Kết quả tỷ số, trực tiếp Bristol City vs Luton Town, 01h45 16/09

Bristol City
Kết quả bóng đá Hạng nhất Anh

Bristol City vs Luton Town


01:45 ngày 16/09/2021

Đã kết thúc
Luton Town
Bristol City
1
HT

0 - 0
Luton Town
1

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 2

Tỷ lệ Bristol City vs Luton Town


TLCA
0.73 : 0:0 : 1.15
TL bàn thắng:
7.00 : 2 1/2 : 0.09
TL Thắng - Hòa - Bại
21.00 : 1.03 : 23.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Bristol City vs Luton Town

   Nahki Wells↑Scott Angevine↓       37'    
   Cameron Pring       37'    
   Jay Dasilva↑Zak Vyner↓       46'    
   Nathan Baker (Assist:Jay Dasilva)    1-0  57'    
      63'        Elijah Anuoluwapo Adebayo↑Harry Cornick↓
      63'        Danny Hylton↑Cameron Jerome↓
      74'        Carlos Mendes Gomes↑Luke Berry↓
   Andy King↑Cameron Pring↓       79'    
      84'        Henri Lansbury
      88'        James Bree
      90' 1-1      Danny Hylton

Đội hình thi đấu Bristol City vs Luton Town

Bristol City   Luton Town
Daniel Bentley 1   12 Simon Sluga
Nathan Baker 17   15 Tom Lockyer
Robert Atkinson 5   16 Reece Burke
Tomas Kalas 22   4 Kal Naismith
Zak Vyner 26   2 James Bree
Cameron Pring 16   8 Luke Berry
Han-Noah Massengo 42   23 Henri Lansbury
Matthew James 6   29 Amarii Bell
Scott Angevine 36   17 Pelly Ruddock
Andreas Weimann 14   7 Harry Cornick
Chris Martin 9   35 Cameron Jerome

Đội hình dự bị

Jay Dasilva 3   32 Gabriel Osho
Max OLeary 12   9 Danny Hylton
Antoine Semenyo 18   6 Glen Rea
Andy King 10   1 James Shea
Kasey Palmer 45   14 Carlos Mendes Gomes
Nahki Wells 21   11 Elijah Anuoluwapo Adebayo
Tyreeq Bakinson 15   19 Dion Pereira

