT
0-0
02:00
1 Blooming
Real Tomayapo
HT
0-0
23:05
Diambars
Pikine
HT
1-0
22:59
Sheriff Tiraspol
FC Floresti
HT
1-0
22:59
FC Milsami
Zimbru Chisinau
HT
0-0
22:59
CSF Baliti
Dinamo-Auto
HT
1-2
18:30
Shurtan Guzor
Aral Nukus
HT
1-1
18:15
Yangiyer
Xorazm Urganch
HT
0-2
03:30
Sporting Cristal
Carlos Manucci
HT
0-2
01:15
1 Alianza Lima
FBC Melgar
HT
0-0
22:59
Sport Boys
Cusco FC
HT
1-0
01:30
ASD Fanfulla
A.C. Crema 1908
HT
2-0
01:30
1 Trapani
ASD Biancavilla
HT
1-0
01:00
FBC Gravina
Team Altamura
HT
0-0
22:59
Luparense FC
US Levico Terme
HT
0-0
22:30
Aglianese
Scandicci
HT
0-0
21:30
Sammaurese
Ravenna
HT
0-1
20:00
FC Messina
ASD San Luca
HT
1-1
20:00
1 AC Mestre
Montebelluna
HT
1-1
20:00
USD Bitonto
FB Brindisi 1912
HT
0-0
20:00
USD Castellanzese
Legnano 1
HT
1-1
20:00
ASD Seravezza Calcio
ASD Pro Livorno
HT
0-0
20:00
ASD Flaminia Civita Castellana
Rieti
HT
2-0
20:00
Rimini
SCD Progresso Calcio
HT
0-1
20:00
SC Caronnese
Sangiuliano City Nova
HT
2-0
20:00
Azy based nano Bo
Sona
HT
2-1
20:00
ASD Cartigliano
ACD Campodarsego
HT
2-0
20:00
ASD Brusaporto
Caravaggio
HT
0-1
20:00
A.S.D. Bra
FC Vado
HT
0-0
20:00
ASD Caldiero Terme
GSD Ambrosiana
HT
1-0
20:00
USD Casatese
Virtus Ciserano Bergamo
HT
1-1
20:00
Sangiovannese
Prato
HT
0-1
20:00
Aprilia
AS Ostia Mare 1
HT
1-0
07:15
Rubio nu
Sol de America
HT
3-2
03:15
Club Fernando de la Mora
Sportivo Luqueno
HT
1-1
18:35
Wuhan three town
Xinjiang Tianshan Leopard
HT
3-0
18:35
1 Shanxi Chang An Athletic FC
Kunshan FC 1
HT
0-1
15:30
Zibo Cuju F.C.
Beijing BeiKong
HT
1-1
06:20
Marcilio Dias SC
Figueirense 1
HT
0-0
01:00
Joinville SC
Avai XI
HT
0-0
22:45
EPS Espoo
Ilves Tampere II
HT
1-1
22:30
TPV Tampere
Kaarinan Pojat
HT
1-1
00:00
1 Karkonosze Jelenia Gora
Odra Wodzislaw
HT
1-1
01:45
1 CA Chaco For Ever Reserves
C.U.N.E.
HT
1-1
03:45
Cosmos FC Santo Tomas
Club Cachorros
HT
0-1
22:59
Independiente Sabaneta
Ferrovalvulas FC
HT
1-1
19:30
Silver Strikers
Ntopwa United FC
HT
3-0
19:30
Big Bullets FC
Mafco
HT
1-1
01:25
Grazer AK
WSG Wattens
HT
2-2
00:00
Red Bull Salzburg
SC Kalsdorf
HT
4-0
00:00
SC Bregenz
Lafnitz
HT
0-4
00:00
TSV St. John's
SG Austria Klagenfurt
HT
0-0
23:30
VfB Hohenems
Sturm Graz
HT
0-1
07:00
Municipal Iquique
CD Copiapo S.A.
