Kết quả tỷ số, trực tiếp Banfield vs Rosario Central, 04h45 16/09

Banfield
1
Kết quả bóng đá VĐQG Argentina

Banfield vs Rosario Central


04:45 ngày 16/09/2021

Đã kết thúc
Rosario Central
1
Banfield
1
HT

1 - 1
Rosario Central
2

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 1 - 1
Thẻ vàng: 4 - 4

Tỷ lệ Banfield vs Rosario Central


TLCA
0.55 : 0:0 : 1.50
TL bàn thắng:
6.25 : 3 1/2 : 0.10
TL Thắng - Hòa - Bại
501.00 : 19.00 : 1.02
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 1

Diễn biến chính Banfield vs Rosario Central

   Juan Manuel Cruz (Assist:Emanuel Coronel)    1-0  9'    
      18'        Pedro Ojeda
   Emanuel Coronel       24'    
   Giuliano Galoppo       31'    
      34'        Emiliano Vecchio
      37' 1-1      Marco Ruben Rodriguez (Assist:Lucas Emanuel Gamba)
      62'        Emiliano Vecchio
   Mauricio Andres Cuero Castillo↑Agustin Urzi↓       65'    
   Giuliano Galoppo       72'    
   Luciano Pons↑Juan Manuel Cruz↓       76'    
   Ramiro Enrique↑Juan Pablo Alvarez↓       77'    
   Nicholas Domingo↑Jesus Alberto Datolo↓       80'    
      80'        Francesco Lo Celso↑Luciano Ferreyra↓
   Ramiro Enrique       80'    
      82'        Rafael Sangiovani↑Diego Martin Zabala Morales↓
      82'        Alan Marinelli↑Lucas Emanuel Gamba↓
      86'        Alan Marinelli
      87' 1-2      Marco Ruben Rodriguez

Đội hình thi đấu Banfield vs Rosario Central

Banfield   Rosario Central
Facundo Altamirano 1   19 Jorge Emanuel Broun
Gustavo Canto 17   4 Damian Alberto Martinez
Luciano Lollo 6   32 Facundo Ezequiel Almada
Alexis Maldonado 2   22 Gaston Avila
Emanuel Coronel 32   3 Lautaro Blanco
Lautaro Nicolas Rios 15   8 Diego Martin Zabala Morales
Agustin Urzi 11   10 Emiliano Vecchio
Jesus Alberto Datolo 10   25 Pedro Ojeda
Giuliano Galoppo 8   11 Luciano Ferreyra
Juan Pablo Alvarez 22   28 Lucas Emanuel Gamba
Juan Manuel Cruz 9   9 Marco Ruben Rodriguez

Đội hình dự bị

Nicholas Domingo 27   17 Milton Caraglio
Alexis Sosa 19   7 Alan Marinelli
Gregorio Jose Tanco 26   14 Rafael Sangiovani
Nicolas Linares 5   48 Ricardo Garay
Ramiro Enrique 18   27 Gino Infantino
Mauricio Andres Cuero Castillo 7   29 Luca Martinez Dupuy
Leonardo Flores 24   30 Michael O'neal Covea Uzcategui
Matias Gonzalez 28   18 Francesco Lo Celso
Facundo Cambeses 21   41 Julio Luques
Luciano Pons 29   12 Juan Pablo Romero
Valentin Barbero 30   2 Nicolas Ferreyra
      20 Fernando Torrent