Số liệu thống kê Bristol City vs Luton Town

Bristol City   Luton Town
7
 
Phạt góc
 
9
6
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
6
1
 
Thẻ vàng
 
2
14
 
Tổng cú sút
 
20
2
 
Sút trúng cầu môn
 
4
12
 
Sút ra ngoài
 
16
20
 
Sút Phạt
 
9
49%
 
Kiểm soát bóng
 
51%
53%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
47%
299
 
Số đường chuyền
 
321
63%
 
Chuyền chính xác
 
64%
10
 
Phạm lỗi
 
17
1
 
Việt vị
 
2
67
 
Đánh đầu
 
67
32
 
Đánh đầu thành công
 
35
3
 
Cứu thua
 
1
9
 
Rê bóng thành công
 
16
7
 
Đánh chặn
 
4
25
 
Ném biên
 
23
0
 
Woodwork
 
2
8
 
Cản phá thành công
 
16
6
 
Thử thách
 
20
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
101
 
Pha tấn công
 
98
47
 
Tấn công nguy hiểm
 
47
02:00
Barcelona
Granada CF
HT
0-1
01:45
Udinese
Napoli
HT
0-2
22:15
Al-Muharraq
Al-Ahed
HT
0-0
02:00
Brazil (nữ)
Argentina (nữ)
HT
2-0
01:00
Denmark (nữ) U19
Ireland (nữ) U19
HT
0-0
22:00
Cameroon (nữ)
Ghana (nữ)
HT
0-0
21:00
Romania (nữ) U19
North Macedonia (nữ) U19 1
HT
0-0
03:15
Sporting Braga
CD Tondela
HT
0-0
01:00
Benfica
Boavista FC
HT
2-1
00:10
AIK Solna
IFK Goteborg
HT
3-1
00:00
Hammarby
Varbergs BoIS FC
HT
1-0
23:30
1 CSKA Moscow
Spartak Moscow
HT
0-0
22:30
Rubin Kazan
Zenit St. Petersburg
HT
0-3
20:30
Ural Sverdlovsk Oblast
Lokomotiv Moscow
HT
0-0
01:30
Frosinone
Brescia
HT
2-1
02:00
Burgos CF
Las Palmas
HT
0-0
01:30
Leixoes
Viseu
HT
0-1
00:00
1 Academica Coimbra
Vilafranquense 1
HT
1-1
01:45
Bohemians
Derry City
HT
1-0
01:00
Jong PSV Eindhoven (Youth)
ADO Den Haag
HT
0-1
01:00
CFR Cluj
CS Universitatea Craiova
HT
1-0
00:00
Silkeborg
Aarhus AGF
HT
0-0
04:00
Rosario Central
San Lorenzo
HT
0-0
01:45
Lanus
Newells Old Boys
HT
1-2
23:30
Gimnasia La Plata
Union Santa Fe
HT
0-0
01:30
Gornik Polkowice
GKS Katowice
HT
0-0
22:59
Skra Czestochowa
Arka Gdynia
HT
1-0
18:00
FC Tuapse
SKA Rostov
HT
0-2
02:00
Concarneau
Avranches
HT
0-1
00:00
SV Wehen Wiesbaden
Borussia Dortmund (Youth)
HT
0-1
00:00
Balikesirspor
Keciorengucu
HT
1-0
00:00
Ankaragucu
Menemen Belediye Spor
HT
1-1
21:00
Boluspor
Istanbulspor 1
HT
0-0
00:00
FC Trollhattan
Utsiktens BK
HT
1-2
22:00
CSA Steaua Bucuresti
ACS Viitorul Selimbar
HT
0-0
20:00
Universitaea Cluj
Luceafarul Oradea
HT
0-0
20:30
Rampla Juniors Reserves
Juventud De Las Piedras Reserves
HT
2-1
01:00
Newcastle U23
Stoke City U23
HT
1-0
01:00
Wolves U23
Fulham U23
HT
1-0
01:00
Reading U23
Norwich City U23
HT
2-1
01:00
Nottingham Forest U23
Birmingham City U23
HT
4-0
01:00
Leicester City U23
Everton U23
HT
2-0
01:00
Derby County U23
West Ham U23
HT
0-0
19:00
Sunderland U23
Middlesbrough U23
HT
0-2
15:00
Urawa Red Diamonds (nữ)
Nojima Stella (nữ)
HT
1-0
13:00
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
AS Elfen Sayama (nữ)
HT
1-1
12:00
Omiya Ardija (nữ)
Albirex Niigata (nữ)
HT
0-1
01:30
CD Luis Angel Firpo Reserves
Santa Tecla U20
HT
0-1
20:00
Basanez U19
Oriental U19
HT
0-1
18:00
Uzbekistan (nữ)
Mongolia (nữ)
HT
5-0
01:00
Anorthosis Famagusta FC
Ethnikos Achnas FC
HT
2-0
22:59
1 Omonia Nicosia FC
Doxa Katokopias 1
HT
0-0
21:30
Urartu II
Lernayin Artsakh
HT
0-1
19:00
Pyunik B
BKMA II
HT
3-0
20:30
ZNK Osijek U19
NK Rudes U19
HT
0-0
01:45
Berwick Rangers
Gretna
HT
2-1
00:00
1 Lokomotiv Tbilisi
Samgurali Tskh 1
HT
0-0
22:00
1 FC Telavi
Dinamo Batumi
HT
0-1
22:00
Dila Gori
FC Saburtalo Tbilisi
HT
0-0
19:00
FC Shukura Kobuleti
Dinamo Tbilisi
HT
0-2
19:00
Samtredia
Torpedo Kutaisi
HT
2-1
15:00
Jiangsu (nữ)
Shanxi (nữ)
HT
0-0
15:00
Shandong Ticai (nữ)
Beijing (nữ)
HT
1-1
01:45
Glenavon Reserves
Ballymena Utd Reserves
HT
2-1
01:45
Portadown Reserves
Carrick Rangers Reserves
HT
4-0
01:45
Larne Reserves
Crusaders Reserves
HT
0-0
02:00
Deportivo Santani
General Caballero
HT
0-0
16:30
Mohammedan SC
BSS Sporting Club
HT
0-0
01:00
FH Hafnarfjordur U19
Fjolnir U19
HT
1-1
22:00
Qarabag
Standard Sumgayit
HT
1-0
17:00
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
Zenit St.Petersburg Youth