HT
2-0
05:20
Deportes Temuco
San Marcos de Arica 1
HT
1-0
05:00
Rangers Talca
CD Magallanes
HT
0-0
04:30
Fernandez Vial
San Luis Quillota
HT
2-0
02:00
Puerto Montt
Barnechea
HT
1-0
22:00
Santiago Morning
Cobreloa 1
HT
1-0
01:40
OSS 20
HSC 21 Brein
HT
1-1
01:00
Gemert
TEC
HT
2-0
01:00
GVV Unitas
Ter Leede
HT
1-0
01:00
Kozakken Boys
Groene Ster
HT
1-0
01:00
1 Hoogland
RKVV
HT
0-1
01:00
USV Hercules
ACV
HT
1-0
01:00
ADO20
Koninklijke HFC 1
HT
1-0
01:00
Staphorst
VV Dongen
HT
1-0
01:00
OFC Oostzaan
Excelsior Maassluis
HT
0-0
01:00
Spakenburg
UNA
HT
2-1
17:00
Ghana (nữ) U20
Mauritania U20 (nữ)
HT
0-0
16:30
Gold Coast United U23
Peninsula Power U23
HT
0-1
00:15
Maccabi Haifa
Hapoel Beer Sheva
HT
0-1
00:00
Eik-Tonsberg
Oppsal
HT
3-1
22:59
Obolon Kiev
Defensores de Forres 1
HT
0-0
21:00
1 Volyn
FC Mariupol
HT
0-0
21:00
Vpk Agro Magdalinovka
Dnipro-1
HT
0-1
19:00
LNZ Lebedyn
FC Inhulets Petrove 1
HT
1-1
17:00
SC Tavriya
PFC Oleksandria 1
HT
1-2
07:00
Universitario de Sucre
Mojocoya
HT
0-0
00:30
TuS Koblenz
Gonsenheim
HT
0-1
00:30
VfR Wormatia Worms
TSG Pfeddersheim
HT
4-0
00:30
Engers
Sportfreunde Eisbachtal 1
HT
1-0
00:30
SG 2000 Mulheim-Karlich
Hassia Bingen
HT
0-0
00:30
Wadegesi Heim
Kaiserslautern (Youth)
HT
0-0
00:30
Waldgirmes
Turk Gucu Friedberg
HT
1-1
00:00
FV Diefflen
FSV Jagersburg
HT
0-0
00:00
SV Elversberg II
FV Eppelborn
HT
0-1
00:00
Arminia Ludwigshafen
TUS Mechtersheim
HT
0-1
00:00
TSV 1860 Munchen (Youth)
VFB Hallbergmoos
HT
2-1
22:15
TSG Backnang
Freiberg
HT
0-1
21:30
FC An der Fahner Hohe
international Leipzig FC
HT
0-4
01:10
Viking
Rosenborg
HT
1-0
22:59
Sogndal
Asane Fotball
HT
0-1
22:59
Kongsvinger
IF Floya
HT
1-0
22:59
Start Kristiansand
Mjondalen IF
HT
1-1
22:59
Ham-Kam
Raufoss
HT
1-2
22:59
Oygarden FK
Sarpsborg 08
HT
0-3
22:59
Harstad
Brann
HT
0-1
22:59
Ranheim IL
Aalesund FK
HT
1-0
22:59
Alta
Bodo Glimt
HT
0-1
22:59
Bryne
Molde 1
HT
1-2
22:59
1 Valerenga
Odd Grenland
HT
0-1
22:59
Moss
Sandnes Ulf
HT
1-4
22:59
Stromsgodset
Stabaek
HT
2-1
22:59
Nardo FK
FK Arendal
HT
2-1
22:00
KFUM Oslo
Kristiansund BK
HT
1-1
22:00
Grorud
Lillestrom
HT
2-1
21:00
Alexandria
CS Universitatea Craiova B
HT
0-0
01:00
Fehervar Videoton
Ferencvarosi TC
HT
0-0
22:59
APOEL Nicosia
Nea Salamis
HT
1-0
22:59
Apollon Limassol FC
Olympiada Lympion
HT
1-1
22:59
1 Alki Oroklini
AEK Larnaca
HT
0-3
22:59
Omonia 29is Maiou
AEP Paphos
HT
0-0
17:30
Brisbane Knights
The Gap BPL
HT
0-1
16:30
Albany Creek
St George Willawong FC
HT
1-0
20:00
Kafue Celtic FC
Indeni FC
HT
0-0
20:00
Prison Leopards FC
Power Dynamos
HT
0-1
20:00
Green Eagles
Lusaka Dynamos