Số liệu thống kê Banfield vs Rosario Central

Banfield   Rosario Central
5
 
Phạt góc
 
3
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
3
 
Thẻ vàng
 
3
1
 
Red card
 
1
15
 
Tổng cú sút
 
11
7
 
Sút trúng cầu môn
 
6
8
 
Sút ra ngoài
 
5
45%
 
Kiểm soát bóng
 
55%
40%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
60%
326
 
Số đường chuyền
 
433
77%
 
Chuyền chính xác
 
79%
17
 
Phạm lỗi
 
17
7
 
Việt vị
 
2
27
 
Đánh đầu
 
26
15
 
Đánh đầu thành công
 
12
3
 
Cứu thua
 
4
11
 
Rê bóng thành công
 
14
11
 
Đánh chặn
 
6
25
 
Ném biên
 
23
11
 
Cản phá thành công
 
14
20
 
Thử thách
 
9
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
116
 
Pha tấn công
 
130
84
 
Tấn công nguy hiểm
 
79
02:00
Barcelona
Granada CF
HT
0-1
01:45
Udinese
Napoli
HT
0-2
22:15
Al-Muharraq
Al-Ahed
HT
0-0
02:00
Brazil (nữ)
Argentina (nữ)
HT
2-0
01:00
Denmark (nữ) U19
Ireland (nữ) U19
HT
0-0
22:00
Cameroon (nữ)
Ghana (nữ)
HT
0-0
21:00
Romania (nữ) U19
North Macedonia (nữ) U19 1
HT
0-0
03:15
Sporting Braga
CD Tondela
HT
0-0
01:00
Benfica
Boavista FC
HT
2-1
00:10
AIK Solna
IFK Goteborg
HT
3-1
00:00
Hammarby
Varbergs BoIS FC
HT
1-0
23:30
1 CSKA Moscow
Spartak Moscow
HT
0-0
22:30
Rubin Kazan
Zenit St. Petersburg
HT
0-3
20:30
Ural Sverdlovsk Oblast
Lokomotiv Moscow
HT
0-0
01:30
Frosinone
Brescia
HT
2-1
02:00
Burgos CF
Las Palmas
HT
0-0
01:30
Leixoes
Viseu
HT
0-1
00:00
1 Academica Coimbra
Vilafranquense 1
HT
1-1
01:45
Bohemians
Derry City
HT
1-0
01:00
Jong PSV Eindhoven (Youth)
ADO Den Haag
HT
0-1
01:00
CFR Cluj
CS Universitatea Craiova
HT
1-0
00:00
Silkeborg
Aarhus AGF
HT
0-0
04:00
Rosario Central
San Lorenzo
HT
0-0
01:45
Lanus
Newells Old Boys
HT
1-2
23:30
Gimnasia La Plata
Union Santa Fe
HT
0-0
01:30
Gornik Polkowice
GKS Katowice
HT
0-0
22:59
Skra Czestochowa
Arka Gdynia
HT
1-0
18:00
FC Tuapse
SKA Rostov
HT
0-2
02:00
Concarneau
Avranches
HT
0-1
00:00
SV Wehen Wiesbaden
Borussia Dortmund (Youth)
HT
0-1
00:00
Balikesirspor
Keciorengucu
HT
1-0
00:00
Ankaragucu
Menemen Belediye Spor
HT
1-1
21:00
Boluspor
Istanbulspor 1
HT
0-0
00:00
FC Trollhattan
Utsiktens BK
HT
1-2
22:00
CSA Steaua Bucuresti
ACS Viitorul Selimbar
HT
0-0
20:00
Universitaea Cluj
Luceafarul Oradea
HT
0-0
20:30
Rampla Juniors Reserves
Juventud De Las Piedras Reserves
HT
2-1
01:00
Newcastle U23
Stoke City U23
HT
1-0
01:00
Wolves U23
Fulham U23
HT
1-0
01:00
Reading U23
Norwich City U23
HT
2-1
01:00
Nottingham Forest U23
Birmingham City U23
HT
4-0
01:00
Leicester City U23
Everton U23
HT
2-0
01:00
Derby County U23
West Ham U23
HT
0-0
19:00
Sunderland U23
Middlesbrough U23
HT
0-2
15:00
Urawa Red Diamonds (nữ)
Nojima Stella (nữ)