HT
0-3
22:59
Al Shorta
Al Talaba
HT
1-0
19:30
Zakho
Newroz SC(IRQ) 1
HT
1-0
19:30
Al Karkh
Naft Al Junoob
HT
1-1
19:30
Al-Naft
Naft Misan
HT
0-0
00:15
Al Khaleej Club
Al-Nahdha
HT
2-0
22:59
AL-Rbeea Jeddah
Al-Ameade 1
HT
2-1
22:30
1 Al-Shoalah
Al Kholood
HT
1-0
00:00
Iran Futsal
Argentina Futsal
HT
0-0
00:00
USA Futsal
Serbia Indoor Soccer
HT
0-4
22:00
Japan Futsal
Paraguay Futsal
HT
1-1
22:00
Spain Indoor Soccer
Angola Futsal
HT
2-1
02:00
1 AC Monopoli
Avellino
HT
0-0
22:59
Tallinna FC Levadia B
Elva
HT
1-1
20:00
Kufer Soom
Al-Arabi Irbid
HT
1-1
20:00
1 Al-Ahly
Blama 2
HT
0-0
18:00
Jas Qyran
Shakhter Karagandy Reserves
HT
1-0
18:00
Akademia Ontustyk Reserves
FK Kaspyi Aktau Reserves
HT
0-1
18:00
Akzhayik Uralsk Reserves
Ordabasy Reserves 2
HT
2-1
17:00
FK Taraz Reserves
Kyran Reserves 1
HT
2-0
17:00
FK Aktobe Reserves
Kaisar Kyzylorda Reserves
HT
1-2
17:00
Turan Turkistan Reserves
FK Atyrau Reserves 1
HT
1-0
16:00
Altay FK
FC Astana Reserves
HT
0-3
16:00
Okzhetpes Kokshetau Reserves
Tobol Kostanay Reserves
HT
0-1
15:00
Sdushor-8
Zhetysu Taldykorgan Reserves 2
HT
1-0
18:35
Suzhou Dongwu
Jiangxi Liansheng FC
HT
1-0
15:00
Zhejiang Greentown
Shenyang City Public
HT
0-0
22:00
Kvik Halden
Valerenga B
HT
3-0
22:00
Kjelsas
Rosenborg B
HT
3-1
02:15
1 Sao Paulo (Youth)
Botafogo RJ (Youth) 1
HT
2-1
04:00
Deportivo Dongu
Montanes
HT
2-1
02:30
San Martin de San Juan Reserves
Independiente de Villa Obrera
HT
4-0
01:00
Godoy Cruz Reserves
CA Fray Luis Beltran 1
HT
1-1
01:00
Molinos El Pirata
Sport Chavelines Juniors
HT
0-1
22:30
Juan Aurich
CD Coopsol
HT
0-1
01:00
Brumunddal
Ullensaker/Kisa B 1
HT
1-0
00:00
Mjondalen IF B
Orn-Horten 1
HT
0-1
22:59
Stromsgodset B
Fredrikstad B
HT
2-1
22:59
Bjarg
Brann 2
HT
2-1
22:00
Follo
Sparta Sarpsborg B
HT
2-0
22:00
Tynset
Ray Heim B team
HT
3-0
17:00
Kafr Qasim
Hapoel Tirat Karmel
HT
0-4
15:00
Maccabi HaShikma Hen
Bnei Yehud
HT
2-2
00:00
IFK Varnamo
Orgryte
HT
1-0
01:30
1 Deportivo Maldonado
Wanderers FC
HT
1-3
01:00
Argentino de Merlo
Sportivo Italiano
HT
0-1
01:00
1 General Lamadrid
Victoriano Arenas 1
HT
0-1
01:30
Instituto
All Boys
HT
1-0
19:00
Alashkert
Noravank
HT
0-0
18:00
1 Deren FC
BCH Lions
HT
2-0
01:00
Liniers
Defensores de Cambaceres
HT
0-0
01:00
1 Centro Espanol
CA Lugano 1
HT
1-0
01:00
1 Central Ballester
Sportivo Barracas
HT
2-1
01:00
Juventud Unida
Deportivo Paraguayo
HT
0-0
01:30
Canedense U20
Vasco (Youth)
HT
3-1
22:59
Nomme JK Kalju II
Halliu football College
HT
0-2
22:30
Veles
Rotor Volgograd
HT
1-0
01:45
Leeds AFC Cork
Castleview FC
HT
0-2
00:00
Vallensbaek IF U21
Maribo BK U21
HT
2-0
23:30
Vanlose U21
KFUM Roskilde U21 1
HT
2-0
17:00
Bashundhara Kings
Abahani Limited
HT
1-1
02:15
1 HK Kopavogs
Stjarnan Gardabaer
HT
0-0
21:00
Turon Nukus
Navbahor Namangan
HT
0-1
21:00
Qizilqum Zarafshon
OTMK Olmaliq
HT
0-0
03:00
AD Guanacasteca
Sporting San Jose 1
HT
0-0
14:00
Qingdao Youth Island
Shanghai Jiading Huilong 1
HT
1-0
14:00
Shanxi Longjin
Guangxi Pingguo Haliao
HT
1-0
20:15
FC Uzhgorod
Nyva Ternopil
HT
0-0
21:10
Fauve Azur Elite
Racing de Bafoussam
HT
1-1
19:00
Lion Blesse
Foncha Street Bamenda
HT
1-2
20:00
Swansea City U23
Crewe Alexandra U23
HT
3-1
20:00
Racing Club Reserves
Talleres Remedios Reserves
HT
1-0
20:00
Defensa y Justicia Reserves
Banfield Reserves
HT
0-0
01:30
RWD Molenbeek U21
Lommel SK U21
HT
1-0
01:00
Seraing U21
RS Waasland Beveren U21
HT
0-1
01:00
Excelsior Virton U21
Westerlo U21 1
HT
1-1
01:00
St. Gilloise U21
Lierse U21
HT
0-0
00:45
Royal Antwerp FC U21
Oud Heverlee Leuven U21
HT
1-1
00:30
AS Eupen U21
Kortrijk U21
HT
4-0
00:30
1 Zulte-Waregem U21
St.-Truidense U21
HT
0-0
00:30
Cercle Brugge U21
KV Mechelen U21
HT
1-0
00:30
KV Oostende U21
Beerschot Wilrijk U21
HT
0-0
00:30
KAA GentU21
Racing Genk U21
HT
1-0
00:30
Club Brugge U21
Standard Liege U21
HT
0-0
00:30
Anderlecht U21
Royal Charleroi U21
HT
1-0
00:30
Excelsior Mouscron U21
Deinze U21
HT
1-0