HT
1-0
13:00
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
AS Elfen Sayama (nữ)
HT
1-1
12:00
Omiya Ardija (nữ)
Albirex Niigata (nữ)
HT
0-1
01:30
CD Luis Angel Firpo Reserves
Santa Tecla U20
HT
0-1
20:00
Basanez U19
Oriental U19
HT
0-1
18:00
Uzbekistan (nữ)
Mongolia (nữ)
HT
5-0
01:00
Anorthosis Famagusta FC
Ethnikos Achnas FC
HT
2-0
22:59
1 Omonia Nicosia FC
Doxa Katokopias 1
HT
0-0
21:30
Urartu II
Lernayin Artsakh
HT
0-1
19:00
Pyunik B
BKMA II
HT
3-0
20:30
ZNK Osijek U19
NK Rudes U19
HT
0-0
01:45
Berwick Rangers
Gretna
HT
2-1
00:00
1 Lokomotiv Tbilisi
Samgurali Tskh 1
HT
0-0
22:00
1 FC Telavi
Dinamo Batumi
HT
0-1
22:00
Dila Gori
FC Saburtalo Tbilisi
HT
0-0
19:00
FC Shukura Kobuleti
Dinamo Tbilisi
HT
0-2
19:00
Samtredia
Torpedo Kutaisi
HT
2-1
15:00
Jiangsu (nữ)
Shanxi (nữ)
HT
0-0
15:00
Shandong Ticai (nữ)
Beijing (nữ)
HT
1-1
01:45
Glenavon Reserves
Ballymena Utd Reserves
HT
2-1
01:45
Portadown Reserves
Carrick Rangers Reserves
HT
4-0
01:45
Larne Reserves
Crusaders Reserves
HT
0-0
02:00
Deportivo Santani
General Caballero
HT
0-0
16:30
Mohammedan SC
BSS Sporting Club
HT
0-0
01:00
FH Hafnarfjordur U19
Fjolnir U19
HT
1-1
22:00
Qarabag
Standard Sumgayit
HT
1-0
17:00
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
Zenit St.Petersburg Youth
HT
0-3
22:59
Al Shorta
Al Talaba
HT
1-0
19:30
Zakho
Newroz SC(IRQ) 1
HT
1-0
19:30
Al Karkh
Naft Al Junoob
HT
1-1
19:30
Al-Naft
Naft Misan
HT
0-0
00:15
Al Khaleej Club
Al-Nahdha
HT
2-0
22:59
AL-Rbeea Jeddah
Al-Ameade 1
HT
2-1
22:30
1 Al-Shoalah
Al Kholood
HT
1-0
00:00
Iran Futsal
Argentina Futsal
HT
0-0
00:00
USA Futsal
Serbia Indoor Soccer
HT
0-4
22:00
Japan Futsal
Paraguay Futsal
HT
1-1
22:00
Spain Indoor Soccer
Angola Futsal
HT
2-1
02:00
1 AC Monopoli
Avellino
HT
0-0
22:59
Tallinna FC Levadia B
Elva
HT
1-1
20:00
Kufer Soom
Al-Arabi Irbid
HT
1-1
20:00
1 Al-Ahly
Blama 2
HT
0-0
18:00
Jas Qyran
Shakhter Karagandy Reserves
HT
1-0
18:00
Akademia Ontustyk Reserves
FK Kaspyi Aktau Reserves
HT
0-1
18:00
Akzhayik Uralsk Reserves
Ordabasy Reserves 2
HT
2-1
17:00
FK Taraz Reserves
Kyran Reserves 1
HT
2-0
17:00
FK Aktobe Reserves
Kaisar Kyzylorda Reserves
HT
1-2
17:00
Turan Turkistan Reserves
FK Atyrau Reserves 1
HT
1-0
16:00
Altay FK
FC Astana Reserves
HT
0-3
16:00
Okzhetpes Kokshetau Reserves
Tobol Kostanay Reserves
HT
0-1
15:00
Sdushor-8
Zhetysu Taldykorgan Reserves 2
HT
1-0
18:35
Suzhou Dongwu
Jiangxi Liansheng FC
HT
1-0
15:00
Zhejiang Greentown
Shenyang City Public
HT
0-0
22:00
Kvik Halden
Valerenga B
HT
3-0
22:00
Kjelsas
Rosenborg B
HT
3-1
02:15
1 Sao Paulo (Youth)
Botafogo RJ (Youth) 1
HT
2-1
04:00
Deportivo Dongu
Montanes
HT
2-1
02:30
San Martin de San Juan Reserves
Independiente de Villa Obrera
HT
4-0
01:00
Godoy Cruz Reserves
CA Fray Luis Beltran 1
HT
1-1
01:00
Molinos El Pirata
Sport Chavelines Juniors
HT
0-1
22:30
Juan Aurich
CD Coopsol
HT
0-1
01:00
Brumunddal
Ullensaker/Kisa B 1
HT
1-0
00:00
Mjondalen IF B
Orn-Horten 1
HT
0-1
22:59
Stromsgodset B
Fredrikstad B
HT
2-1
22:59
Bjarg
Brann 2
HT
2-1
22:00
Follo
Sparta Sarpsborg B
HT
2-0
22:00
Tynset
Ray Heim B team
HT
3-0
17:00
Kafr Qasim
Hapoel Tirat Karmel
HT
0-4
15:00
Maccabi HaShikma Hen
Bnei Yehud
HT
2-2
00:00
IFK Varnamo
Orgryte
HT
1-0
01:30
1 Deportivo Maldonado
Wanderers FC
HT
1-3
01:00
Argentino de Merlo
Sportivo Italiano
HT
0-1
01:00
1 General Lamadrid
Victoriano Arenas 1
HT
0-1
01:30
Instituto
All Boys
HT
1-0
19:00
Alashkert
Noravank
HT
0-0
18:00
1 Deren FC
BCH Lions
HT
2-0
01:00
Liniers
Defensores de Cambaceres
HT
0-0
01:00
1 Centro Espanol
CA Lugano 1
HT
1-0
01:00
1 Central Ballester
Sportivo Barracas
HT
2-1
01:00
Juventud Unida
Deportivo Paraguayo
HT
0-0
01:30
Canedense U20
Vasco (Youth)
HT
3-1
22:59
Nomme JK Kalju II
Halliu football College
HT
0-2
22:30
Veles
Rotor Volgograd
HT
1-0
01:30
EC Timon
Cordino 1
HT
1-1
01:45
Leeds AFC Cork
Castleview FC
HT
0-2
00:00
Vallensbaek IF U21
Maribo BK U21
HT
2-0
23:30
Vanlose U21
KFUM Roskilde U21 1
HT
2-0
23:30
Hvidovre IF U21
AB Tarnby U21
HT
1-1
17:00
Bashundhara Kings
Abahani Limited
HT
1-1
02:15
1 HK Kopavogs
Stjarnan Gardabaer
HT
0-0
21:00
Turon Nukus
Navbahor Namangan
HT
0-1
21:00
Qizilqum Zarafshon
OTMK Olmaliq
HT
0-0
03:00
AD Guanacasteca
Sporting San Jose 1
HT
0-0
14:00
Qingdao Youth Island
Shanghai Jiading Huilong 1
HT
1-0
14:00
Shanxi Longjin
Guangxi Pingguo Haliao
HT
1-0
20:15
FC Uzhgorod
Nyva Ternopil
HT
0-0
21:10
Fauve Azur Elite
Racing de Bafoussam
HT
1-1
19:00
Lion Blesse
Foncha Street Bamenda
HT
1-2
20:00
Swansea City U23
Crewe Alexandra U23
HT
3-1
20:00
Racing Club Reserves
Talleres Remedios Reserves
HT
1-0
20:00
Defensa y Justicia Reserves
Banfield Reserves
HT
0-0
01:30
RWD Molenbeek U21
Lommel SK U21
HT
1-0
01:00
Seraing U21
RS Waasland Beveren U21
HT
0-1
01:00
Excelsior Virton U21
Westerlo U21 1
HT
1-1
01:00
St. Gilloise U21
Lierse U21
HT
0-0
00:45
Royal Antwerp FC U21
Oud Heverlee Leuven U21
HT
1-1
00:30
AS Eupen U21
Kortrijk U21
HT
4-0
00:30
1 Zulte-Waregem U21
St.-Truidense U21
HT
0-0
00:30
Cercle Brugge U21
KV Mechelen U21
HT
1-0
00:30
KV Oostende U21
Beerschot Wilrijk U21
HT
0-0
00:30
KAA GentU21
Racing Genk U21
HT
1-0
00:30
Club Brugge U21
Standard Liege U21
HT
0-0
00:30
Anderlecht U21
Royal Charleroi U21
HT
1-0
00:30
Excelsior Mouscron U21
Deinze U21
HT
1-0